Câu chuyện có đáng cười?

Chào các bạn. Tôi xin phép được kể câu chuyện cười. Các bạn coi xong rồi cho ý kiến, và đừng ý kiến BCVP. Bản thân tôi đặt câu hỏi để biết thế nào là đúng là sai. Hãy để kẻ ngoài lề được có tiếng nói giùm heng. Đầu tiên là việc box Thơ. Ko hiểu phải làm thơ ntn để ko... hiển thị thêm Chào các bạn.
Tôi xin phép được kể câu chuyện cười. Các bạn coi xong rồi cho ý kiến, và đừng ý kiến BCVP. Bản thân tôi đặt câu hỏi để biết thế nào là đúng là sai.
Hãy để kẻ ngoài lề được có tiếng nói giùm heng.
Đầu tiên là việc box Thơ. Ko hiểu phải làm thơ ntn để ko bị xoá nhỉ? Ko lẽ đăng lên bài thơ phải hỏi "bài thơ mình làm có hay không?" có hỏi sao vẫn có ng xoá là sao?

Tiếp là việc NSCĐ, Theo nữ là Lala. Và tiếp tục đây là TC & ĐV. Cười được nữa ko khi mọi ng đem việc riêng biến thành chung? Cười được ko khi góc cười trở thành toà án để xét xử ai đúng ai sai?
Có ghét nhau, có nói xấu nhau sao ko tìm 1 chỗ nào đó để giải quyết.
Học sinh cấp 3 đánh nhau, còn biết ra ngoài cổng trường để đánh nhau để ko làm ảnh hưởng tới ai.
Một sự nhịn là 9 sự lành. Bạn gây sự, ng khác gây lại. Trâu bò húc nhau thì ng bị ảnh hưởng lại là những thành viên khác.
Yhđ là ảo thì hãy để nó là ảo đi. Cuộc sống thật bên ngoài bao lo chen, ko đủ mệt hay sao mà phải lên đây gây nhau? Hay nhàn quá sinh rảnh ko việc làm nên đây gây sự cho đỡ buồn.

Chán các bạn lắm, tham gia một thời gian cũng sẽ có lúc phải dừng lại...Hãy để lại một chút gì ấn tượng đẹp cho những lớp ng sau khi vào đây.

Thân ái!
Kangtakang
Cập nhật: @Chip : Mình là Kangtakang mod 4rum game Ass. www.forum.playpark.vn
Không rõ là mình và bạn có quen nhau không vậy?
Cập nhật 2: @Cecilia :Mình là kt công trường, ko rảnh đâu bạn ah. Bạn nói mình dùng TC & ĐV để làm toà án xét xử? Mình không có phán xét bạn hay một ai đó là Đ hay S. Nếu phán xét thì đã ko nói mình là kẻ ngoài lề có đôi lời để góp ý. Trên 4rum mình tham gia luôn có box góp ý. Tìm... hiển thị thêm @Cecilia :Mình là kt công trường, ko rảnh đâu bạn ah.
Bạn nói mình dùng TC & ĐV để làm toà án xét xử? Mình không có phán xét bạn hay một ai đó là Đ hay S. Nếu phán xét thì đã ko nói mình là kẻ ngoài lề có đôi lời để góp ý.
Trên 4rum mình tham gia luôn có box góp ý. Tìm ở yhđ ko thấy, nên đành để ở đây. Mong các bạn cảm thông.
Bạn nói mình sao ko gửi mail? Cũng hay, rất tiếc là chỉ có ngốc mới làm.
Nếu cho mình quyền quản lý box, chắc chắn mình sẽ gửi mail. Vì nó ảnh hưởng tới box mình quản lý.
Chỉ vì các bạn gây nhau, giải quyết ko xong thì xoá box? Nói thế là ko hay với ng đc gọi "già làng" rùi. Vậy cứ box nào gây nhau...Xoá?
Bạn quên là Tre già thì măng mọc rùi đó? Bạn đi thì người khác sẽ tới đúng hem. Các bạn quen nhau vậy sao ko giải quyết theo cách của những ng quen biết nhau?
Đôi lời góp ý, mong bạn hiểu giùm mình.
Chào bạn nhé.
Cập nhật 3: @Cecilia: Đúng là bà chằn nói hay lắm. Tôi thấy bà bực vì tôi dùng từ "Rảnh" đúng không? Tôi cũng có ý định xin lỗi từ sáng, vậy thì cho tôi gửi lời xin lỗi chân thành tới bà và những người đọc bài này ngheng. Tôi không rõ bà quen mọi ng ntn? Qua yh? Qua yhđ? Thật... hiển thị thêm @Cecilia: Đúng là bà chằn nói hay lắm. Tôi thấy bà bực vì tôi dùng từ "Rảnh" đúng không? Tôi cũng có ý định xin lỗi từ sáng, vậy thì cho tôi gửi lời xin lỗi chân thành tới bà và những người đọc bài này ngheng.
Tôi không rõ bà quen mọi ng ntn? Qua yh? Qua yhđ? Thật sự nếu giải quyết được qua yh thì hay biết mấy.
Box này dù có hay không cũng ko ảnh hưởng tới tôi. Ok? Điều tôi thấy bận tâm khỉ một số ng đem thù ghét thành xoá bài, và xoá luôn bài ng khác. Box Thơ Ca là vd điển hình...theo sau sẽ là box TC & ĐV?
Mong rằng mỗi ng hãy cư xử nhường nhịn nhau một tí sẽ tốt hơn.
The end ^^
7 câu trả lời 7