F5......Cười tý cho đời nó vui^^?

Tớ thấy tuần này các bạn tớ trên Y-H hỏi đáp Toán học khá là căng thẳng nên tớ sẽ đọc cho các bạn nghe một câu chuyện cười nha! Cuối tuần thư giãn nha. Bù lại bạn cũng hãy kể tớ câu chuyện cười nào nha. Bạn nào kể chuyện cười mà làm tớ không cười nổi thì tớ sẽ vote cho bạn đó. hihi. Đầu tiên có mệnh đề thế... hiển thị thêm Tớ thấy tuần này các bạn tớ trên Y-H hỏi đáp Toán học khá là căng thẳng nên tớ sẽ đọc cho các bạn nghe một câu chuyện cười nha! Cuối tuần thư giãn nha. Bù lại bạn cũng hãy kể tớ câu chuyện cười nào nha. Bạn nào kể chuyện cười mà làm tớ không cười nổi thì tớ sẽ vote cho bạn đó. hihi.
Đầu tiên có mệnh đề thế này:
Đàn ông = ăn + ngủ + kiếm tiền (xiền, $) (1) ======>>>>> Tự hào về đàn ông quá chư lỵ :D:D
Nhợn = ăn + ngủ >0 (2)
*** Nhợn là loài động vật 4 chi mà có người vẫn gọi là: Lợn, Heo, Nheo, Pig............
Thế (2) vào (1)trên =>>> Đàn ông = Nhợn + kiếm xiền
=> Đàn ông - kiếm xiền = Nhợn
Như vậy là đàn ông mà không kiếm xiền sẽ giống như là ========>>>>>>>Nh......ợn........=))=))

Tương tự ta cũng có một điều hiển nhiên:
Phụ nữ = ăn + ngủ + tiêu xiền (3) ========>>>>> Đúng nhỉ?
Nhợn = ăn + ngủ (2)
======>>>>>> Phụ nữ = Nhợn + tiêu tiền
+++>>> Phụ nữ - tiêu xiền = Nhợn
Như vậy phụ nữ mà không tiêu tiền thì chỉ có là ..........nh.....ợn........=)) ối ối

Kết lại: Qua tất cả điều trên cho ta thấy
Đàn ông nên kiếm xiền $ cho phụ nữ tiêu để không bị trở thành ...nhợn
Phụ nữ nên tiêu xiền $ để cho đàn ông phải kiếm xiền, để không trở thành .....nhợn

Nếu không có xiền thì ....thì đàn ông + đàn bà = 2 nhợn.:D:D:D:D:D:D:D:D:D

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)...
================================
Lý luận nghe tưởng hợp lý mà chẳng hợp lý gì. Đúng là chyện cừi
Cập nhật: Arthas: A oy. A khiêu chiến với e đó hử mà MV bảo thế. Oy zoi oy...
Mà cái a nì. Người ta đã bảo là chuyện cười. A làm j mà già đời thế. :D:D

MV: T có khiêu chiến gì với Arthas đâu nhỉ?
Cập nhật 2: Vu_Mai. Vì thế nên bạn mới không phải là cô giáo. hehe.
Cập nhật 3: Thanh_Ha: ọc ọc. T click nó vào box Toán nhưng do mạng lỗi lại cho vào đây. hehe. Zô zuyên thật ý nhưng.......tên đã lao đi ko đuổi theo được
Cập nhật 4: Trương My: Chị này. Đã bảo là chuyện cười mà và e cũng đã nói là nó không hợp lý nếu là toán học rùi còn gi. Hix. Đọc cho mọi người vui nhưng xem ra mọi người toàn người thông minh quá thì phải. Hix. Còn đâu dĩ nhiên nếu đây là toán học thật thì đã sai ngay từ mệnh đề đầu rùi chị ạ. hehe. Con người sao lại có mỗi... hiển thị thêm Trương My:
Chị này. Đã bảo là chuyện cười mà và e cũng đã nói là nó không hợp lý nếu là toán học rùi còn gi. Hix. Đọc cho mọi người vui nhưng xem ra mọi người toàn người thông minh quá thì phải. Hix. Còn đâu dĩ nhiên nếu đây là toán học thật thì đã sai ngay từ mệnh đề đầu rùi chị ạ. hehe. Con người sao lại có mỗi 3 hoạt động đó được.
Đúng là làm trẻ con tốt hơn. hehe.
Cập nhật 5: Mà sao cả nhà mình hình như lần đầu nghe chuyện này ý nhỉ? Chuyện này e đọc từ hồi cấp 2 roài ý chứ. hehe. Lúc ý ai đọc cũng vui. Chắc tại moị người lúc ý đơn giản, còn mấy anh chị hình như.............:D hết rồi nên mới ............:D
Cập nhật 6: ^^^^^^^^^^^^
Khoa: E cứ vô tư đi! Dù sao chuyện này có phải chị sáng tác ra đâu mà, chỉ là hồi nhỏ được nghe ý chứ. hehe
17 câu trả lời 17