Tình yêu sét đánh.Tin hay không tùy bạn...!!!?

Ngày 14 tháng 2 năm 2010.Là ngày "tết" và còn là ngày "lễ tình nhân".Không 1 chút khái niệm j về nó.Mất lòng tin trầm trọng về 2 từ "tình yêu". Từng được yêu từng hành phúc.Nhưng một ngày người tôi yêu thương bõ đi.Trái tim quặng thắt, đau nhói.Thế là trái tim đóng lại.Ở yên trong... hiển thị thêm Ngày 14 tháng 2 năm 2010.Là ngày "tết" và còn là ngày "lễ tình nhân".Không 1 chút khái niệm j về nó.Mất lòng tin trầm trọng về 2 từ "tình yêu".
Từng được yêu từng hành phúc.Nhưng một ngày người tôi yêu thương bõ đi.Trái tim quặng thắt, đau nhói.Thế là trái tim đóng lại.Ở yên trong đó.Để không j có thể tổn hại được mình.
Hèn...nhát...!!!......................... biết thế...............................!!!
Chớp mắt mà 4 năm trôi qua.
Rồi cái j đến cũng đến...
Cứ ngỡ rằng con tim này nó đã chai sạn.Vô cảm mất rồi.
Vậy mà...............................
Ngày 14/2/2010.Ngày đơn côi,ngày định mệnh.
Tôi còn nhớ hôm đó là tết.Đường xá thì vắng tanh.Người ta chụm 5 chụm 7 để chơi trò chơi " đen và đỏ".Trong đó có tôi và........................
1 ng con trai đang ngồi cầm trên tay bộ bài...
Đều làm tôi chú ý ở anh là anh làm cái, thua rất nhiều nhưng không hề nóng nãi, vùng cái này vặn cái kia như những ng khác.....
Tiếp thêo là khuôn mặt ý, ánh mắt ý, nụ cười ý, anh nhìn tôi ...Con tim...loạn nhịp...
3 ngày tết ngày nào tôi cũng chơi trò đó.......ngày nào tôi cũng đc gặp anh...
3 ngày tôi vui, 3 ngày tôi cảm thấy con tim này nó vẫn luôn thèm khát,3 ngày tôi biết anh đã là 1 cái j đó trong tôi mất rồi.
...........rùi những j "phải" đến cũng "đã" đến.....tết hết.....Nghĩa là không còn nữa....!!!
Tôi không còn đc gặp anh nữa ...khó chụi...nhận ra mình "nhớ" anh.Nhớ rất nhiều.
Tiếng sét tình yêu...Dừơng như mình đã bị đánh trúng.
Tôi luôn nhớ anh kể từ cái ngày mình không đc gặp anh nữa.Chạy trên đường mà mắt cứ dõi theo tìm 1 cái j đó mà mình mong đợi.
Mà có được đâu.........!!!
Tôi nhớ anh nhớ lắm cái khuôn mặt,Nụ cười ấy ánh mắt ấy.Anh nhìn tôi.
Tôi buộc mình hãy xem tất cả là ảo giác.Tôi đã có gắng xem mọi thứ chưa bao giờ được xảy ra.Đi làm cố làm mình bận rộn nhưng sao chứ khi đêm về 1 mình trống rỗng,quạnh lòng với những nỗi nhớ về anh.
Làm sao đây.Trốn không đc mà tránh cũng chẳng xong.
Yêu anh.Tôi yêu anh mất rồi.
11 câu trả lời 11