Các bạn trong box toán và Anh Hồ Công Tử?

Em xin nói rằng em bị BCVP này là lần thứ 2, tức chết câu trả lời của em là hay nhất. Em xin thề từ nay sẽ không trả lời bất cứ câu nào hết và hễ gặp aj trả lời hay nhất và kể cả không hay nhất em sẽ BCVP hết aj càng từ 1000 điểm trở lên sẽ là tâm điểm của em, kể cả những đưá dưới 95 điểm em sẽ không bỏ wa (Trừ Các... hiển thị thêm Em xin nói rằng em bị BCVP này là lần thứ 2, tức chết câu trả lời của em là hay nhất. Em xin thề từ nay sẽ không trả lời bất cứ câu nào hết và hễ gặp aj trả lời hay nhất và kể cả không hay nhất em sẽ BCVP hết aj càng từ 1000 điểm trở lên sẽ là tâm điểm của em, kể cả những đưá dưới 95 điểm em sẽ không bỏ wa (Trừ Các bạn trong Box toán yên tâm đi kể cả Anh HÔF cÔNG TỬ NỮA, anh đừng lo em BCVP, và những fan có trong danh sách em sẽ không bị BCVP) đâu
Nếu câu hỏi này bị BCVP nữa thì, ta sẽ đại khai sát giới
Cho tới khi nào Yahoo có cách xử lí về việc BCVP thì thôi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
)
Cập nhật: bạn vaccum đừng lo, mình sẽ không nhuân nhượng nữa đâu, mình test cho bạn 1 giải đáp hay, Nhưng chỉ thành viên Box toán vô trả lời thôi nha !(^-^) khi được trên 11 ý kiến ủng hộ mới xuất binh, tiêu diệt Lúc đó mình sẽ khoá tài khoản này lập 1 tài khoản mới gây chiến toàn Yahoo Aj ủng hộ thì mỗi người cứ add các... hiển thị thêm bạn vaccum đừng lo, mình sẽ không nhuân nhượng nữa đâu, mình test cho bạn 1 giải đáp hay, Nhưng chỉ thành viên Box toán vô trả lời thôi nha !(^-^) khi được trên 11 ý kiến ủng hộ mới xuất binh, tiêu diệt
Lúc đó mình sẽ khoá tài khoản này lập 1 tài khoản mới gây chiến toàn Yahoo
Aj ủng hộ thì mỗi người cứ add các thành viên trong box toán vào trong mục fan hâm mộ để còn bik wuân nào wuân ta quân nào wuân địch, nhớ add vào mục fan của mình nha
Sau đó tụi mình sẽ triển khai kế hoạch, gặp aj trên đường thì BCVP hết, đến khi yahoo hỏi thì mình nói nó vi phạm như thế về dùng từ chẳng hạn
Cập nhật 2: Mình đã có 1 thời gian không wan tâm rùi, cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng đấy! ''Mình không cần aj giấu mặt nữa thà giết thừa chứ đừng để gian phi thoát, công sức mình ngồi giải bài mà cũng tội nghiệp người đặt câu hỏi nữa mất đi đáp án mà họ cho là tuyệt vời nhất, có khi họ sẽ cảm thấy thất vọng vì không... hiển thị thêm Mình đã có 1 thời gian không wan tâm rùi, cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng đấy! ''Mình không cần aj giấu mặt nữa thà giết thừa chứ đừng để gian phi thoát, công sức mình ngồi giải bài mà cũng tội nghiệp người đặt câu hỏi nữa mất đi đáp án mà họ cho là tuyệt vời nhất, có khi họ sẽ cảm thấy thất vọng vì không có câu trả lời( nguyên nhân rất đơn giản vì tất cả câu trả lời hay nhất và lẫn cả câu hỏi đều bị báo cáo vi phạm)
Cập nhật 3: Này bạn sport nếu không đúng thì cứ chọn câu trả lời khác vớ zì báo cáo vi phạm ? Có nhiều câu # đúng hơn chứ mắc mớ zì phải là tui
Cập nhật 4: Này bạn weblift nếu Yahoo sử lí thì đâu có nhiều người bị báo hoan (điển hình anh Hồ Công Tử bị BCVP cả chục lần, Vacuum bị chém liên tục mấy tuần) Này nhé tui đăng câu ''Một số vấn đề về toán'' rùi đăng bài lên toán lên nhờ giải đáp Bị BCVP, tui gửi khiếu nại Yahoo trả lời '' Đúng rùi bạn... hiển thị thêm Này bạn weblift nếu Yahoo sử lí thì đâu có nhiều người bị báo hoan (điển hình anh Hồ Công Tử bị BCVP cả chục lần, Vacuum bị chém liên tục mấy tuần)
Này nhé tui đăng câu ''Một số vấn đề về toán'' rùi đăng bài lên toán lên nhờ giải đáp Bị BCVP, tui gửi khiếu nại Yahoo trả lời '' Đúng rùi bạn đã vi phạm quy tắc cộng đồng''
Thay vì bạn giải 2 bài còn baj thứ ba thì bạn nói
Sorry nha mình chưa làm ra
Vớ zì BCVP
Cập nhật 5: Tôi thấy chúng ta nên tiến hành được chưa Are you ready! Còn cách bạn không đồng ý thì đừng lo tui không BCVP đâu (tui sẽ ghi nick bạn trong danh sách chừa bạn ra)
Cập nhật 6: Thôi, mình tính giầy, các bạn nào vô trả lời câu hỏi này thì add mình vào danh sách fan, khi mình nhận được sẽ add lại, để tránh BCVP nhầm người thân, nếu các bạn bị BCVP thì cứ quậy liên tục 1 tuần không thèm trả lời zì hết xoá bài cho đã, wa tuần sau thì tạm ngưng, trả lời câu hỏi lại bình thường ( nếu lại bị... hiển thị thêm Thôi, mình tính giầy, các bạn nào vô trả lời câu hỏi này thì add mình vào danh sách fan, khi mình nhận được sẽ add lại, để tránh BCVP nhầm người thân, nếu các bạn bị BCVP thì cứ quậy liên tục 1 tuần không thèm trả lời zì hết xoá bài cho đã, wa tuần sau thì tạm ngưng, trả lời câu hỏi lại bình thường ( nếu lại bị BCVP nữa thì cứ wuậy cho đã)
Cập nhật 7: Kế họach, các bạn nào tham gia xin gửi Email về địa chỉ : sammanthazie@gmail.com, kế họach của chúng ta có tên Clean the Virus '' BCVP Error'' protect the member in Yahoo''
Hiện nay có nhiều bạn đang tham gia chiến dịch này vì bức xúc nên kẻ nào BCVP câu này đều có thể trở thành virus
Cập nhật 8: Thông cảm cho, con người có sức chịu đựng, 2 câu BCVP của tui là công sức tui đổ mồ hôi hột ra giải dùm trong khi anh HỒ CÔng Tử đi vắng,vì computer đang hư nên use mobile fone rất là cực trong việc viết lách và căn kéo, vì tui không có người bạn nào thường xuyên trò truyện, nên Lên đây tâm sự Mấy yu bik lần 1... hiển thị thêm Thông cảm cho, con người có sức chịu đựng, 2 câu BCVP của tui là công sức tui đổ mồ hôi hột ra giải dùm trong khi anh HỒ CÔng Tử đi vắng,vì computer đang hư nên use mobile fone rất là cực trong việc viết lách và căn kéo, vì tui không có người bạn nào thường xuyên trò truyện, nên
Lên đây tâm sự
Mấy yu bik lần 1 báo cáo vi ohạm nó nói zì hok ( câu hỏi này dùng từ ngữ thô tục)
Tui tức sôi 100¤c rùi,mà chỉ cần nó BVCP 10 chữ thô tục thôi là tui có thể bị cấm tài khoản, mà trong nick của tui toàn là nick tui add xoá đi không bao giờ lấy lại được...hic hic
Cập nhật 9: Cám ơn các bạn rất nhiều, hiện nay chúng ta đang đàm phán chủ đề này chắc có lẽ sẽ kéo dài, tôi kêu gọi lần cuối cùng kể từ ngày (9/3/2010) cũng chính là ngày xin nhật tôi)( hơi riêng tư tí (^-^)), Facsic (BCVP), hãy đầu hàng và cải tà wuy chính, Chiến trường khóc liệt, tôi không muốn aj đó hy sinh =0 Sẽ sử dụng... hiển thị thêm Cám ơn các bạn rất nhiều, hiện nay chúng ta đang đàm phán chủ đề này chắc có lẽ sẽ kéo dài, tôi kêu gọi lần cuối cùng kể từ ngày (9/3/2010) cũng chính là ngày xin nhật tôi)( hơi riêng tư tí (^-^)), Facsic (BCVP), hãy đầu hàng và cải tà wuy chính,
Chiến trường khóc liệt, tôi không muốn aj đó hy sinh =0
Sẽ sử dụng biện pháp tiết chế
Sẽ không có kết cuộc tốt đẹp, phe đồng Minh đang tiến đánh các Box
Cập nhật 10: Kế họach có thay đổi như sau. CÁC BẠN CHÚ Ý CHO, mời anh các bạn có thể tham khảo Ý kiến của anh HỒ CÔNG TỬ cách theo dõi tội phạm Yahoo, rùi gửi những người trong danh sách đen ( cho nhau wa email của chính mình, nhưng các bạn cũng phải gửi cho tui bik trước) Email của tui là samanthazie@gmail .com Mong các bạn... hiển thị thêm Kế họach có thay đổi như sau. CÁC BẠN CHÚ Ý CHO, mời anh các bạn có thể tham khảo Ý kiến của anh HỒ CÔNG TỬ cách theo dõi tội phạm Yahoo, rùi gửi những người trong danh sách đen ( cho nhau wa email của chính mình, nhưng các bạn cũng phải gửi cho tui bik trước)
Email của tui là samanthazie@gmail .com
Mong các bạn hưởng ứng kế hoạch mới này
15 câu trả lời 15