cho mình hỏi các bạn nam!?

các bạn thích mẫu người con gái như nào?có phải hầu hết con trai đều thích những cô gái xinh đẹp,sexy không??

Cập nhật:

mình chỉ hỏi để xem ctrai bjờ nghĩ j thui chữ không như những j ma đ/c 'tony' và 'le q' nghĩ đâu,nếu cảm thấy câu hỏi của tui ngớ ngẩn thì đừng xía vô biến chỗ khác chơi,nên biết tôn trọng người khác chút đi không phải gái nào cũng dễ bắt nạt đâu nhé.

17 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 9 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Hi hi, câu trả lời là chính xác 100%.

Con gái thông minh biết cách ăn mặc thì lúc nào cũng hấp dẫn người khác giới là thành công lớn rồi còn gì nữa.

Ai đi bên một cô bạn xinh đẹp mà không thấy tự hào. Các đại gia ai chả thích có cô người yêu xinh đẹp gợi cảm.

Sexy không có nghĩa là lố lăng, hở hang lượm thượm. Áo dài Việt nam vẫn được phong là một trong những trang phục truyền thống sexy nhất thế giới còn gì nữa.

• 9 năm trước

gái gọi kó khák...hứ

(Các) Nguồn: ngắn gọn mà xúk tick
  • 9 năm trước

con gái hơi xinh , có duyên,tinh tế, nhẹ nhàng, nữ tính

vậy là ok rùi

hầu hết con trai thik con gai xinh đẹp, sexy(gợi cảm)

nhưng chon để yêu và nối tiếp cuộc đời (kết hôn) thì mình nghĩ

con trai it chọn con gái xinh và sexy

theo mình thì vậy

chúc bạn may mắn

• 9 năm trước

Sao bạn hung dữ quá vậy...hihi, con trai thích con gái sexy nhưng không có yêu họ đâu bạn, mình nói thật đó, kể cả mình cũng vậy. Chẳng ai muốn bạn gái mình sexy cho mấy thằng con trai khác ngắm hết, trừ mấy thằng khùng, không tôn trọng người mình yêu thôi. Khi quen không chân thật, muốn lấy le với bạn bè, con trai sẽ cho bạn gái mình thoải mái, ăn mặc càng mát mẻ càng tốt, chủ yếu là để thể hiện đẳng cấp và dễ bề lợi dụng thôi. Còn nếu yêu chân thành, biết tôn trọng thì người yêu mặt hơi hở một tí là nóng mày nóng mũi lên rồi đó bạn. Con gái cũng vậy, nếu thật sự tôn trọng bạn trai mình thì đừng nên chạy theo cái mốt sexy làm gì nhe bạn, nếu bạn trai cho phép thì hãy coi chừng tấm lòng của họ...

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • Ẩn danh
    9 năm trước

thích xinh đẹp hiền và chung thủy nhé.

• 9 năm trước

tôi thích cả 2 , mẫu gái đẹp,sexy thì chỉ để làm bồ . còn gái ngoan hiền chung thủy thì để cưới làm vợ

• 9 năm trước

Con trai yêu = mắt chắc chắn thích những cô gái đẹp và sexy rồi nhưng mà lấy thì chưa hẳn đâu !

• 9 năm trước

hằng ngày bạn ntn thì luc yêu cũngnhư thế,nhưng fải chăm chút trang điểm hơn bt.ngta yêu bạn vì bạn chính là bạn chứ k fải bạn chạy theo mốt của mọi ng`.đó là mẫu ng m thich.hôm nào thử ăn mạc khác mọi hôm xem ng yêu U có nói j k?

• 9 năm trước

thấy gái đẹp thì tôi nghĩ đến cái giường còn thấy gái tử tế bình dị tui nghĩ tớ ngôi nhà và...........

• Pisces
    Lv 4
    9 năm trước

Xinh đẹp thì đương nhiên rồi

Còn sexy thì không bao giờ.

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.