Hung đã hỏi trong Sức khỏeSức khỏe đàn ông · 10 năm trước

em đã thủ dâm từ rất lâu rồi, vừa rồi em lấy vợ nhưng khi bọn em quan hệ em thấy rất khó xuất tinh,?

em đã thủ dâm từ rất lâu rồi, bây giờ em thủ dâm vẫn có tinh dịch bình thường, vừa rồi em lấy vợ nhưng khi bọn em quan hệ em thấy rất khó xuất tinh, chỉ khi thủ dâm em mới xuất tinh dịch được, xin mọi người giúp em với,

9 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 10 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

ban oi dung lo lang qua len nhu the.cái này phai mat 1,2 thang ban moi co the xuat tinh khi quan he voi vợ duoc.

truong hop cua ban cung giong nhu cua C toi.khj moi lay nhau khj quan he C toi cung kho xuat tjnh lam.anh phai tu thu dam va xem phjm XXX de xuat dc tinh ra.nhjn C nhu the khong the nao chiu dc.tu do toi luon luon nhac nho anh khong dc xem phjm XXX nua.anh cung khong dc tu lam.neu khó ra quá thi toi se giup anh.

ban ah,hay noi voi Vợ cua ban giup ban nhe,se rat nhanh khoi benh thoi.)

• Đăng nhập để trả lời câu hỏi
  • 10 năm trước

đấy là do tình trạng lạm dụng thủ dâm thì vậy thôi. sau một thời gian quan hệ với vợ và không thủ dâm nữa thì sẽ ổn thôi bạn

• Ẩn danh
    10 năm trước

sướng thấy mồ , ước gì được như anh

• 10 năm trước

Do bạn thủ dâm mạnh tay lâu ngày phải nên làm mạnh như thế mới xuất tinh. Vì vậy trong khi giao hợp sự cọ sát giữa DV và âm đạo không gây kích thích bằng tay nên bạn khó xuất tinh. Vì thế:

- Bạn không nên thủ dâm nữa.

- Khi giao hợp nên kết hợp nhiều tư thế sẽ gây hưng phấn nhiều hơn, nhất là giao hợp kiểu cowboy.

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 10 năm trước

đó là rối loạn cưôgn dơng bạn nên đi bác sĩ đi bạn à

• 10 năm trước

Ngày xưa 5 đứa bóp cổ 1 đứa , bây giờ chỉ có 1 đứa thì khó là phải rồi , bảo vợ cộng thêm 5 đứa EM của nàng cùng hiệp sức xem sao .

• Ẩn danh
    10 năm trước

Có vợ rồi bỏ hẳn thủ dâm đi bận sau khi quan hệ chỉ nghĩ đến cái đó thôi thì tình hình sẽ thay đổi , chúc thành công !

• 10 năm trước

Cứ từ từ, tinh thần thoải mái và đầy hứng khởi là ngon ngay thôi. Và một điều quan trọng nữa là vợ bạn, nhờ cô ấy làm một chút nghệ thuật đi.

• 10 năm trước

tình trạng của bạn là rối loạn cưong dương rồi. mau gap bac si thoi.

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.