Mình tâm sự với các bạn một chuyện nhé?

mình có một cô giáo dạy văn.xa cô mình rất là nhớ cô ,buổi đầu cô xuông thì hai cô trò rất là vui vẻ.Nhưng hôm sau mọi chuyên lại khác ,buổi tối mình xuông cô chơi không phải có mình cô mà có rất nhiều người ,khi chơi thì mình đã tự ái.Tối về mình hỏi cô là cô có thấy em ghê ko .Và cô đã khuyên mình từ mai em đừng... hiển thị thêm mình có một cô giáo dạy văn.xa cô mình rất là nhớ cô ,buổi đầu cô xuông thì hai cô trò rất là vui vẻ.Nhưng hôm sau mọi chuyên lại khác ,buổi tối mình xuông cô chơi không phải có mình cô mà có rất nhiều người ,khi chơi thì mình đã tự ái.Tối về mình hỏi cô là cô có thấy em ghê ko .Và cô đã khuyên mình từ mai em đừng tự ái nữa.Ngày thứ tư mình gọi điện bao cô lên nhà mình nhưng cô kêu ko lên ,lúc cô đang
họp mình ko biết ,lại nhắn tin kêu la cô đừng giân em .cô trả lời là em đừng suy nghĩ lung tung cô không thích.hôm sau cô đi về nhà mẹ cô mình nhắn cô ko hề trả lời tin nào.hôm sau cô xg mình có làm một thứ
để cô dắp mặt ,mình ntin kêu là em xg mà cô ko có nhà .cô kêu là em dung đi,mình trả lời cô là em có sao đâu mà dùng,em chỉ muốn cô đc như trước ,cô kô trả lơi mình.từ đó mình ntin gì cô cũng ko trả lời.mọi khi mình ntin gì cô cũng nhắn lại ah.mình cảm thấy rất buồn ,mọi khi cô là nơi để mình chia sẻ mọi chuyên .nhưng bây giờ là thế.mình là một con người yếu đuối mình kô biết làm gì hết.mình chi mong cô như trươc đối với mình thôi.các bạn ơi giúp mình với.giờ mình chỉ muôn khóc,mình rất là thương cô,
Cập nhật: mình là nữ
9 câu trả lời 9