• Điện tử tiêu dùng >
  • Nhạc & Máy nghe nhạc
  • Điện tử tiêu dùng >
  • Nhạc & Máy nghe nhạc

Nên mua âm ly loại nào để hat karaoke hay?

• Theo dõi công khai
  • Theo dõi riêng tư
  • Bỏ theo dõi
Câu hỏi của bạn nên mua âm ly loại nào để hat karaoke hay? tôi muốn có 1 dàn Karaoke hay để hát ở gia đình và tôi đã mua cặp loa Bose 301 và micro shure sản xuất tại Mỹ, hiện còn ...hiển thị thêm
Câu trả lời hay nhất
  • nhatboy đã trả lời 5 năm trước
đơn giản!bạn nen mua amly 8 sò(dành cho không gian hẹp,12 sò(cho nếu nhà bạn có sức chứa rộng)minh chỉ nhớ amly nhà mình 12 sò,220V,80oat thì phải.miễn điện vào của nó từ 220-240V là hay rùi.còn đầu kẩoke thì không quan trọng nà.nhà minh mua đầu câlyphoni 6 số chỉ tầm 1tr đến 1,5tr thui nà.thế là hay lắm rùi.chúc bạn thành công!nếu chưa được vừa ý thì bạn thông cảm na!hihi
  • 0
    0
  • Bình luận

Câu trả lời khác (1)

• anhchang đã trả lời 6 tháng trước
    Hát karaoke thì theo mình bạn nên chơi Ampli Denon , hãng hang đầu về Ampli chất lượng tốt nhất.
    Bạn có thể tham khảo tại Showroom AnhDuyAudio , hoặc website : http://anhduyaudio.com/san-pham/34/153/a...

Nguồn:

• 0
      0
    • Bình luận
  • nên mua âm ly loại nào để hat karaoke hay?
    Câu hỏi của bạn
    nên mua âm ly loại nào để hat karaoke hay?
    tôi muốn có 1 dàn Karaoke hay để hát ở gia đình và tôi đã mua cặp loa Bose 301 và micro shure sản xuất tại Mỹ, hiện còn thiếu 1 âmly và đầu karaoke, hiện tôi đang phân vân không biết mua amly và đầu Karaoke loại nào.và nên mua ở đâu để không bị đụng hàng nhái. các anh chị nào có kinh nghiệm xin chia sẽ giúp dùm tôi với nhé.
    xin chân thành cám ơn
    Đăng nhập 

để thêm câu trả lời của bạn

1
Đặt câu hỏi
thường được trả lời trong vài phút!
Mở rộng »
Chi tiết
Chi tiết
Câu hỏi hiện có

Ai đang theo dõi câu hỏi này?

%