Kết nối Internet cho máy tính bằng sóng 3G của điện thoại?

MÌnh thấy hình thức kết nối này khá tiện ích thế nhưng phí hơi cao. Mình đã tìm được cách kết nối internet cho PC, lúc kết nối tài khoản trên điện thoại của mình là 20K,sau khi kết nối mình chỉ vào có khoản 20phút, cuối ngày mình kiểm lại tài khoản thì chẳng còn một đồng. Thế nhưng dù tài khoản hết tiền nhưng vẫn... hiển thị thêm MÌnh thấy hình thức kết nối này khá tiện ích thế nhưng phí hơi cao. Mình đã tìm được cách kết nối internet cho PC, lúc kết nối tài khoản trên điện thoại của mình là 20K,sau khi kết nối mình chỉ vào có khoản 20phút, cuối ngày mình kiểm lại tài khoản thì chẳng còn một đồng. Thế nhưng dù tài khoản hết tiền nhưng vẫn kết nối tốt, lướt web bình thường, mình dùng mạng mobi và đã lướt web bình thường trong 1ngày mà mạng vẫn không hề có thông báo ngắt kết nối, Sim của mình là sim khuyến mãi trả trước. Không biết vấn đề này là do lỗi mà nhà mạng mobi chưa khắc phục được hay sau khi mình nạp tiền vào thì sẽ bị trừ? bạn nào gặp tình huống này rùi thì trả lời dùm mình. Thank u very much!
2 câu trả lời 2