Các bạn ơi ! mình cảm ơn các bạn trước nha ! cho mình hỏi cái này chút ;mình có bạn trai ,nhưng bạn trai?

nhưng bạn trai mình lúc trước đã từng có bạn gái và cô gái đi sang định cư nước ngoài ,và rồi anh ấy đến với mình ,bây giờ tự nhiên cô gái kia về và bắt anh ấy chấm dứt với mình ,mình thấy mình ko có lỗi j hết trong chuyện này ,anh ấy xin lỗi mình và nói ko muốn nói dối ai cả ,tại cô gái kia bỏ đi trước ,anh ấy... hiển thị thêm nhưng bạn trai mình lúc trước đã từng có bạn gái và cô gái đi sang định cư nước ngoài ,và rồi anh ấy đến với mình ,bây giờ tự nhiên cô gái kia về và bắt anh ấy chấm dứt với mình ,mình thấy mình ko có lỗi j hết trong chuyện này ,anh ấy xin lỗi mình và nói ko muốn nói dối ai cả ,tại cô gái kia bỏ đi trước ,anh ấy ko có lỗi ,nhưng mình thấy anh ấy ko dứt khoát , anh ấy nói cô gái đó chỉ ở vn mấy ngày thôi ,mình hỏi cô ấy là j của anh thì anh ấy nói là người yêu , câu trả lời làm mình thấy đau lòng quá ,các bạn ơi ! các có thể cho mình một lời khuyên ko ,mình nên tiếp tục với anh ấy hay là ra đi đây các bạn ??mình phải làm sao ?
12 câu trả lời 12