Có bác sĩ nào không giúp em với về căn bệnh rối loạn thần kinh giao cảm?

em năm nay 25 tuổi là nhân viên văn phòng em bị đổ mồ hôi tay chân rất nhiều (nó nhỏ thành từng giọt bất kể mùa nào dù là mưa hay nắng,dù là lạnh hay nóng nó ảnh hưởng rất lớn trong quá trình lao động và học tâp,trong quan hệ tiếp xúc). từ nhỏ em rất mặc cảm và tự ty.Năm 20 tuổi em vào Sài gòn khám ở bệnh viện... hiển thị thêm em năm nay 25 tuổi là nhân viên văn phòng em bị đổ mồ hôi tay chân rất nhiều (nó nhỏ thành từng giọt bất kể mùa nào dù là mưa hay nắng,dù là lạnh hay nóng nó ảnh hưởng rất lớn trong quá trình lao động và học tâp,trong quan hệ tiếp xúc). từ nhỏ em rất mặc cảm và tự ty.Năm 20 tuổi em vào Sài gòn khám ở bệnh viện Bình Dân _Q3 bác sỷ bảo em bị rối loạn thần kinh giao cảm và tiến hành cắt hành thần kinh giao cảm ở lưng bằng phương pháp nội soi để mồ hôi ở hai lòng bàn tay không ra như trước nửa. Đúng là sau khi mổ thì 2 lòng bàn tay đả khô và thuận tiện cho công việc, nhưng bây giờ nó lại đổ mồ hôi bù trừ rất rất nhiều khắp toàn cơ thể đặc biệt là ở 2 chân, nách, lưng, ngực, mặt, mong ,đùi làm cho bản thân em rất khó chịu và rất mặc cảm. Bác sỹ ơi ở Việt Nam mình có phương pháp jì,có bệnh viện nào mổ để hết bệnh của em không.ai tư vấn giúp em, em xin đa tạ.
5 câu trả lời 5