Nhanh nhảu đã hỏi trong Ẩm thựcẨm thực - Khác · 10 năm trước

Ăn gì khi xem bóng đá ban đêm?

Cứ mỗi mùa World Cup là một mùa thức đêm của các fan hâm mộ quả bóng tròn và các cầu thủ. Mà thức đêm thì dĩ nhiên sẽ đói, mà đói thì phải ăn, vì ăn thì mới có thể cổ động hào hứng được.

Các bạn thường ăn gì nhẹ ban đêm để thức xem bóng đá (mà để hết mùa bóng bụng cũng không béo ra là mấy!)?

206 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 10 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

mình đoán là bạn không hài lòng với những câu trả lời, gợi ý của các bạn đã giúp bạn trả lời. bản thân mình cũng không thấy hài lòng vì tất cả các câu trả lời đều không đáp ứng hết mong muốn của bạn. vừa nhâm nhi xem bóng đá mà lại vừa không lo béo bụng. có lẽ đó là điều bạn cần nhất khi thức đêm xem bóng đúng ko? theo mình, thì vừa được nhâm nhi (như kiểu uống bia thì cần pải có đồ nhắm. hi) mà vừa ko béo bụng thì ăn các loại hoa quả sấy khô và uốn lipton nhúng (hoặc các loại trà đen khác) vừa đẹp da - mặc dù có nghiên cứu cho rằng hoa quả sấy chứa 1 hàm lượng đường nhất định và nếu ăn nhiều có thể gây béo n nó vẫn có thành phần là hoa quả là chủ yếu mà, vẫn tốt cho sức khỏe còn hơn là ăn mì tôm, snack và các loại đồ ăn nhanh khác, ăn chúng thì quả bóng vẫn thế n có khi qua mùa bóng thì bạn vào sân thay bóng đấy! hhe he. ngoài ra thì bạn có thể chọn các loại hoa quả sấy tốt hơn trong các loại hoa quả sấy đó nếu bạn tinh ý và am tường về các loại hoa quả - lại được nhâm nhi, còn lipton chống buồn ngủ - cái này ai hay uống lipton nhiều, như mình chẳng hạn thì sẽ biết tác dụng nhiều đến mức nào, bạn có thể thả đá vào lipton, mát rượi như uống bia luôn. chúc bạn xem bóng đá vui vẻ với các "đồ nhắm" của mình

• 10 năm trước

Mi an lien nhuc la Mi Hao Hao 100. an song uong 1 ca sua la song hihihihi.

• 10 năm trước

sữa chua nha đam

• 10 năm trước

Câu hỏi hay quá ha ^^

ăn bánh mì uống 1 ly sữa nữa :D

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 10 năm trước

ăn bào ngư vi cá là okey hey hey hey

• 10 năm trước

Lipton Trà Sữa và vài chiếc bánh ngọt. Cổ vũ mất nhìu năng lượng nên cần phải bổ sung ngay .Không thể suốt ngày mì tôm được sẽ dễ dẫn đến gầy mòn cơ thể và nổi nhiều mụn.WC vui vẻ.

• 10 năm trước

Ăn mì gói là biên pháp tối ưu nhất,tốt hơn nửa là có thêm 1 cốc sữa

• 10 năm trước

mình đề cử nữa kg thuốc chuột thì sao nhỉ????

• 10 năm trước

uk, theo mình thí ăn nhẹ thúi , hạn chế năng các đồ nóng và co hại cho sức khỏe . Minh thì thương ăn cơm lúc 8h-9h , ăn nó , tơi khuya là no luôn , không bị đói !! không cần ăn thêm , không sợ mập !!!

• Ẩn danh
    10 năm trước

cơm nguội + cá kho quẹt+......(những j còn sót lại trong bữa ăn tối)

• Ẩn danh
    10 năm trước

đúng với ý mình đó, mình là sinh viên nên cũng chỉ sài đỡ mì tôm thui,chứ các món khác thì không đủ tiền để ăn no mà coi được.

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.