Mình hỏi các bạn đã từng nhấn vào '' Báo cáo vi phạm'' đó...Cảm giác của các bạn khi đó thế nào??!! Phê lắm hả?

Mình hỏi thật đó... Các bạn có hiểu không ??!!...Có nhiều người trên YHĐ họ không chỉ hỏi và đáp...Họ còn cần chia sẻ cảm xúc...Thậm chí có nhiều người còn góp vui cho người khác...Vậy mà có những người coi đó là... ''Vi phạm nguyên tắc cộng đồng'' ... Có thể những câu hỏi đó mang tính tán... hiển thị thêm Mình hỏi thật đó...
Các bạn có hiểu không ??!!...Có nhiều người trên YHĐ họ không chỉ hỏi và đáp...Họ còn cần chia sẻ cảm xúc...Thậm chí có nhiều người còn góp vui cho người khác...Vậy mà có những người coi đó là... ''Vi phạm nguyên tắc cộng đồng'' ... Có thể những câu hỏi đó mang tính tán gẫu...Nhưng nó không làm hại đến ai lại có thể mang niềm vui cho người khác...Vậy tại sao bạn lại xóa nó đi...
Các bạn hãy Báo cáo vi phạm những câu hỏi có tính huênh hoang, trút giận hoặc đụng chạm đến chính trị...Nếu như vậy mọi người đều ủng hộ mà...Coi như mình xin các bạn nhé ^^...
Uhm... khi đọc xong câu hỏi này mình chắc là có người sẵn sàng nhấn vào Báo cáo vi phạm nhưng mình tin đã có nhiều hơn 2 người biết đến câu hỏi này ( mình và bạn ^^)...
Cuối tuần vui vẻ nha...Ở chỗ mình đang có bão to lắm...;)
Cập nhật: Cảm ơn bạn Trần Ngọc Hải đã trả lời và cho mình xin ý kiến... Xin lỗi bạn nha...Mình không hề nói về mình vì từ trước đến nay mình chỉ có một câu hỏi bị BCVP vì lý do '' chính trị '' bạn ạ ...Thân ái
Cập nhật 2: Hai bạn làm mình sợ đó :(... Mình vừa ăn cơm xong lên mở máy...Bạn có một thư mới...Sợ quá ...Báo cáo vi phạm nhanh thế ^^...Mở ra...Winter sleep đặt một câu hỏi trên YHĐ bạn có biết câu trả lời ... phew may quá ^^ @knite...Mình có buồn đâu ^^ P/S tại các anh chị xưng bạn- mình nên em mạn phép vậy ...Có gì em... hiển thị thêm Hai bạn làm mình sợ đó :(...
Mình vừa ăn cơm xong lên mở máy...Bạn có một thư mới...Sợ quá ...Báo cáo vi phạm nhanh thế ^^...Mở ra...Winter sleep đặt một câu hỏi trên YHĐ bạn có biết câu trả lời ... phew may quá ^^
@knite...Mình có buồn đâu ^^
P/S tại các anh chị xưng bạn- mình nên em mạn phép vậy ...Có gì em xin nhận lỗi sau he he
Cập nhật 3: @ rau tập tang : Bạn xóa câu trả lời rồi à ?
Hay là bị ai BCVP rồi ^^...
Cập nhật 4: @ tutu : Mình cũng biết đây chỉ là ý kiến của riêng mình thôi mà ^^...
Cập nhật 5: À quên @Trần Ngọc Hải...Bạn cho mình biết thế nào là vớ vẩn được không ??!!
Có thể câu hỏi ấy ( giống câu hỏi của mình chẳng hạn ^^)...Vớ vẩn với một số người nhưng lại rất quan trọng với một vài người khác...:(
Cập nhật 6: @ccnn: Phê lắm hả bạn ^^...Hok tin đâu...:((
Cập nhật 7: @ Nhật hả... lâu lâu mới thấy câu trả lời của bạn...
Mình thì mới một lần bị BCVP ...tội vi phạm chính trị ^^...À mình chuyển nhà từ Độc thân & hẹn hò sang Tâm lý học rồi ^^...Mới dọn nhà sáng nay ...Mệt kinh khủng ...Nhờ mấy anh chị dọn cho chạy biến đâu hết ấy ^^...
Cập nhật 8: @Thinh T : Em cũng vậy ...Đó là việc mà em không muốn làm nhất ở YHĐ...
Cập nhật 9: Có ai ghét mình sau câu hỏi này không ??!! Mình hỏi thật đó mình không mún bị ai ghét đâu :(
Cập nhật 10: @sutucon: Uhm mình cũng mong họ sẽ tỉnh ngộ ^^....
Chị Melody ơi...chuuuuuuuuuuuuutttttttttttttttttttt...
Cập nhật 11: @ The heart of Asia part 4 : Cảm ơn đó cũng là điều mình muốn ở tất cả thành viên YHĐ...
Tiếc là....
Cập nhật 12: @ Vi vu: Mình không hiểu lắm ý của bạn ^^...Bạn muốn nói '' có vay thì sẽ có trả'' nhưng tại sao có những người không vay mà vẫn phải trả ??!!
Dù sao cũng 1 dấu thump up vì bạn đã cho mình ý kiến :)
Cập nhật 13: Cảm ơn @ Vi vu nhưng....''Chính thái độ khi tham gia của chúng ta sẽ quyết định hòa khí trong cộng đồng , chúng ta coi thường cộng đồng thì sẽ được cộng đồng đáp trả lại như thế ''
Ở đây có ai coi thường cộng đồng vậy ??!!
Mình mới tham gia nên cũng chưa được tiếp xúc nhiều ...:(
Cập nhật 14: @Pisces : Uhm nếu vậy cũng chẳng ai trách bạn đâu...BCVP sinh ra để được làm nhiệm vụ của nó mà ^^...Mình chỉ muốn các bạn BCVP khi thực sự thấy câu trả lời hoặc câu hỏi đó vi phạm...;)
16 câu trả lời 16