Có Bạn nào trên Yahoo Hỏi Đáp biết Anh An Hòa P (Thềm xưa phương cựu) đang ở đâu không ạ ?

Thời gian gần đây nhất anh ấy nhắn với Bạn là khi nào ?
Xin chân thành cảm ơn.

Em cần hỏi anh ấy về một số câu kỹ thuật, nhưng nhắn tin mà không thấy hồi âm, nên không biết anh ấy ra sao hết ạ.
Cập nhật: @Thủy Kim: cảm ơn Thủy Kim, tớ thấy rùi…hihi…Biết anh ấy an lành, tất cả chúng ta mừng rồi. Anh ấy sẽ trả lời thư cho cậu, chờ nhé…hehe…trả lời thay ảnh ^^ @Soleil: Soleil này, tớ théc mét seo cậu hem lấy Avartar là Sao hỏa- đàn ông Sao Hỏa nhỉ ^^ Lần này coi chừng …như xưa…Hôm qua tát nước đầu đình, để quên đôi... hiển thị thêm @Thủy Kim: cảm ơn Thủy Kim, tớ thấy rùi…hihi…Biết anh ấy an lành, tất cả chúng ta mừng rồi. Anh ấy sẽ trả lời thư cho cậu, chờ nhé…hehe…trả lời thay ảnh ^^
@Soleil: Soleil này, tớ théc mét seo cậu hem lấy Avartar là Sao hỏa- đàn ông Sao Hỏa nhỉ ^^ Lần này coi chừng …như xưa…Hôm qua tát nước đầu đình, để quên đôi dép bên cành hoa sen nhen ^^ Hiểu sao cũng được. hihi
@Thinh T: Các bạn trên YHĐ luôn bên cậu, quý mến cậu, tớ mong cậu chóng mạnh lành, vui khỏe để thực hiện những ước mơ tốt đẹp của cậu nhé.
@Trang Chu: Sao người ta thường tu trên núi mà hem là ở vùng sông nước nhỉ ? Mai mốt em sẽ hỏi Trang Chu về tu khổ hạnh là gì nhé …Là muốn chinh phục sự khổ hạnh cao nhất ạ… Đến miền Tây nước lũ quanh năm, người dân nơi đây được khổ triền miên :( :)
Cập nhật 2: @Trai N: Em cảm ơn Anh Trai N. Các bạn thường hay nhắn là mong được trông thấy Anh và những người bạn dí dỏm khác của YHĐ, thiếu Anh và các bạn là thiếu đi những tràn cười thú vị. Mong Anh và các bạn khi rảnh rang sẽ lại cùng vui với gia đình YHĐ. @Chauquy62: Bác PC kính mến, Bác là một trong những người bạn đáng... hiển thị thêm @Trai N: Em cảm ơn Anh Trai N. Các bạn thường hay nhắn là mong được trông thấy Anh và những người bạn dí dỏm khác của YHĐ, thiếu Anh và các bạn là thiếu đi những tràn cười thú vị. Mong Anh và các bạn khi rảnh rang sẽ lại cùng vui với gia đình YHĐ.
@Chauquy62: Bác PC kính mến, Bác là một trong những người bạn đáng trọng, đáng mến, đáng quý biết bao của YHĐ chúng ta. Từ Bác, mọi người được học hỏi không chỉ ở những câu hỏi thắc mắc thông thường mà còn ở cả tâm hồn, tấm lòng cao đẹp của Bác. Bác mến, ngàn lời cảm ơn đến Bác, mọi người chỉ biết để ở trong lòng chưa biết tỏ bày như thế nào. Chỉ biết nguyện cầu nơi đây những điều tốt đẹp luôn đến với Bác và tất cả những người bạn thân thương trên YHĐ.
@Như Phẩm, Ngọc Thiên: Mụi cảm ơn Như Phẩm, chị Thiện. Cảm ơn Như Phẩm, chị Thiện luôn chia sẻ những hiểu biết của mình cho mọi người trên YHĐ. Mỗi lần lên YHĐ được thấy Như Phẩm và chị Thiện,… là mỗi lần cảm thấy niềm vui và ấm áp ở trong lòng đấy ạ :)
Cập nhật 3: @Ngọc Thiện: cảm ơn chị đã nhắc nhở, những hoa lòng âm thầm nở, nhưng hương hoa sao giấu được vì đã là hoa….Thương kính. @Long Hai: vâng anh An Hòa là nữ, còn conangdeptrai là nam ạ ^^hihi @cánh đồng hoang: Hai câu thơ siêu phàm quá chị Gió ơi. Đại thi hào, cũng chưa sâu thẳm đến thế đâu. ^^ @Lifefun: các bạn... hiển thị thêm @Ngọc Thiện: cảm ơn chị đã nhắc nhở, những hoa lòng âm thầm nở, nhưng hương hoa sao giấu được vì đã là hoa….Thương kính.
@Long Hai: vâng anh An Hòa là nữ, còn conangdeptrai là nam ạ ^^hihi
@cánh đồng hoang: Hai câu thơ siêu phàm quá chị Gió ơi. Đại thi hào, cũng chưa sâu thẳm đến thế đâu. ^^
@Lifefun: các bạn cũng vui mừng lắm khi đọc những câu hỏi, câu trả lời của chị.
@Than_nui: Anh ấy là có trí nhớ siêu nhất mà tớ từng biết, nhớ những điều mà anh ấy thích nhớ.
12 câu trả lời 12