Sex qua điện thoại và tội lỗi, giúp em với?

Em và anh ấy yêu nhau được 2 năm ( em h 21 tuổi ) , trước đây tụi em gặp nhau rất thường xuyên , bây h lại ít gặp nhau vì có nhiều việc bận (em và anh ấy đã có những lúc gần gũi nhưng chưa tới Z) và em cũng quen dần việc bên cạnh và trong vòng tay anh ấy nhưng h chúng em rất sợ thuê phòng thì bị quay lén nên em và... hiển thị thêm Em và anh ấy yêu nhau được 2 năm ( em h 21 tuổi ) , trước đây tụi em gặp nhau rất thường xuyên , bây h lại ít gặp nhau vì có nhiều việc bận (em và anh ấy đã có những lúc gần gũi nhưng chưa tới Z) và em cũng quen dần việc bên cạnh và trong vòng tay anh ấy nhưng h chúng em rất sợ thuê phòng thì bị quay lén nên em và anh ấy ko dám làm như trước nữa, h gặp nhau thì ít, 1 tuần có 1 ngày mà việc gần gũi cũng ko có không gian, em cảm thấy trống vắng và thiếu thiếu gì đó, em muốn gặp gỡ nhiều hơn vì em rất yêu anh ấy mà anh ấy có quá nhiều việc bận nên em cũng ko dám đòi hỏi , nói ra thì sợ anh ấy bảo em hư hỏng nghĩ những chuyện nghiêng về thể xác , trong lúc thấy cô đơn em đã lên mạng và tình cờ quen biết 1 anh khác 36 tuổi , đã có vợ nhưng gặp rắc rối trong chuyện vợ chồng , qua nhiều lần chát em và anh ấy thấy nói chuyện hợp , anh ấy và em đã thử làm chuyện đó qua điện thoại ( chỉ dùng lời nói để tạo cảm hứng) vài lần, em cảm thấy thoải mái , nhưng h em thấy tội lỗi quá nên đã cắt đứt liên lạc với anh kia, còn với người yêu, h em muốn thú nhận tất cả, vì em rất ray rứt vì em nghĩ đó là phản bội rồi dù trong tư tưởng, em hư hỏng ko xứng đáng với anh ấy, em muốn tránh xa cuộc đời của anh ấy , để anh ấy tìm được người xứng đáng hơn em . Mặt khác em cũng ko muốn mất anh ấy vì em quá yêu anh ấy, vậy h em phải làm sao. Giúp em với, anh ấy sẽ thế nào khi biết việc em đã làm tình qua điện thoại với 1 người đàn ông khác...
13 câu trả lời 13