Mọi người hay giúp em giải quyết vấn đề này với ạ.:(:(?

em và bạn gái em có quan hệ tình dục với nhau. hix. em cũng bik là quan hệ khi khồngdung bao la không nên. nhưng điều gì đênồi cũng đã đến. emnhớ là đã cho tinh trùng bắn ra ngoài.nhung khi quan hệ lạ thì vẫn còn 1 ít tinh trùng và nó đã bắn vào âm đạo của bạn gái em. em rất lo và không ngủ được suốt mấy ngày... hiển thị thêm em và bạn gái em có quan hệ tình dục với nhau. hix. em cũng bik là quan hệ khi khồngdung bao la không nên. nhưng điều gì đênồi cũng đã đến. emnhớ là đã cho tinh trùng bắn ra ngoài.nhung khi quan hệ lạ thì vẫn còn 1 ít tinh trùng và nó đã bắn vào âm đạo của bạn gái em. em rất lo và không ngủ được suốt mấy ngày nay.được mọi người giới thiệu âof yahoo hoíđap nên em mạnh giạn vâo và hỏi kiến của mấy anh chi. bây giờ liệu như vậy bạn gái em co dính không ạ. em đc mọi người tư vấn là nếu tinh trùng bắn vào trúng thời điêm trứng rụng thi mới co thai phải không ạ. bạn gái e co kinh nguyệt không đều. kinh nguyệt bạn gái e diễn ra từ ngày 11-15 hàng tháng.vậy thơì điểm trứng rụng lâ vào ngày nào ạ. em xin cảm ơn mấy anh chị. mong nhận được nhũng lời khuyên bổ ìch và sớm nhất từ mấy anh chị a.huhuh thế là em tiêu rồi.hix. từ 11-15mà bạ gái em không có kinh la em chết.huhu
Cập nhật: ngày em quan hệ với bạn gái em là ngày 8 vậy khả năng có thai ó cao không ạ... mấy anh chị giúp em với.huhuhu
8 câu trả lời 8