Mình buồn quá các bạn ơi?

Năm nay mình đã học lớp 12 rồi, cũng có nghĩa là chỉ còn 1 năm nữa thì sẽ chia tay đời học sinh. Chắc có nhiều người sẽ buồn vì điều đó nhỉ? Còn mình, mình muốn nó kết thúc càng sớm càng tốt, tuổi học trò của mình thật nhạt nhẽo, ko có kỉ niệm đẹp, chỉ toàn là kỉ niệm buồn thôi. Ở trường, mình vốn là 1 người ít ai... hiển thị thêm Năm nay mình đã học lớp 12 rồi, cũng có nghĩa là chỉ còn 1 năm nữa thì sẽ chia tay đời học sinh. Chắc có nhiều người sẽ buồn vì điều đó nhỉ? Còn mình, mình muốn nó kết thúc càng sớm càng tốt, tuổi học trò của mình thật nhạt nhẽo, ko có kỉ niệm đẹp, chỉ toàn là kỉ niệm buồn thôi. Ở trường, mình vốn là 1 người ít ai thích, thậm chí nhiều người ghét mình, bạn bè cũng vậy, thầy cô cũng vậy. Mình ko làm gì họ cả nhưng mình trầm tính, ít nói và nhút nhát, mình ko đc bạn bè quý mến, mình ko hòa đồng đc, nếu ko bị bắt nạt thì tụi bạn cũng xem mình như 1 vật để lợi dụng thôi. Thầy chủ nhiệm năm nay là 1 trong những người ghét mình, những bạn khác biết cách lấy lòng thầy, chuyện gì thầy cũng nâng đỡ, còn mình ko biết cách ăn nói, ko biết cách lấy lòng thầy cô như những bạn khác nên dù mình học rất khá, có thể nói là hạng nhất lớp, thì thầy cũng ko quan tâm đến mình, coi như ko có mặt của mình trong lớp. Mình biết tất cả cũng tại tính cách của mình, đã nhiều lần mình muốn thay đổi, những mà cuối cùng thì....mình vẫn ko làm đc các bạn ah`...

Ở lớp mình buồn lắm, ko ai thích mình, ko bạn bè, ko ai quan tâm mình, mình như 1 cái bóng, âm thầm, lặng lẽ...Mình cảm thấy rất cô đơn ...Còn 1 năm nữa thôi, mình sẽ cố gắng chịu đựng mấy bạn ah`...nhưng mà....1 năm...dài hay ngắn? Mình ko biết liệu mình có đủ nghị lực để vượt qua ko nữa.....~~'
16 câu trả lời 16