Học theo Bác Ba Phi lâu ngày muốn thay đổi không khí. Viết chuyện 18+ [ 18+ đó ]?

Tớ muốn học theo Bác Ba, nhưng do Bác Ba quá lớn, được đưa vào Văn Học Việt Nam! Tớ chỉ là long chân của Bác Ba thôi! Nhưng các bạn đừng xem thường cọng long chân nầy nhé, có lần Bác Ba đi săn Cá Xấu, dây cột Cá to bằng ngón chân cái cũng bị đứt hết! Trong rừng không có... hiển thị thêm Tớ muốn học theo Bác Ba, nhưng do Bác Ba quá lớn, được đưa vào Văn Học Việt Nam! Tớ chỉ là long chân của Bác Ba thôi!
Nhưng các bạn đừng xem thường cọng long chân nầy nhé, có lần Bác Ba đi săn Cá Xấu, dây cột Cá to bằng ngón chân cái cũng bị đứt hết! Trong rừng không có dây. Bác Ba liền nhổ mấy cọng chân, nối lợi để cột Cá Xấu! Cuối cùng thì Bác Ba cũng bắt được!

Lần trước tớ đi giữ lúa, đêm đầu giã ma ai ngờ gặp ma thật!
Không giữ là không được, vì thế dù sợ tớ cũng phải đi! Nhưng lần này gọi thêm thần 2 Cò.
Khoản nửa đêm 2 anh em ngồi nhặu với nhau!
Anh 3 có thuốc không cho em xin điếu!
........ Tớ liền móc 1 điếu đưa cho nó!
Trời nóng quá! Ra ngoài đóng rơm hóng gió anh 3 ơi!
..... 2 thần cùng ra ngoài đóng rơm hóng mát.
Do đã có rượu trong mình nên không thằng nào lên tiếng!
........ 1 hồi lâu thì bổng nhìn bên kia đóng rơm có tiếng động lạ!
2 thằng đưa đầu vào xem!
.......ý trời ơi.... Gì ....vậy ...nè...?
Éc! Thì ra là 1 cặp trai gái đang "hẹn hò"....
Càng xem càng thấy nóng trong người! Tớ nói nhỏ với thằng 2 Cò! Mày làm gì nóng thế?
Ừhm! Càng xem càng nóng. Nhưng sao nóng thế không biết!
........ Xem tý nửa tớ thấy nóng quá, chịu không nổi quay lợi nhìn.....trời.......ơi! Ai đốt rơm vậy? Chạy thôi..........![ thì ra là thằng 2 Cò hút thuốc quăng tàn thuốc vào đóng rơm ].
........ Khi tớ la lên thì lữa đả tới chân 2 thằng!
....... Thằng 2 Cò vội quơ lấy cái quần đập đập để dập lữa!
.. Nhưng cái quần cũng cháy...... Cũng mai 2 thằng chạy kịp ra con kênh, 1....2....3 bủm xuống nước!
..... Rơm khô cháy ghê quá. Sáng cã 1 khoản rộng, thấy đôi trai gái hồi nảy cũng chạy ra hướng khác......... Thì ra cái quần thần 2 Cò lấy dập lữa là của thằng con trai........
...... 2 đứa ngồi ở dưới kênh, 1 lác thì 2 Cò lên tiếng.! ...gió Chướng ( đông bắc ) mạnh ghê anh 3 nhỉ?
...... Ừhm! Mạnh thật! Trên gió từ xa làm gì có mùi là dưới gió xa mấy cũng biết!
............ Mà chỗ đống rơm cháy hình như là trên gió, mấy mẫu ruộng anh 3 thì phải?
..... Éc.... Đúng rồi....nhanh lên xem...
...a..a..a..a lữa bén xuống ruộng tao rồi..... Dập lữa mao........
2 Cò chạy vào nhà gọi mọi người ra đây dập lữa nhanh!
........ Nửa tiếng sau thì cã nhà đã ra tới....... Cuối cùng cũng dập được lữa..... Nhưng mất hết 5 mẫu....do bị cháy......!
......sáng hôm sau! Đang đi trên đường thì gặp thằng đêm hôm qua! Nó nói.
.....haha.. Cái tội xem trộm tao.....bị mất hết mấy mẫu rồi?......haha...
.............. Đáng đời!
Cập nhật: @My My. Nguyên đọc nhiều chuyện của Bác Ba & xem phim Việt Nam. Nên tưởng tượng và viết ra!
Cập nhật 2: Xin lỗi! Nếu Hoàng Lan có vào trã lời câu này luôn nhe!

http://vn.answers.yahoo.com/question/ind...
@Chipcon. Miền Nam nổi tiếng nhất là Bác Ba Phi.
9 câu trả lời 9