Có 1 số bạn đi khỏi box toán là sao????????

Sao tớ thấy có những bạn rời box toán đi là sao hả mọi người?? Như bạn "tk", cả bạn Doraemon Cat ( hay dog hay God gì đó ) cứ bảo là không ở box toán nữa? Thế thì đi đâu?? ( Không phải là mình bảo ko ở trong box toán thì ko biết ở đâu mà là rời box toán thế là ko tham gia Hỏi và Đáp nữa à? ) Mất vui!!!... hiển thị thêm Sao tớ thấy có những bạn rời box toán đi là sao hả mọi người?? Như bạn "tk", cả bạn Doraemon Cat ( hay dog hay God gì đó ) cứ bảo là không ở box toán nữa? Thế thì đi đâu?? ( Không phải là mình bảo ko ở trong box toán thì ko biết ở đâu mà là rời box toán thế là ko tham gia Hỏi và Đáp nữa à? ) Mất vui!!! Bây giờ lại còn cả bạn Dream & Real ( chẳng biết viết có đúng ko, nói chung là tên Khoa thì phải) cũng đòi bỏ đi. Ak ak!!! Thế là sao?????????????????????????????????????...
Một mớ bòng bong chẳng hiểu cái gì!
Cập nhật: Ak ak! Bạn ♥| Linh™kute |♥, sao lại nói là tại tớ chứ? Tớ đâu có làm gì đâu! Đang đau đầu + đau khổ vì chẳng hiểu sao box toán ngộ nghĩnh thế đây này! Hu hu hu!
Cập nhật 2: Trời đất! Giờ đến cả bạn "Weightless (Vacuum-FF)" cũng đòi bỏ đi à??? Chết mất!!!!!!!!!!!1
Cập nhật 3: Bạn Vacuum- FF, tớ đồng ý với bạn! Tớ cũng thích Lý nhưng không mê bằng toán và học cũng ko giỏi bằng học toán. Nhưng nói chung là tớ thích Lý. Bạn Elnino! Cách giải logic hơn của bạn là gì? Cái bài mà bạn nói đến tớ đã đọc qua rồi nhưng không nghĩ ra cách giải khác! Hồ Công Tử! Em nghĩ Toán với Lý có liên quan... hiển thị thêm Bạn Vacuum- FF, tớ đồng ý với bạn! Tớ cũng thích Lý nhưng không mê bằng toán và học cũng ko giỏi bằng học toán. Nhưng nói chung là tớ thích Lý.
Bạn Elnino! Cách giải logic hơn của bạn là gì? Cái bài mà bạn nói đến tớ đã đọc qua rồi nhưng không nghĩ ra cách giải khác!
Hồ Công Tử! Em nghĩ Toán với Lý có liên quan mật thiết tới nhau!
10 câu trả lời 10