Cá tính là gì ? Có phải người mạnh bạo,hung hăng mới có cá tính,còn người hiền lành thì không ?

Cám ơn giải đáp của các bạn...Chúc các bạn ngày Chủ nhật an vui...
Cập nhật: Cám ơn các bạn nhiều lắm lắm !
Cập nhật 2: Các bạn thật là dễ thương dễ mến..
Cập nhật 3: @Rebirth : Lâu lắm..mới thấy lại bạn đó,Rebirth thông minh,có cái nhìn sắc nét..về cuộc sống..luôn để lại ấn tượng trong lòng các bạn trên YHĐ.Chúc bạn vui,khỏe và nhiều may mắn..
Cập nhật 4: Các bạn mến ơi là mến,Ngọc Thiện thắc mắc về cá tính..vì câu hỏi này :
http://vn.answers.yahoo.com/question/ind...
Cập nhật 5: Các bạn thân mến ới..ơi..,khi "mình là chính mình"..thì có phải là có cá tính không ?
Cập nhật 6: Cám ơn bạn CNN nhé !
Cập nhật 7: @Ni : đúng rùi mừ,"ngầm" cũng là một tính cách đặc biệt phải không nào ! Cám ơn bạn..
Cập nhật 8: @Lala : hì..hì..Sống thật với chính mình đúng là cá tính...và điều này không phải lúc nào cũng dễ thực hiện bạn à..Cám ơn bạn...
Cập nhật 9: @Ham chơi : hôm nay cái avatar có đội cái gì vậy ?Cám ơn bạn lắm lắm ! Bạn giải thích thật dơn giản và dễ hiểu..chứ không phải như "mấy hổm"..hì.hì..đọc câu hỏi của bạn mà nhức nhức cái đầu..vì khó quá chừng..chừng !!Chúc bạn luôn an lành..
Cập nhật 10: @than nui : hì..hì..trước kia NT có biết,con người chia ra 2 nhóm : nhóm xu hướng và nhóm cá tính, hiểu nôm na là "nhóm xu hướng"..là nhóm ..thường tuân theo một tổ chức,nhóm,cộng đồng.. nào đó..và nhóm cá tính,là nhóm người có suy nghĩ ,cách sống độc lập riêng,không quá phụ thuộc vào môi trường xã... hiển thị thêm @than nui : hì..hì..trước kia NT có biết,con người chia ra 2 nhóm : nhóm xu hướng và nhóm cá tính, hiểu nôm na là "nhóm xu hướng"..là nhóm ..thường tuân theo một tổ chức,nhóm,cộng đồng.. nào đó..và nhóm cá tính,là nhóm người có suy nghĩ ,cách sống độc lập riêng,không quá phụ thuộc vào môi trường xã hội....v.v..Hum nay nghe bạn thêm nhóm "quái tính" nữa nà !?Sáng tạo ghê đi ! Chúc bạn vui ha ...
Cập nhật 11: @Bi.bi ..: đúng rùi mừ..hung hăng hay hiền lành..đâu có liên quan gì đến cá tính phải không nào ! Cám ơn bạn nghe...
Cập nhật 12: @ccnn : Cám ơn bạn nhiều lắm,Ngọc Thiện có đọc ở đâu đó trên YHĐ :"tôi là người bình thường,nhưng tôi là chính tôi..".Ngọc Thiện có thấy một số người ở bên ngoài họ rất bình thường, lặng lẽ..không biểu hiện gì là đặc biệt,nhưng gần gũi..lâu,mới thấy họ có nét riêng đó bạn, giống như bạn ở trên đã trả lời... hiển thị thêm @ccnn : Cám ơn bạn nhiều lắm,Ngọc Thiện có đọc ở đâu đó trên YHĐ :"tôi là người bình thường,nhưng tôi là chính tôi..".Ngọc Thiện có thấy một số người ở bên ngoài họ rất bình thường, lặng lẽ..không biểu hiện gì là đặc biệt,nhưng gần gũi..lâu,mới thấy họ có nét riêng đó bạn, giống như bạn ở trên đã trả lời đoóbạn : "cá tính ngầm"...Chúc bạn vui..
Cập nhật 13: @nhu phàm : Cám ơn nhu pham và chúc thầy luôn an lành..Theo Ngọc Thiện,cá tính là nét riêng của mỗi con người cho dù có đặc biệt hay không..
Cập nhật 14: @Rebirth :Cám ơn bạn,tình trạng bạn nêu ra.."bây chừ"..phổ biến lắm !hì..hì..thậm chí việc viết sai chính tả..trở thành phổ biến,phổ biến ngay cả..trong một số văn bản quan trọng !
Chúc bạn luôn thành công trong cuộc sống..
Cập nhật 15: @phưong hồng và @mù tịt : lâu lắm mới thấy hai bạn đó ! Chúc hai bạn luôn an lành và gặp nhiều may mắn..
Cập nhật 16: @phiêu dao : Cám ơn nhiều nhiều lắm ! Ngọc Thiện chưa hiểu "cái bản ngã trừu tượng,không định hình rõ rệt.." là sao nà ? Chúc Phiêu Dao luôn an vui..
Cập nhật 17: @Ca than 74 : hôm nay thấy bạn dễ thương quá đi nà ! Chúc luôn gặp may mắn nhé..nhé !!!Hì..hì..
Cập nhật 18: @ham chơi : cám ơn lắm..lắm..vì bạn đã tận tình.! Chúc bạn luôn an vui..
Cập nhật 19: @En hy.En hy : đúng rùi mừ..Cá tính là cái của mình, không bắt chước ..của người khác ..ấy mừ..Cám ơn bạn nhiều lắm !
16 câu trả lời 16