Các bạn thường dựa vào điều gì hay điểm gì,để đánh dấu sao thú vị cho một câu hỏi?

Mình có một người bạn,anh ấy là một trong những người đầu tiên tham gia YHĐ,và cũng là người có đóng góp rất nhiều cho YHĐ,được lọt vào tốp 1 trong 3 người đứng đầu YHĐ Việt Nam khi xưa,và được rất nhiều người biết đến.Lúc đó mỗi lần anh ấy đặt câu hỏi không bao giờ dưới 10 dấu sao thú vì,và cũng không bao giờ dưới... hiển thị thêm Mình có một người bạn,anh ấy là một trong những người đầu tiên tham gia YHĐ,và cũng là người có đóng góp rất nhiều cho YHĐ,được lọt vào tốp 1 trong 3 người đứng đầu YHĐ Việt Nam khi xưa,và được rất nhiều người biết đến.Lúc đó mỗi lần anh ấy đặt câu hỏi không bao giờ dưới 10 dấu sao thú vì,và cũng không bao giờ dưới 30 câu trả lời cho câu hỏi của anh ấy.Nhưng kể từ khi anh ấy bị khóa nick,anh ấy lập nick mới đổi tên khác thì khác hẳn hoàn toàn,những câu hỏi của anh ấy đặt ra rất ít dấu sao và cũng rất ít câu trả lời.Tại sao lại có sự khác biệt như thế ?,phải chăng cái tên cũng ảnh hưởng đến người trả lời khi cho dấu sao thú vị hay sao ?
Cập nhật: @Nhật mến ! bạn biết người bạn mà mình nó trên đó là ai không? đó là chính bản thân của mình đấy.Mình cũng không hiểu YHĐ này sao nữa,mình luôn thật lòng và chân thành chia sẽ,nhưng những câu hỏi cũng như câu trả lời của mình luôn bị BCVP đến nỗi bị khóa nick,mình đã bị khóa mất 5 nick rồi.Nói thật ngày xưa khi mới... hiển thị thêm @Nhật mến ! bạn biết người bạn mà mình nó trên đó là ai không? đó là chính bản thân của mình đấy.Mình cũng không hiểu YHĐ này sao nữa,mình luôn thật lòng và chân thành chia sẽ,nhưng những câu hỏi cũng như câu trả lời của mình luôn bị BCVP đến nỗi bị khóa nick,mình đã bị khóa mất 5 nick rồi.Nói thật ngày xưa khi mới bước chân tham gia YHĐ mình cũng thích cấp bậc và điểm số lắm,nhưng những điểm mà mình kiếm được là hoàn toàn trong sạch chứ không như bạn nói.Nhưng sau khi thông qua mấy lần khóa níck đối với mình điểm số và cấp bậc cùng với cái danh hiệu ĐGHĐ ảo kia không còn là gì cả,đã hơn 2 năm nay rồi mình chỉ chú tâm vào chia sẽ mà thôi.

Mình ne`! cả năm rồi mới lên được 1 cấp đây nầy.
Cập nhật 2: Kim_lovely mến ! cám ơn bạn rất nhiều vì đã có lòng chú ý đến những câu hỏi cũng như những câu trả lời của mình,chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc.
27 câu trả lời 27