Bạn trai của mình vô tâm quá . Mình phải làm sao đây?

Việc là mình chỉ còn ở VN 2 tuần nữa thôi . Sau đó mình sẽ đi nước ngoài định cư . Mình cũng đã nói với người ấy việc này . Mình cứ nghĩ là người ấy sẽ dành cho mình chút time ngắn ngủi này ở bên mình , tạo niềm vui , kỷ niệm với mình . Mà việc ko như mình nghĩ . Mình ko biết người ấy có buồn ko { ng` ấy nói ng` ấy... hiển thị thêm Việc là mình chỉ còn ở VN 2 tuần nữa thôi . Sau đó mình sẽ đi nước ngoài định cư . Mình cũng đã nói với người ấy việc này . Mình cứ nghĩ là người ấy sẽ dành cho mình chút time ngắn ngủi này ở bên mình , tạo niềm vui , kỷ niệm với mình . Mà việc ko như mình nghĩ . Mình ko biết người ấy có buồn ko { ng` ấy nói ng` ấy đã wen với việc này , ng` ấy thấy bt } . Mình nghĩ vậy cũng tốt . 2 đứa cứ bình thường như chưa việc gì xảy ra nhưng mình mong ng` ấy dành nhiều time cho mình hơn thôi . Nhưng ng` ấy chỉ biết tới bạn bè . Hết nhậu thì đến đánh bida rồi đi bar..... Hwa mình có nt hỏi ng` ấy là " A ko biết hay là giả bộ ko muốn biết là e sắp đi rồi vậy " và nhận đc dòng tin nhắn trả lời " Em đi thì đi , có gì đâu , a thì bình thường , chứ e muốn a sao " . Mình đọc tin mà bùn lắm . Thật sự con trai là vô tâm như vậy hả . Sao họ ko suy nghĩ cho con gái mình nhỉ . Mình phải làm sao đây . Mình vẫn còn thix ng` ấy nhìu lắm . Các b cho mình lời khuyên nha
12 câu trả lời 12