CHÚNG`TA CÙNG NHAU THẢO LUẬN VỀ NỤ HÔN NHƯ THẾ NÀO LÀ CẢM XÚC VÀ GIỚI HẠN CỦA NÓ NHÁ !?

QUA " KHẢO SÁT" bạn bè thân làm chung , và các em , cháu quen biết, mình thấy có 1 số em là nam quan niệm về nụ hôn có fần ...hơi khắc khe. họ nghĩ như thế này : khi mình quen các bạn gái . thấy ...thích và qua vài lần đi chơi ... mình hôn cô ấy , và cô ấy ...khg từ chối. mình thấy ... khg thích gap nữa ... hiển thị thêm QUA " KHẢO SÁT" bạn bè thân làm chung , và các em , cháu quen biết, mình thấy có 1 số em là nam quan niệm về nụ hôn có fần ...hơi khắc khe. họ nghĩ như thế này : khi mình quen các bạn gái . thấy ...thích và qua vài lần đi chơi ... mình hôn cô ấy , và cô ấy ...khg từ chối. mình thấy ... khg thích gap nữa cho những lần sau .. gái như thế là dễ dãi, cô nào fải mấy tháng chinh fục mới cho hôn thì mới ...quen tiếp. ( gặp cao thủ ghay gái ..chuyên nghiệp ...cưa sừng làm nghé là mấy em... bị ...dụ ngay) theo suy nghĩ của mình . đôi khi các bạn nam có MÂu THUẨN trong SUY NGHĨ , vì nhiều bạn gái thường hay lo sợ và nói với nhau rằng:" mình khg muốn cho anh ấy hôn hay ...QH nhưng anh ấy giận và nói ..:Em giữ cho....thằng nào? ... đằng nào...E cũng là ...của anh.vv.. Sớm muộn gì ..anh cũng cưới em..." NÊN CÓ ĐỨA SỢ KHG CHÌU NG YÊU BỎ NÊN ... BUÔNG XUI .đó là CHIÊU bài của các chàng. Và xét trên góc độ ng lớn thì NỤ HÔN khg fải là chứng tỏ cho cái ...sự Yêu. mà khi ng đàn ông chỉ cần thích và ...mỗi khi QHTD thì nó lại...hưng fấn và nụ hôn là 1 thứ xúc cảm cần ...thể hiện ngay .nó đẩy sự thăng hoa lên ...cao trào của khoái cảm ( nên đôi khi ...tội nghiệp cho mấy nàng ... cứ tưởng nửa kia của mình hôn mình vì ...anh ấy yêu mình ..trong khi anh ta cũng làm thế với gái . hay các bạn cũng thấy mấy tay hiếp dâm cũng vừa ...đánh vừa ...hôn khi bị nạn nhân chống cự)
Vì thế mình muốn nghe ý kiến các bạn VÀ CŨNG MUỐN NÓI VỚI BẠN TRAI TRẺ Ít ĐIỀU . có thể khg nên quá CỔ ( mình khg dám nói cổ hủ) với quan niệm mới yeư mà cho HÔN là ...dể dãi. vì với ng con gái , khi họ thương , hay ...cảm bạn trai mình rồi , thì khi ...dc hôn mà ...đón nhận thì đó cũng khg là gì quá đáng( cảm xúc mà mà ) ở ĐÂY MÌNH KHG FÂN TÍCH LOẠI GÁI LẲNG LƠ nha ! đâu fải bạn trai hôn ..mà có thể ..TIẾN THÊM... những động tác....khác dễ dàng nhanh chóng đâu . có rất nhiều fụ nữ CHO FÉP MÍNH GIỚI HẠN của sự tiếp xúc TRÊN THÂN thể 1 chừng mực nào đó .. 1bộ fận nào đó ...chứ khg hẳn là cho hôn khi mới quen là có thể ...CHO TẤT CẢ đâu... các bạn nghĩ sao? cho ý riêng các bạn nhé !
Cập nhật: @NGOC THANh nè! ở đây mình khg có ý LÊN ÁN hay CHỈ TRÍCH gì ai , mà cũng khg fải bàn về SỰ KHÔN DẠI . đơn giản chúng mình chỉ nên nói về CẢM XÚC của cái hôn và giới hạn của ...cái sự tiếp theo đó thôi !
Cập nhật 2: (xin lỗi là dễ dãi . mình vội khg xem lại )
Cập nhật 3: @ VỊT nói lau chổ nó hôn ...tui mắc cười quá nè ! bộ...hôn ..khg khéo hay sao fải ...lau? fần sau thì...là ý kiến lạ... hàng độc đó nha! câu trả lời khg đụng hàng !
Cập nhật 4: @ chim...gì ơi! tôi có nói câu nào tôi kinh nghiệm hay giiỏi về chuyện này. tôi chỉ nói lên trước suy nghĩ của tôi ( tham khảo dùm cho 1 số bạn trẻ tôi quen) chứ tôi khg kêu gọi ai hay thuyết trình ai về cái giới hạn của họ khi hôn fải giống như tui. you khg cần fải lên lớp hay cao ngạo như vậy... tui cũng có đem... hiển thị thêm @ chim...gì ơi! tôi có nói câu nào tôi kinh nghiệm hay giiỏi về chuyện này. tôi chỉ nói lên trước suy nghĩ của tôi ( tham khảo dùm cho 1 số bạn trẻ tôi quen) chứ tôi khg kêu gọi ai hay thuyết trình ai về cái giới hạn của họ khi hôn fải giống như tui. you khg cần fải lên lớp hay cao ngạo như vậy... tui cũng có đem cái nụ hôn của riêng ai hay you ra fân tích đâu .. đừng nên chứng tỏ sự cao kì của mình bằng cách đạp ng ng xuống... đừng làm mất vui trong câu hỏi của tôi ! cảm ơn nha !
Cập nhật 5: Chưa đọc kỉ nội dung mà lại tỏ ra sĩ khí, và tôi khg fải là đàn ông thì kêu ...gọi tôi tỏ ra là đàn ông...thì hơi bị kì đó nhá . 2 năm vào yhd đây là lần đầu tôi hỏi về điều này, thì khg quá ..ghiền hay là sở trường của tôi đâu .. nên cẩn thận lời nói khi. áp đặt ai vô lí nhé !
Cập nhật 6: @XHùng mến ! em ví cái sự ...cho nụ hôn với cách dạy con..thèm món đồ chơi mà ...ngâm lâu lâu lâu nmới đáp ứng để bnó chơi lâu chán , làm chị cười nè 1 ( cái này khg ví như thế dc) con chị chị ...KHOANG cả tháng mới mua cho nó .. nhưng khi nó mê là nó chơi khĩa 3 ngày ..nó ..lại chán thôi.
Cập nhật 7: Em nói khi muốn hôn dc bạn gái ai chả nói lời Yêu? em ...ghê thiệt , vì nếu cô ấy cũn đã yêu em ng ta mới cho đi nụ hôn , mà rồi em đánh giá là KHG nết na,,, thì bao nhiẹu thời gian mới nên TỎ RA NẾT NA đây nhỏ để đáp lại nụ hôn của ng yêu , mà khg bị cho là dễ dãi ( ai biết yêu thiệt hay chàng yêu giả?)còn chuyện... hiển thị thêm Em nói khi muốn hôn dc bạn gái ai chả nói lời Yêu? em ...ghê thiệt , vì nếu cô ấy cũn đã yêu em ng ta mới cho đi nụ hôn , mà rồi em đánh giá là KHG nết na,,, thì bao nhiẹu thời gian mới nên TỎ RA NẾT NA đây nhỏ để đáp lại nụ hôn của ng yêu , mà khg bị cho là dễ dãi ( ai biết yêu thiệt hay chàng yêu giả?)còn chuyện chị ví dụ tụi hãm hiếp nó cũng hôn đó như đâu cần fải yêu. để em thấy rằng...fụ nữ khó fân biệt dc ai hôn mình vì yêu , ai hôn mình vì .,.hưng fấn TD..thôi.
8 câu trả lời 8