Các bạn có tin vào sự vĩnh hằng hay không ? Ví như tình yêu thương con người ? Cám ơn giải đáp của các bạn..?

Cập nhật: Các bạn thương mến..Tình thương xuất phát từ lòng nhân ái...có chăng ? Ngọc Thiện nghiệm ra rồi....chẳng có thể thay đổi tình cảm ấy...
Cập nhật 2: Li mến,Theo Ngọc Thiện đó là lòng nhân ái...Cứ như theo định nghĩa "tình yêu vô nhiễm"..thì nó là vĩnh hằng rồi còn gì !Ngẫm nghĩ..lại xem..nà.. Ví như tình mẹ thương con có vĩnh hằng không ? Thưa rằng có ! Cho dù đứa con có hư hay nên..thì tình Mẹ thương con vẫn không thay đổi ! Ngay cả với tình bạn... hiển thị thêm Li mến,Theo Ngọc Thiện đó là lòng nhân ái...Cứ như theo định nghĩa "tình yêu vô nhiễm"..thì nó là vĩnh hằng rồi còn gì !Ngẫm nghĩ..lại xem..nà..
Ví như tình mẹ thương con có vĩnh hằng không ? Thưa rằng có ! Cho dù đứa con có hư hay nên..thì tình Mẹ thương con vẫn không thay đổi !
Ngay cả với tình bạn khác giới,tuy không đến được với nhau,vì một trong hai người đã có gia đình,nhưng cả hai người vẫn nghĩ tốt về nhau,quý trọng nhau..và rất mong nhau..hạnh phúc..mặc dù không tiếp xúc một thời gian dài...
Cập nhật 3: @Chip :"hoa vô bách nhật hương.." là cái gì vậy nà ??Giải thích thử xem nà ?
Cập nhật 4: Cám ơn các bạn lắm lắm !
Cập nhật 5: @Ba Búa,@Lữ Khách @miennang,@Chip,@Tuấn,@Nhu phàm,@Gấu tuyệt chủng.,@medoly :ban đầu Ngọc Thiện cũng nghĩ như các bạn vậy : làm gì có sự vĩnh hằng...nhưng..
Cập nhật 6: @... : miên di ?..hay quá !có thể tạo ra ??có phải là làm cho "cái tôi..tôi.." nhỏ đi..phải không nào ? Chúc bạn luôn an lành..
Cập nhật 7: @Cô nàng ngổ ngáo..(Baby siêu quậy..)Cô Ngọc Thiện nghĩ là có mừ...Vì ..lúc nào cũng nghĩ về Baby thông minh dễ thương,tinh nghịch hết đó..mặc dù cũng hay đổi tên Nich lắm đóa..Chúc Baby học giỏi chăm ngoan..và mãi mãi dễ thương nghe..
Cập nhật 8: @Ilovehistory : Cám ơn bạn lắm lắm ! Đúng rùi mừ..hoài nghi..để tìm ra một đáp áp..có cơ sở khoa học mừ...
Cập nhật 9: @Oi : hì..hì..Sao nàng Oi..đẫm đẫm ..lại hay viết hoa vậy nà ? Đọc câu trả lời của Oi..mờ Ngọc Thiện, quẹo cả cổ, phải dịch..dịch..nhức..nhức cái đầu nè...nhưng mắc cười quá !hi..hi..
Cập nhật 10: @Loin : sao hum nay Hai..nghiêm nghiêm vậy hè ? Chúc Hai luôn an lành..
Cập nhật 11: @Xanh lét : rất thông minh..vì đã đặt nhiều câu hỏi..nếu để ý sẽ thấy .."tính hệ thống" mừ.. Tuổi trẻ năng động,sáng tạo...đang đi tìm...chân lý..và chính mình..mừ ! Chúc an vui..
Cập nhật 12: @Xanh lét : rất thông minh..vì đã đặt nhiều câu hỏi..nếu để ý sẽ thấy .."tính hệ thống" mừ.. Tuổi trẻ năng động,sáng tạo...đang đi tìm...chân lý..và chính mình..mừ ! Chúc an vui..
Cập nhật 13: Ngọc Thiện đang cố gắng phản hồi với tất cả..các bạn,nhưng nếu không kịp,Ngọc Thiện..xin lỗi rất nhiều...
Cập nhật 14: @Tuấn : Cám ơn sự nhiệt tình của bạn,câu trả lời thật là nghiêm túc.Ban đầu Ngọc Thiện cũng nghĩ như vậy đó,nhưng sau đó thì....có khác.Chúc bạn luôn thành công trong cuộc sống..Thân chào..
Cập nhật 15: @ Nhật Quang : Cám ơn bạn nhiều lắm ! Ngọc Thiện rất tâm đắc với câu trả lời của bạn..Thân kính chúc bạn luôn An May..
30 câu trả lời 30