Dream&Real đã hỏi trong Khoa học Tự nhiênToán học · 10 năm trước

LỜI CẢNH BÁO ĐẦU TIÊN VÀ CÓ THỂ LÀ CUỐI CÙNG GỬI CHO CÁC BẠN CHUYÊN BCVP!?

Người cần nghe:Các bạn chuyên báo cáo vi phạm và copy câu trl của người khác

Như các bạn thấy đó,những member chân chính đã quyết định sẽ khơi mào kế hoạch thanh trừng cho box toán rùi đó!Khoa hỉu có bạn đang lo sợ và có bạn vẫn còn cố chấp chưa chịu hỉu.Khoa có thể sẽ khuyên mọi người hok thực hiện kế hoạch đó nếu các bạn chịu nhận lỗi = 2 cách sau:

+Vào topic này và dám nói lời xin lỗi với mọi người(Đừng có nghĩ là sẽ mất danh dự vì điều này của bạn sẽ nhận đc sự tuyên dương của Khoa và mọi người.Bạn là người dũng cảm lắm đó.Hãy ráng lên)

+Có thể bạn hok dám lên tiếng thì hãy dùng hành động chứng minh.Nếu box toán trong 4 ngày sau topic này hok bị BCVP và nạn copy câu trả lời nữa thì kế hoạch sẽ tạm gác lại chờ diễn biến tiếp)

Mong các bạn hãy nghĩ cho thật kĩ nha....

*Note:Nếu topic này bị xóa thì khỏi cần nói nhìu các bạn cũng nên biết là chiến dịch sẽ bắt đầu liền rồi đó.Đừng nghĩ là Khoa đang đe dọa nha,Khoa chỉ nói sự thật thôi....

Thân ái chào

Cập nhật:

Những bạn chưa biết j` về điều này thì nên xem topic này nha:

http://vn.answers.yahoo.com/question/index;_ylt=Ak...

Hãy suy nghĩ và join ngay nếu bạn thấy mình cần phải làm j` đó cho box toán...

Cập nhật 2:

Cảm ơn vì dấu sao của anh Khoa nhé!!hi`hi`hi`

Cập nhật 3:

Em cảm ơn anh nhé!!Cũng vì trách nhiệm với box toán nên em mới tham gia vào kế hoạch này

Tất nhiên là em cũng đã nói là cần phải có 1 danh sách cần BCVP rùi.Nhưng em chỉ biết những người còn "ngoài sáng" thuj chứ còn những người "trong tối" thì em mù tịt.Chỉ trong chờ vào khả năng nghiệp vụ của anh và tk...hi`hi`

Cập nhật 4:

Ah` mà em và mọi người có thể giúp j` hok?Em chỉ cổ động thế này mà hok giúp j` thiết thực thì cũng hok chịu đc...Anh và tk có thể phân công 1 điều j` đó cho em và các member đáng tin tưởng khác hok?

Cập nhật 5:

Vừa đi học về mà thấy như zầy thì aj hok vuj cho nổi...hihihi

Không ngờ "hiệu ứng @Apples Mac..." lại đạt hịu quả như zậy ha.Thuj thì Khoa cổ động cũng ok.Chừng nào "vòng sơ khảo" của anh HCT xong xui thì ta tấn công ồ ạt zậy.hehehe

Í mà như thế chẳng khác j` em đã nói láo khi hứa khoan nhượng nhỉ???Thuj thì aj chịu sr mọi người và hok còn diễn biến thì tha còn lại tùy mấy anh kia xử(em ủng hộ)...hôhôhô

Cập nhật 6:

Vacuum ui là Vacuum!!

Bạn thật hăng đấy,Khoa cũng ráng "khùng" 1 chút như bạn mới đc.Nếu đc thì làm quen há?Bạn lớp mấy nhỉ?

Cập nhật 7:

Anh hct ơi!

Em có xem lại câu trl của anh.Em tin vào "nghiệp vụ" của anh nhưng chắc em phải chờ xem bọn họ có thật sự là hối hận thật sự hok hay là chờ sau khi sự việc êm xui thì lại "bùng" trở lại...

Anh có "chất giọng to lớn" trong box toán và cả YHĐ nên anh hãy khyên mọi người đi nha. Em thì thấy chắc mọi người chưa xuống lửa đâu(cả em cũng hơi bị cụt hứng...hi`hi`)

Cập nhật 8:

Anh Gin&Vodka,đúng là bọn copy bài người khác này cũng phải del nhưng nạnBCVP cũng "ghê" hok kém nên ta phải Del cả hai...

Cập nhật 9:

Kallahuong ơi!

Em hỉu là chị qua đây từ TTSK nhưng em vẫn đón chào chỵ và mọi người chứ hok lo xa như anh vp đâu!

Cập nhật 10:

Linh ơi!Khoa cũng đang ráo riếwt nhớ lại tên nhỏ đó nèk

Cái lần đó tức hộc máu lun,K lúc đó có điều tra về nhỏ thì thấy nó bỉ ổi chưa từng thấy.Lại còn BCVP Khoa 2 câu nữa chứ!

Nếu Linh nhớ ra nó là aj thì nhất định mình hok tha cho nó đâu

Cập nhật 11:

Anh Gin&Vodka thật hóm hỉnh nhỉ!

Em cũng đang mún là jerry để tìm bắt những tom kia...hahahaha

14 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 10 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

HCT có vài lời nói với các bạn:

Có lẻ nên dừng "cuộc chiến" tại đây bởivì hai lí do:

* đối thủ đã không còn nữa, hct có thể tin chắc 90% là từ nay không còn ai gây rối trong box toán và cả Khoa học tự nhiên nữa..

* nếu tiếp tục cuộc chiến thì cũng không ai thắng vì nếu mất nick này là có nick khác, những cái nick lập ra chỉ để BCVP thì mình đánh nó khác nào húc đầu vào.. gió

Nếu các bạn tiếp tục "gây chiến" thì sẽ bị cảnh huynh đệ tương tàn nhiều hơn...

hct rất vui và nhiệt liệt ủng hộ tinh thần máu lửa của các bạn, có lẻ chúng ta nên chuyển tinh thần này thành một sân chơi lành mạnh và vui vẽ hơn... chẳn hạn lâu lâu chúng ta lập một chủ đề nào đó để mọi người cùng gặp nhau...

• Ẩn danh
    10 năm trước

ok, em đồng ý cả 4 chi luôn(hình như 4 chi ở động vật, vậy sửa là 2 tay 2 chân)

em mấy bữa nay hơi mệt, em sẽ tham gia chiến dịch dọn virut cho YHĐ(em còn trẻ, hơi sung, hjhj)

em ko thik ai đụng zô box lí yêu wí của em đâu, hic, em nghĩ chúng ta nên BCVP mấy cái bên box SK và GĐ, QH ấy, để đc "lòng tin" của YHĐ rồi thì sau này chúng ta có BC cái j là họ xóa liền

bây h em nghĩ chúng ta nên add những ng` wen của mình vào danh bạ trc đã, sau đó khóa mạng lại(ẩn mục danh bạ, chỉ có ng` trong mạng mới đc thấy), để tránh những tên lung tung thì cho nó vào danh sách chặn hoặc theo dõi jj đấy

cái anh nên nói cho quân đồng minh biết đc hết các nick mình, để nếu các anh có trả lời thì còn biết mà ko BCVP, hoặc dùng kí hiệu ám chỉ, vd như em hay viết Vacu. vậy, hoặc tính em hơi nhìu chiện, hay dùng love, kiss hoặc hey, babe....(các anh khác em cũng có cách phân biệt, nhưng em ko nói đâu)

xin mời mọi ng` đóng tất cả hồ sơ lại, ko cho ai thấy trừ nh~ ng` trong danh bạ

các anh khác ko biết thế nào chứ đừng có mà coi em là con nít, em lớn rồi, 14t rồi đấy, tuy em ko giỏi, ko mạnh = các anh nhưng em cũng có thể júp đc(cái anh hct ki lắm, ảnh ko nói cho em biết chiến thuật "theo dõi" jj đấy, hic, vẫn còn coi em là trẻ con, đau khổ)(trên mạng thì ko biết thế nào chứ ngoài đời em chơi ai là thắng chắc, do biết dùng ...mỹ nhân kế, hic, hơi nhục 1 tí=.=)

em đi học đây, chiều về nói tiếp, hjhj

(em có 1 nick nữa là v = gt-rơi tự do đấy)

-----------------

cổ động để tăng tinh thần thì tốt chứ sao

em xin phụ trách mục SK vì ở đó em có wen nhìu bạn(em biết mới chém chứ mấy anh ko biết chém lung tung tội nghiệp)

TTSK cũng có nhìu đứa phản loạn lắm,ăn nói j đâu ko

mời mọi ng` wa xem 1 topic mới:

http://vn.answers.yahoo.com/question/index;_ylt=Au...

hăng hái lên nào, các chiến binh, ko lâu sau chúng ta sẽ BCVP , dọn dẹp đc rác thôi, hahaa

chúng ta đừng hoạt động wa' thường xuyên, lúc nào rảnh thì mới nên lên BC thui, đừng để địch phát hiện ra tung tích hành động của mình, thoắt ẩn thoắt hiện thì mới hịu wả

khi mà júp đỡ trả lời câu hỏi ko nên nói j nhìu ngoài chuyên môn để tránh bị BCVP, nên lập nhìu nick 1 chút(nhớ thông báo nick cho wuân đồng minh nhé)

• 10 năm trước

Vote cho Khoa một phiếu ủng hộ. hihi

==========

Arthas: Đây là box toán học nên rất nhiều e học sinh vào, a đừng dùng khẩu ngữ như vậy, khi e stared câu hỏi này e là e muốn a vào xem và cho ý kiến nhưng không fai nói kiểu vậy.

=========================

Khoa:

ọc ọc. Ai bảo e là chị vô đây từ bên TTSK????. E phải xem lại lịch sử chị vào Y-H chứ. Lúc mới vào Y-H chị toàn ở Box Toán_Lý_Hóa đó nha. Xong rùi thấy có HCT quá chăm chỉ trả lời mà toàn trả lời đúng, rồi thì có e lại ........... hơi lười......nên chị sang box bạn bè, tâm lý thoai.

• 10 năm trước

Anh hết chịu nổi rùi

anh sẽ tham gia cuộc chiến này đến phút cuối

không biết ai bcvp anh nhiều quá

tức không chịu được

anh sẽ bcvp hết tất cả nhưng ai anh cho là khả nghi

không loại trừ em

em trai à anh chán cái cảnh oánh nhau này rùi

nhưng bít làm sao

tại bọn nó thích chơi nhau thì mình phaỉi chiều thui em ạ

....................................................................................................................................................................................

còn mình thì sao 50 câu trả lời của mình không cánh mà bay chắc mình phải rời bỏ khỏi box mất hu hu

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 10 năm trước

sao mà box toán lúc này "dậy sóng" thế nhỉ? bên box "tin tức&sự kiện" bị còn từa lưa hơn nữa kìa. mong "anh hùng hào kiệt" làm rõ chuyện này... chúc "mã đáo thành công".

• 10 năm trước

Em đồng ý, không thể để những người hay BCVP những câu trả lời và câu hỏi đúng đắn, không vi phạm NTCĐ mãi được. Bao giờ bắt đầu cuộc chiến thì anh chị báo cho em bằng email

• 10 năm trước

Em là Thái Bình đây, em làm mất níck kia của anh Quân rồi, điên tiết quá, admin xóa níck rồi, bị BCVP có 1 câu thôi,híc.

• 10 năm trước

Khoa còn nhớ câu trả lời bài BĐT của tớ hok .

Câu mà cậu bảo tớ làm đúng nhưng mà sợ bạn hỏi hỏk hỉu ý

Có thằng gì gì đó mà tớ hok nhớ tên

Nó copy bài của tớ

Tó hok nói gì hết

Nó thản nhiên copy bài của tớ rồi bcvp câu trả lời của tớ chứ

X:-]

Cái đó mới tức

Còn tớ thì căm ghét bọn bcvp lắm

Có hôm tớ 5 cái bcvp lun

Con bé Princess thì khỏi phải nói

TẲY CHAY là okie

@Huynh thi kim chi : bạn vô phép vs Hồ huynh thì như thế là đúng thôi

Khoa ơi , Linh có nhớ tên của nó rồi

Nhưng giờ chắc gì nó đã giữ nguyên tên biệt danh đâu

Cứ ấm ức mãi .

• 10 năm trước

hừm thằng nào cứ chơi anh mày theo kiểu BCVP thế, tao biết tao rạch mât nó ra.

Anh em khái chiến đi, Đừng tha cho nó.Let's Go.Fighting

• 10 năm trước

Em cũng rất ngạc nhiên là hiệu Ứng của em lại mạnh đến thế . Tối hôm wa box tin tức và sự kiện đã om sòm lên rùi, box vật lý cũng zậy

Em không muốn chiến, nhưng em cần có 1 đội wuân giám sát việc BCVP này, em mệt mõi ba cái việc BCVP lắm rùi, dạo này việc BCVP của em đã tạm ổn ( hầu như đã chấ, dứt). Nhưng nhóm người đó đã bị tiêu diệt nhưng sữ xuất hiện, Em chỉ cần trên 20 mem tham gia chiến dịch này, để BCVP thực sự được kiểm soát hơn trước

(tham gia càng nhiều càng tốt)

(Các) Nguồn: Apple Mac Cleopartra MacShintos
Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.