Mấy ai có thể làm chủ được nỗi buồn của chính bản thân mình chứ ?

Hôm nay là cũng đã 2 tháng rồi em mới lên Yahoo hỏi đáp ... Thời gian trôi qua nhanh quá ... Đọc lại tất cả những lời khuyên mọi người dành cho em ... Em cảm động thật sự ... Mọi người tìm đến nơi này để giải đáp tất cả thắc mắc ko thể chia sẻ với ai ... hoặc vẫn chưa tìm được câu trả lời ưng ý nhất ... tuy có ko... hiển thị thêm Hôm nay là cũng đã 2 tháng rồi em mới lên Yahoo hỏi đáp ... Thời gian trôi qua nhanh quá ... Đọc lại tất cả những lời khuyên mọi người dành cho em ... Em cảm động thật sự ... Mọi người tìm đến nơi này để giải đáp tất cả thắc mắc ko thể chia sẻ với ai ... hoặc vẫn chưa tìm được câu trả lời ưng ý nhất ... tuy có ko tìm thấy đựoc câu trả lời ưng ý thì ít nhất họ cũng mãn nguyện vì cuộc sống này còn rất nhiều người mình có thể chia sẻ....Và em đã cảm nhận được điều đó !
Em cũng có 1 câu chuyện tình thật buồn ... Nhưng có lẽ nó cũng chưa là gì so với những người đã lập gia đình rồi tan vỡ ... Em buồn lắm chứ ... Nhưng em nghĩ mình đã may mắn hơn nhiều người...
Thời gian qua...em cũng có nhiều niềm vui mới...và thật sự mà nói em vẫn ko thể nào quên được hình ảnh của anh....Em vẫn cứ khóc cho những kỉ niệm ấy mỗi lần em bất chợt tìm thấy,nghe thấy 1 thứ gì đó về anh...Nhưng ko đau đớn nhiều như trước nữa...
Gần đây,em vô tình nghe bạn anh nói rằng anh đã quen với 1 người cũng ở độ tuổi chững chạc hơn em ... Em cũng mong rằng đó đúng là người dành cho riêng anh và làm anh hạnh phúc hơn em .... Cũng gần hơn nửa tháng kể từ ngày em nghe cái tin đó ...
Ba hôm trước em mở sim đt đó lên thì thấy báo cuộc gọi nhỡ ... Có sđt của anh ... Có lẽ hôm ấy anh vô tình nhớ về em...thoáng phút thôi e cũng cảm thấy vui lắm rồi...
Anh hãy sống thật hạnh phúc nhé anh ! mãi mãi anh sẽ ko bao giờ đọc được những dòng này...Nhưng thật sự em luôn mong những điệu tốt đẹp đến với anh !
11 câu trả lời 11