Tìm đâu cho được 1 người đàn ông trên thế giới này cả đời chỉ có quan hệ với 1 người?

Đây là trích dẫn câu trả lời của 1 bạn trên YHD.-HD- không có ý kiến gì về chuyện đúng sai.Chỉ xin hỏi các bà vợ: nếu chồng mình ra ngoài bóc bánh trả tiền và yêu thực sự 1 người con gái khác thì các bà thấy cái nào dễ chịu hơn? - Nêu chồng bóc bánh.. thì nghĩ: trùi ơi, đạo đức suy đồi quá, mình lấy phải ai thế... hiển thị thêm Đây là trích dẫn câu trả lời của 1 bạn trên YHD.-HD- không có ý kiến gì về chuyện đúng sai.Chỉ xin hỏi các bà vợ: nếu chồng mình ra ngoài bóc bánh trả tiền và yêu thực sự 1 người con gái khác thì các bà thấy cái nào dễ chịu hơn?
- Nêu chồng bóc bánh.. thì nghĩ: trùi ơi, đạo đức suy đồi quá, mình lấy phải ai thế này, thà rằng ổng yêu thực sự 1 cô nàng mình còn thấy tôn trọng tư cách của ổng. Đằng này..
-Nếu chồng yêu say đắm 1 cô, lại nghĩ:thà rằng ông bóc bánh mà k có tình củm gì cả còn chấp nhận sống chung được với ổng, giờ chỉ có mỗi cái xác không có hồn thì giữ làm gì, có ai khổ như tui không?
ý kiến của các bạn sao nhỉ?(Tất nhiên nếu anh nhà không có ai ngoài mình thì tuyệt cú mèo nhất rồi)
Cập nhật: He, Alone dễ tin người quá đó nghe.
Cập nhật 2: Ý mình không phải tìm ở đâu ra người đàn ông ấy, mà là cái chi tiết thêm ở dưới để hỏi các bà vợ kia mà.
Cập nhật 3: Hi, HAN ơi -HD- không dám tìm người như thế đâu, thế để chết già à.Câu đầu tiên là của Trang Chu đấy, -HD- chỉ tát nước theo ở fần dưới thôi mừ.
@Oi nói khó tin nhẩy.Đừng kêu meo meo nữa làm người khác lại phải thương
Cập nhật 5: @Ngọc Hồi vui tính quá ^^
23 câu trả lời 23