LỜI CẢNH BÁO ĐẦU TIÊN VÀ CÓ THỂ LÀ CUỐI CÙNG GỬI CHO CÁC BẠN CHUYÊN BCVP!?

Người cần nghe:Các bạn chuyên báo cáo vi phạm và copy câu trl của người khác Như các bạn thấy đó,những member chân chính đã quyết định sẽ khơi mào kế hoạch thanh trừng cho box toán rùi đó!Khoa hỉu có bạn đang lo sợ và có bạn vẫn còn cố chấp chưa chịu hỉu.Khoa có thể sẽ khuyên mọi người hok thực hiện kế hoạch đó... hiển thị thêm Người cần nghe:Các bạn chuyên báo cáo vi phạm và copy câu trl của người khác
Như các bạn thấy đó,những member chân chính đã quyết định sẽ khơi mào kế hoạch thanh trừng cho box toán rùi đó!Khoa hỉu có bạn đang lo sợ và có bạn vẫn còn cố chấp chưa chịu hỉu.Khoa có thể sẽ khuyên mọi người hok thực hiện kế hoạch đó nếu các bạn chịu nhận lỗi = 2 cách sau:

+Vào topic này và dám nói lời xin lỗi với mọi người(Đừng có nghĩ là sẽ mất danh dự vì điều này của bạn sẽ nhận đc sự tuyên dương của Khoa và mọi người.Bạn là người dũng cảm lắm đó.Hãy ráng lên)

+Có thể bạn hok dám lên tiếng thì hãy dùng hành động chứng minh.Nếu box toán trong 4 ngày sau topic này hok bị BCVP và nạn copy câu trả lời nữa thì kế hoạch sẽ tạm gác lại chờ diễn biến tiếp)

Mong các bạn hãy nghĩ cho thật kĩ nha....

*Note:Nếu topic này bị xóa thì khỏi cần nói nhìu các bạn cũng nên biết là chiến dịch sẽ bắt đầu liền rồi đó.Đừng nghĩ là Khoa đang đe dọa nha,Khoa chỉ nói sự thật thôi....

Thân ái chào
Cập nhật: Những bạn chưa biết j` về điều này thì nên xem topic này nha:
http://vn.answers.yahoo.com/question/ind...
Hãy suy nghĩ và join ngay nếu bạn thấy mình cần phải làm j` đó cho box toán...
Cập nhật 2: Cảm ơn vì dấu sao của anh Khoa nhé!!hi`hi`hi`
Cập nhật 3: Em cảm ơn anh nhé!!Cũng vì trách nhiệm với box toán nên em mới tham gia vào kế hoạch này Tất nhiên là em cũng đã nói là cần phải có 1 danh sách cần BCVP rùi.Nhưng em chỉ biết những người còn "ngoài sáng" thuj chứ còn những người "trong tối" thì em mù tịt.Chỉ trong chờ vào khả năng nghiệp vụ của... hiển thị thêm Em cảm ơn anh nhé!!Cũng vì trách nhiệm với box toán nên em mới tham gia vào kế hoạch này
Tất nhiên là em cũng đã nói là cần phải có 1 danh sách cần BCVP rùi.Nhưng em chỉ biết những người còn "ngoài sáng" thuj chứ còn những người "trong tối" thì em mù tịt.Chỉ trong chờ vào khả năng nghiệp vụ của anh và tk...hi`hi`
Cập nhật 4: Ah` mà em và mọi người có thể giúp j` hok?Em chỉ cổ động thế này mà hok giúp j` thiết thực thì cũng hok chịu đc...Anh và tk có thể phân công 1 điều j` đó cho em và các member đáng tin tưởng khác hok?
Cập nhật 5: Vừa đi học về mà thấy như zầy thì aj hok vuj cho nổi...hihihi Không ngờ "hiệu ứng @Apples Mac..." lại đạt hịu quả như zậy ha.Thuj thì Khoa cổ động cũng ok.Chừng nào "vòng sơ khảo" của anh HCT xong xui thì ta tấn công ồ ạt zậy.hehehe Í mà như thế chẳng khác j` em đã nói láo khi hứa khoan... hiển thị thêm Vừa đi học về mà thấy như zầy thì aj hok vuj cho nổi...hihihi
Không ngờ "hiệu ứng @Apples Mac..." lại đạt hịu quả như zậy ha.Thuj thì Khoa cổ động cũng ok.Chừng nào "vòng sơ khảo" của anh HCT xong xui thì ta tấn công ồ ạt zậy.hehehe

Í mà như thế chẳng khác j` em đã nói láo khi hứa khoan nhượng nhỉ???Thuj thì aj chịu sr mọi người và hok còn diễn biến thì tha còn lại tùy mấy anh kia xử(em ủng hộ)...hôhôhô
Cập nhật 6: Vacuum ui là Vacuum!!
Bạn thật hăng đấy,Khoa cũng ráng "khùng" 1 chút như bạn mới đc.Nếu đc thì làm quen há?Bạn lớp mấy nhỉ?
Cập nhật 7: Anh hct ơi! Em có xem lại câu trl của anh.Em tin vào "nghiệp vụ" của anh nhưng chắc em phải chờ xem bọn họ có thật sự là hối hận thật sự hok hay là chờ sau khi sự việc êm xui thì lại "bùng" trở lại... Anh có "chất giọng to lớn" trong box toán và cả YHĐ nên anh hãy khyên mọi người đi... hiển thị thêm Anh hct ơi!
Em có xem lại câu trl của anh.Em tin vào "nghiệp vụ" của anh nhưng chắc em phải chờ xem bọn họ có thật sự là hối hận thật sự hok hay là chờ sau khi sự việc êm xui thì lại "bùng" trở lại...
Anh có "chất giọng to lớn" trong box toán và cả YHĐ nên anh hãy khyên mọi người đi nha. Em thì thấy chắc mọi người chưa xuống lửa đâu(cả em cũng hơi bị cụt hứng...hi`hi`)
Cập nhật 8: Anh Gin&Vodka,đúng là bọn copy bài người khác này cũng phải del nhưng nạnBCVP cũng "ghê" hok kém nên ta phải Del cả hai...
Cập nhật 9: Kallahuong ơi!
Em hỉu là chị qua đây từ TTSK nhưng em vẫn đón chào chỵ và mọi người chứ hok lo xa như anh vp đâu!
Cập nhật 10: Linh ơi!Khoa cũng đang ráo riếwt nhớ lại tên nhỏ đó nèk
Cái lần đó tức hộc máu lun,K lúc đó có điều tra về nhỏ thì thấy nó bỉ ổi chưa từng thấy.Lại còn BCVP Khoa 2 câu nữa chứ!
Nếu Linh nhớ ra nó là aj thì nhất định mình hok tha cho nó đâu
Cập nhật 11: Anh Gin&Vodka thật hóm hỉnh nhỉ!
Em cũng đang mún là jerry để tìm bắt những tom kia...hahahaha
14 câu trả lời 14