Mình muốn hỏi các bạn nam một vấn đề ?

Bạn là một người đàn ông, đã đến tuổi thành gia lập thất ( > 30), không còn nhiều thời gian cho bạn tìm hiểu và chọn lựa đối tượng nữa. Bạn đồng ý kết hôn theo kiểu " lấy đại" , còn về phần cô gái cũng gật đầu lấy bạn theo kiểu đến tuổi thì phải lấy chồng, dường như giữa hai bạn chưa biết gì về nhau,... hiển thị thêm Bạn là một người đàn ông, đã đến tuổi thành gia lập thất ( > 30), không còn nhiều thời gian cho bạn tìm hiểu và chọn lựa đối tượng nữa. Bạn đồng ý kết hôn theo kiểu " lấy đại" , còn về phần cô gái cũng gật đầu lấy bạn theo kiểu đến tuổi thì phải lấy chồng, dường như giữa hai bạn chưa biết gì về nhau, và cũng chưa có tí gì khái niệm về tình yêu... Rồi trong đêm tân hôn, bạn biết cô ấy là một cô gái còn trong trắng khi đến với bạn ( thậm chí bạn là mối tình đầu). Vậy cảm giác của bạn sẽ như thế nào? Sẽ rất hạnh phúc, trân trọng và yêu vợ mình hết mực, coi như đáp trả món quà quý giá nhất mà cô ta mang đến cho bạn, hay cảm thấy đó là chuyện bình thường, còn trong trắng hay không cũng chẳng có gì đặc biệt, còn chuyện có yêu hay không thì cũng đã là vợ mình, chẳng có gì cần phải suy nghĩ nhiều???
Các bạn nam hãy thử đặt mình vào hoàn cảnh trên mà trả lời giúp mình nhé, mình cần những câu trả lời chân thành nhất của các bạn.
Cảm ơn rất nhiều!
16 câu trả lời 16