YHĐ thật thú vị phải ko mọi người. Nhất là những thành viên kỳ cựu vào đây trả lời nhé !?

Thú vị thật đấy, từ lúc có yhđ làm người bạn đồng hành tri kỷ, cuộc sống tôi góp thêm phần thú vị, nào là đc mở mang kiến thức nè, thổ lộ tâm sự nè, quen và kết thân với nhiều người bạn thật tốt nè và đôi lúc tán dóc nữa. Nhưng thực sự cái gì củng có 2 mặt, BCVP là một ví dụ điển hình. Chính BCVP mà tui phải chứng... hiển thị thêm Thú vị thật đấy, từ lúc có yhđ làm người bạn đồng hành tri kỷ, cuộc sống tôi góp thêm phần thú vị, nào là đc mở mang kiến thức nè, thổ lộ tâm sự nè, quen và kết thân với nhiều người bạn thật tốt nè và đôi lúc tán dóc nữa. Nhưng thực sự cái gì củng có 2 mặt, BCVP là một ví dụ điển hình. Chính BCVP mà tui phải chứng kiến bao nhiêu người đã muốn rời xa ngôi nhà yhđ thân thương này. Vậy mình muốn hỏi các thành viên kỳ cựu: Sau khi nhận hơn hàng chục email BCVP mà các bạn vẫn tồn tại đc nơi đây. Vậy với kinh nghiệm của người đi trước, bạn có điều gì muốn chia sẻ và nhắn nhủ với những thành viên mới ko ? Vào thì trả lời lun nhá :) :) Gửi lời cám ơn chân thành đến tất cả.
26 câu trả lời 26