Về đâu cho những cô gái bị " yêu râu xanh " hại đời?

Tội hiếp dâm thì chắc tất cả các bạn cũng biết rồi ai cũng ghét phải ko ? 1 cô gái bị cưỡng bức sẽ đau đớn , nhục nhã , hoảng sợ ... đến chừng nào mà bọn dâm tặc đó có tha đâu . Còn về sau này tương lai của các cô gái , bé gái mới lớn sẽ ra sao đây .Đối với tôi lấy 1 người vợ ko còn trinh tiết cũng như mua 1 chiếc... hiển thị thêm Tội hiếp dâm thì chắc tất cả các bạn cũng biết rồi ai cũng ghét phải ko ? 1 cô gái bị cưỡng bức sẽ đau đớn , nhục nhã , hoảng sợ ... đến chừng nào mà bọn dâm tặc đó có tha đâu . Còn về sau này tương lai của các cô gái , bé gái mới lớn sẽ ra sao đây .Đối với tôi lấy 1 người vợ ko còn trinh tiết cũng như mua 1 chiếc xe hơi bị sướt và ko thể nào làm lành được . Vậy còn những tên khốn đó thì sao ? Có phải chúng chỉ ngồi tù có vài năm rồi ra làm lại cuộc đời phải ko ? CHÚNG LÀM LẠI CUỘC ĐỜI NHƯNG AI SẼ LÀM LẠI CUỘC ĐỜI CHO NHỮNG CÔ GÁI BỊ HẠI ĐÂY . Bây giời bên Hàn Quốc đang áp dụng luật rừng cho những tên yêu râu xanh đó . Tôi nghĩ Việt Nam cũng nên áp dụng luật rừng đối với những tên dâm tặc đó . Đối với những con thú ko thể áp dụng luật người mà phải áp dụng luật rừng để trị chúng . Ai xem những tên yêu râu xanh là người thì chắc cũng đồng loại. Hành động của chúng hết sức đáng ghét hoàn toàn tỉnh táo ko say xỉn và còn hiếp dâm có tổ chức nữa chứ . Chúng thừpng nhắm vào các cặp tình nhân , ví dụ bạn là boy khi đang tâm sựvới người mình yêu tha thiết thì bị chúng xông đến đánh cướp tiền và cướp cả người yêu trước mặt mình các bạn sẽ nghĩ gì , còn nếu bạn là gỉl thì sao đau đớn cả thể xác và tâm tối tương lai sau này . Tôi này ko thể tha thứ và ko thể xem là người được , chúng vô tù ngày ăn 4 bữa nắm quạt máy ngủ trưa thì sướng quá rồi. Tôi nghĩ tội này nên cho chung thân thì hay hơn .
Cập nhật: Để cho những con vật này sống để chúng có ích cho xã hội à ? vậy ai sẽ cứu lại cuộc đời của các cô gái đây ? ko ai phải ko ? hả hê sung sướng trên thể xác của người khác rồi sau này vẫn lấy vợ làm giàu , về đâu cho những cô gái đáng thương đó ? công lí ở đâu
Cập nhật 2: Vết thương này ko thể làm lành được , hình ảnh đó sẽ ám ảnh các cô gái tội nghiệp suốt đời. Xã hội cần lên án mạnh và phải loại trừ loài thú vật ra khỏi xã hội này .
Cập nhật 3: Hãy để dành lòng khoan dunbg đối với những người bị hại những con người có số phận ko được may mắn nhưng đối với lũ súc vật này thì ko bao giờ có
Cập nhật 4: Lòng khoan dung ,sự tha thứ ư? vậy sao lúc cô gái bị chúng hại khóc lóc van xin thảm thiết sao chúng ko tha đi . Vậy bây giờ hắn chờ lòng thương hại của người khác ư? sorry mãi mãi ko bao giờ có .
11 câu trả lời 11