Trong mục Tâm lý học này các anh chị đều có những câu hỏi rất hay nha ^^?

Nhìn các câu hỏi ở Tâm lý học ...câu nào cũng đầy sao...Ngậm ngùi nhìn về nhà Độc thân & hẹn hò của mình...Ôi lẹt đẹt 1,2 sao là oai như cóc rùi... Mà công nhận ở Tâm lý học các anh chị nội công thâm hậu hơn hẳn...Vậy nên có gì thỉnh thoảng các anh chị rời nhà sang bên Độc Thân & Hẹn Hò giúp tụi em vài câu...^^... hiển thị thêm Nhìn các câu hỏi ở Tâm lý học ...câu nào cũng đầy sao...Ngậm ngùi nhìn về nhà Độc thân & hẹn hò của mình...Ôi lẹt đẹt 1,2 sao là oai như cóc rùi...
Mà công nhận ở Tâm lý học các anh chị nội công thâm hậu hơn hẳn...Vậy nên có gì thỉnh thoảng các anh chị rời nhà sang bên Độc Thân & Hẹn Hò giúp tụi em vài câu...^^ Nhớ nhen...
Chúc anh chị cuối tuần vui vẻ nha...
Cập nhật: Anh Trang Chu ơi đâu cần phải độc thân mới sang độc thân & hẹn hò trả lời đâu ^^...Hân hạnh được kết nối với anh ^^
Cập nhật 2: Anh Loăng Văng Quoăng ơi em có ham hố gì đâu chỉ là nhiều sao tức là câu hỏi được quan tâm thế thôi ^^
Cập nhật 3: À bạn Thiên Kim mình đoán là bạn đang ức chế với những gì mình nói bạn ở câu hỏi của Crystal phải không ??!! ^^
Cập nhật 4: Dấu thump up của Thiên Kim là do em đánh nhầm đó ^^
10 câu trả lời 10