Cách gửi quà tặng âm nhạc qua đài FM.ai biết chỉ dùm?

Theo dõi
  • Theo dõi công khai
  • Theo dõi riêng tư
  • Bỏ theo dõi
bạn gái tui ở Cần Thơ, không biết ở cần thơ bắt được tần số FM bao nhiêu, của đài nào.tôi muốn gửi quà tặng âm nhạc cho bạn gái tôi thông qua FM.cách nhắn tin thế nào.mong mọi người ...hiển thị thêm
Câu trả lời hay nhất
Chào bạn !
Mình cũng cùng tâm trạng với bạn,nhưng bạn ơi cái chương trình vov giao thông bạn đang nghe đúng ko???mình góp ý với bạn thế này mình thì cũng yêu âm nhạc lắm,nên mình đã gửi tin nhắn đến tổng đài 8768 (của vov giao thông) 2 tin nhắn để yêu cầu gửi tặng bài hát,nhưng bạn biết ko 1 tin mình gửi cuối năm 2009 và 1 tin đầu năm 2010 đến nay mà vẫn không thấy họ phát chương trình(nếu phát họ sẽ nhắn tin đến cho mình trước)vậy là mình mất 30 nghìn đống mà chẳng thấy đâu cả ,mình nghĩ là do họ quá nhiều tin nhắn yêu cầu nên ko đáp ứng được nên họ loại bỏ những tin nhắn của mình,mình gọi lên gặp nhân viên của tổng đài đó họ bảo là "tại đông quá mỗi ngày bình quân 500 tin nên ko phát kịp bạn chờ nhé"

mình xin góp ý với bạn cái này đảm bảo hay.
nếu bạn dùng mạng viettel thì bạn có thể gọi đến 1222 nhập mã số bài hàt và số điện thoại người nhận hệ thống 1222 sẽ gọi đến số đt dc tặng để phát bài hát đó,bạn có thể tìm các bài hát bạn yêu thích để gửi tặng ở đây http://musicbox.vietteltelecom.vn/ giá bài hát hệ thống tự động gọi đến là 5000đ/bh,hoặc người nhận gọi đến 1222 để nghe thì 3000đ/bh(chú ý gọi đến 1222 mất 500đ/phút)tốt nhất là để hệ thống tự động gọi,bạn có thể gửi kèm lời ghi âm hoặc ko tùy ý.

Source:

MÌNH GÓP Ý CHÂN THÀNH VỚI BẠN,MÌNH THƯỜNG XUYÊN TẶNG NHẠC CHO T/Y ^^
  • Xếp hạng
  • Bình luận

Câu trả lời khác (1)

• when l love u đã trả lời 4 năm trước
    ban thu nghe 91Mhz di. o do co truong trinh` "qua` tặng âm nhạc" day.Cho ban thoi` gian phat ne neu muon pit cach nt thi nghe thu dai fm 91Mhz la biet ngay. http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=B_dxBRR...
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • Sign In 

để thêm câu trả lời của bạn

Ai đang theo dõi câu hỏi này?

%
    CÂU TRẢ LỜI HAY NHẤT
    Thành viên kể từ:
    Điểm: Điểm: Cấp bậc
    Tổng số câu trả lời:
    Số điểm tuần này:
    Theo dõi