Cảm giác khi bị người mình thích từ chối tình cảm,mất hết hy vọng,các bạn vào đây nghe mình tâm sự nhé?

Tôi và bạn ấy học chung một lớp,một hôm chúng tôi đi chung đường với nhau về nhà,nhà bạn ấy cũng gần nhà tôi Bạn ấy là người con gái rất giản dị vả rất giỏi,tôi không biết trước kia bạn ấy có người yêu chưa nhưng tôi chắc rằng bạn ấy đã từng bị người yêu hất hủi Mỗi lần tan học tôi và bạn ấy đi chung với nhau về... hiển thị thêm Tôi và bạn ấy học chung một lớp,một hôm chúng tôi đi chung đường với nhau về nhà,nhà bạn ấy cũng gần nhà tôi
Bạn ấy là người con gái rất giản dị vả rất giỏi,tôi không biết trước kia bạn ấy có người yêu chưa nhưng tôi chắc rằng bạn ấy đã từng bị người yêu hất hủi
Mỗi lần tan học tôi và bạn ấy đi chung với nhau về nhà,tôi rất thích cô ấy thích tính cách và sự lạnh lùng,tôi đã xin số đt của cô ấy,tối tối chúng tôi hay nhăn tin hỏi thăm nhau tôi tõ ra quang tâm đến cô ấy nhưng không biết cô ấy có cảm nhận được tình cảm của tôi đã dân hiến cho cô ấy từ lúc gặp ban đầu hay không,cô ấy chỉ biết nói cảm ơn và còn nói là:"trong lớp thấy bạn ít nói nhưng bạn lại quang tâm đến bạn bè,bạn đúng là người bạn tốt [^_^] kể từ đó trong tôi ôm ấp giấc mơ một cuộc tình trong sáng,một hạnh phúc đơn sơ
Tại sao tôi lại thích người con gái này vì tôi thấy được rất nhiều điều tốt đẹp và hạnh phúc,còn những người con gái khác mà tôi từng gặp qua chẳng có ai được như cô ta thời buổi bây giờ con gái ít ai khi yêu mà không toan tính,tôi mời cô ấy đi uống nước những ngày đầu cô ấy đồng ý nhưng vì cuộc sống học tâp nên chúng tôi chẳng còn thơi gian đi chơi rồi ngày nao tôi cũng nhắn tin hỏi thâm cô ấy
Bỏng một đêm nọ tôi hỏi cô ấy rằng:"hôm nay bạn đi học có vui không,bạn đang làm gì vậy" các bạn biết câu trả lời của cô ấy đã làm tôi sững sờ trước một sư thật làm dập tẳt ngọc lửa yêu thương mà tôi dành cho cô ấy bấy lâu trong lòng tôi,làm tan biến mọi hy vong và trái tim tôi vô cảm từ ấy
Cô ấy nói rằng:" ngày hôm nay cô ấy rất vui,sau khi tan học ban trai cô ấy chở cô ấy về đi chơi rất vui" ôi tại sao cô ấy lại nói với tôi như vậy và đêm ấy trái tim tôi thổn thức vì sự vô tình ấy
Tôi nhỏ hơn cô ấy đến 3 tuổi nhưng tình yêu tôi nghĩ rằng tuổi tác,giàu sang,thọ,yểu không là vấn đề mà quang trọng là tình cảm chân thật sự chung thủy
Khi một cuộc tình tan vỡ mình không thể quy trách nhiệm cho bất cứ một ai trong cuộc,có thể tôi có nhiều khuyết điểm khiến cô ấy không thích tôi ,có thể tôi là người đến sau chỉ mong rằnng từ nay trái tim tôi nên vô cảm không còn biết yêu thương,tương tư một ai nửa
7 câu trả lời 7