? đã hỏi trong Gia đình & Quan hệ xã hộiBạn bè · 9 năm trước

mua quà gì kỉ niệm đây?

sắp tới ngày kỉ niệm 2 đứa. Tính dẫn bạn gái đi ăn rồi tặng quà, mà không biết tặng gì. Các bác góp ý với. Mấy dịp trước mua gấu bông, hoa, trang sức... rồi giờ lại không biết tặng gì. Món gì vừa tiền thôi (sinh viên mà, rẻ càng tốt +.+) với có ý nghĩa nữa. thanks các bác nhìu ...

7 Câu trả lời

Xếp hạng
  • Ẩn danh
    9 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

bộ ly đôi( chung thủy, lãn mạn bạn sẽ hiểu đơn giản lắm^^ )

Xy thấy món quà này ấn tượng đấy. Xy nghĩ bạn là sinh viên cho nên không có nhiều thời gian rảnh để Xy bày cách làm cho người yêu bạn bất ngờ được, cho nên tặng bộ ly đi

Xy nghĩ giá cũng không cao lắm đâu bạn à. ước gì lúc này Xy đủ tỉnh táo để nghĩ cho bạn một món quà thật ấn tượng mà lại dễ làm, nhưng bây giờ đã khuya và Xy bắt đầu bị mẹ la túi bụi vì không biết giữ sức khỏe+ buồn ngủ nữa cho nên...

• Ku_Ty
    Lv 5
    9 năm trước

Hi !

Mua 1 chiếc nhẫn đi... cũng dc đó...hehe...hok thôi mua vòng tay cũng dc... :D

Have a nice day !

• 9 năm trước

xếp sao y pạn...1000 cái là vừa tầm..hehe

• 9 năm trước

tang gi cung dc nhung wan trong la trong khi tang wa cai mieng ban pai deo 1 ti.mon wa ko wan trong lam dau wan trong la tam long.khi tang wa pai chon dia diem,ko dc tang o wan an dau nhe.va loi noi rat wan trong,khi ban thot ra loi noi de tang wa thi nguoi nhan wa ko wan tam den mon wa ban tang ma chi wan tam den loi le ban thoi.nho nha,wa cap ko wan trong ,wan trong la tam long thoi. chuc ban thanh cong giong nhu tui<><><>

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 9 năm trước

đồng cảnh ngộ với bác đặt câu hỏi =.=, chắc cũng là boy với nhau phải hem ^^

Hum bữa mình cũng suy nghĩ nát óc rồi cuối cùng mua búp bê Zini tặng cho honey, thấy honey thix nên cũng vui lắm (cái này đc con nhỏ bạn mách nước ^^)

Link nè: www.Zinizini.com .Bác vào thử xem, hi vọng bác chọn đc quà ưng ý :D

(Các) Nguồn: www.zinizini.com
  • 9 năm trước

Chào bạn ! Bạn có thể tự tay làm 1 tấm thiệp rồi ghi vào đấy những tình cảm của bạn dành cho người mình yêu, kèm theo 1 bông hồng là ok rùi, vừa hợp túi tiền sinh viên vừa lãng mạn.

Chúc tình yêu của bạn bền lâu và hạnh phúc !

• KIM
    Lv 4
    9 năm trước

tặng nước hoa đi, uhm mình nghĩ zậy

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.