Dua duong vat vao am dao la sao vay?

Theo dõi
  • Theo dõi công khai
  • Theo dõi riêng tư
  • Bỏ theo dõi
chang fai 2 nguoi trần chuồn thi la quan he rui sao? tai sao minh lai nghe noi la fai dua duong vat vao am dao thi mang trinh moi rach va co the mang thai dc? vay chu neu 2 cai ay chi ...hiển thị thêm
Câu trả lời hay nhất
Không biết nói thế nào luôn!!! Bạn hỏi quá nhiều về vấn đề QHTD, đấy là chuyện tế nhị nhưng bạn hỏi khá trần tục. Hãy tham khảo sách chuyên đề gấp gấp đi "co nuong".
  • Xếp hạng
  • Bình luận

Câu trả lời khác (4)

Được xếp hạng cao nhất
  • Được xếp hạng cao nhất
  • Cũ nhất
  • Mới nhất
  • Thuan Tran đã trả lời 4 năm trước
    Em gái mến,
    Tôi rất thông cảm với thắc mắc của bạn và quý mến một cô gái mạnh dạn nêu ra câu hỏi để được mở rộng tầm kiến thức. Thông thường, ở tuổi từ 8 đến lớn, cơ thể các em gái đã có sự phát triển tự nhiên bên trong, và do vậy, các em thường hay tự đặt ra nhiều câu hỏi, cho dù có vẻ như "buồn cười", song - theo tôi, đó chính là những thắc mắc rất tốt để giúp các em gái hiểu rõ hơn về những chuyện của người lớn.
    Em gái ạ, hai phái nam và nữ khi ở gần bên nhau thường nảy sinh những hành vi theo bản năng: rờ vuốt, ôm ấp, hôn hít, tạo nên một sự kích thích và khoái cảm tự nhiên. Qua đó, có khi cậu con trai chỉ cần cho dương vật chạm sát vào âm đạo bạn gái thì đã vội xuất tinh ngay. Hoặc cả hai thực sự rạo rực và có sự ham muốn tình dục cao độ, sẽ tiến hành đưa dương vật vào trong âm đạo để có những động tác tịnh tiến tạo cho cả hai có sự khoái cảm tăng lên dần, tới lúc cao độ thì cả hai cùng xuất tinh cho nhau, tạo nên một cảm giác cực khoái hoàn toàn. Đó chính là sự quan hệ tình dục.
    Ở đây chưa nói về việc có thai hay không, nhưng nên nhớ rằng, dù chưa quan hệ tình dục trọn vẹn mà bạn trai xuất tinh bên ngoài nhưng vô tình lại tạo thuận tiện cho tinh trùng xâm nhậo vào trong âm đạo để di chuyển vào buồng trứng, gặp trứng cũng sẽ gây ra việc mang thai ngoài ý muốn.
    Là một em gái mới lớn, em nên chú ý và thận trọng. Tốt nhất là không nên tạo một điều kiện nào ở bên một người bạn trai tiến tới việc "chạm vào cơ thể" của em cả, khi cơ thể của em đang còn phát triển chưa hoàn chỉnh, chưa thể mang thai ngoài ý muốn như thế được sẽ ảnh hưởng rất lớn cho việc học hành của mình.
    Chúc em gái vui tươi.
    Có thắc mắc gì, cứ gửi mail trực tiếp, tôi sẽ tư vấn về kiến thức giới tính và tình dục cho em gái nhé!
    tran.thuan52@yahoo.com.vn
    • 1
    • Bình luận
  • Trần Văn Tùng đã trả lời 4 năm trước
    Chuyện này nếu đã trên 16 thì bạn tự tìm hiểu!
    Chuyện đưa Dương Vật vào Âm Đạo người ta gọi là QHTD ( 2 cơ quan sinh dục cọ sats vào nhau và bao bọc lấy nhau bạn ạ)
    Còn cọ sát trần chuồng thì chua han
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • tăng tiên sinh đã trả lời 4 năm trước
    Hai người trần truồng chỉ là cọ xát bên ngoài thôi. Còn dv đưa vào âm đạo là quan hệ tình dục rồi và sẽ làm màng trinh bị rách, tỉ lệ mang thai sẽ cao hơn trường hợp cọ xát bên ngoài. Chỉ cần khoảng 2 cm là đủ để bạn ... tiêu rồi! Có lẽ bạn còn rất trẻ mà tìm hiểu việc này hơi sớm đấy, lo ăn học là hơn và chuyện gì đến nó sẽ đến.
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • misa2519 đã trả lời 4 năm trước
    trước hết bạn nên tìm hiểu về cơ quan sinh dục nữ
    http://hvty.net/tygt/index.php/suc-khoe-...
    dù có đưa dương vật vào âm đạo hay chỉ cọ sát nhau như bạn nói thì khả năng mang thai vẫn cao nếu tinh trùng lọt được vào bên trong âm đạo.

Nguồn:

• Xếp hạng
    • Bình luận
  • Sign In 

để thêm câu trả lời của bạn

Ai đang theo dõi câu hỏi này?

%
    CÂU TRẢ LỜI HAY NHẤT
    Thành viên kể từ:
    Điểm: Điểm: Cấp bậc
    Tổng số câu trả lời:
    Số điểm tuần này: