Chắc sẽ không có gì làm ta nhớ lại rỏ nét 1 cuộc tình đã qua bằng nghe lại 1 bài hát xưa quen thuộc ?

Cập nhật: _______________________
Mỗi bạn có thể cho mình và mọi người biết bản nhạc nào đã ghi dấu ấn sâu đậm về kỉ niệm Tình yêu thuở ấy của mình không ?
Bản nhạc MÙA HOA ANH ĐÀO đã từng làm cho tim mình...đau nhói đấy !
Cập nhật 2: __________
@ Nhoccute...Cám ơn lời khuyên của bạn,nhưng tôi thích hoài niệm hơn.Miễn sao mình không bỏ quên con tim ở lại đấy là được rùi ,phải không ?
Cập nhật 3: ____________________
@ Chank. Tui thắc mắc về cái Thumb down của bạn quá chời ! Có lẽ bài hát của bạn đã vô tình " gây hấn" với ai đó chăng ?
Cập nhật 4: ___________________________ @ Thềm xưa P.C. Bạn vô tinh hay cố ý làm cho trái tim mình lại nhói đau nữa rồi?Là đàn ông,nếu mình phải chết dưới nhát kiếm của Samurai thì quả là 1 hân hạnh,nhưng phải chết vì chun rượu Sakê của 1 nàng Gheisa nào đấy thì linh hồn chắc khó được siêu thoát lắm bạn ơi ! Cám ơn bạn về bài... hiển thị thêm ___________________________
@ Thềm xưa P.C. Bạn vô tinh hay cố ý làm cho trái tim mình lại nhói đau nữa rồi?Là đàn ông,nếu mình phải chết dưới nhát kiếm của Samurai thì quả là 1 hân hạnh,nhưng phải chết vì chun rượu Sakê của 1 nàng Gheisa nào đấy thì linh hồn chắc khó được siêu thoát lắm bạn ơi ! Cám ơn bạn về bài nhạc đó nhé.
Cập nhật 5: _________________________
@ Phôi Pha. Bài hát ấy là kỉ niệm của 1 mối tình thơ dại nơi mái trường xưa ấy mà! Còn bài nhạc chờ mà bạn nói nó tác động đến bạn như vậy làm mình cũng thấy đau.Nhưng tương lai mới là cái mà ta cần tìm đến thôi bạn ạ ! Xin chia sẻ cùng bạn.
Cập nhật 6: _________________
@ Gió đêm. Giai điệu của bài nhạc thật tuyệt ! Mình không hiểu lắm về ý tứ trong ấy,nhưng mình nghĩ thà rằng No promise còn hơn phải đón nhận 1 Broken Promise bạn nhỉ ? Cám ơn bạn về 1 bài nhạc hay.
Cập nhật 7: ____________ @ no_good. Chỉ tâm sự của mình,chỉ bài hát của mình thôi nó đã ngấu nghiến con tim này nát bét rùi ! Bây giờ mình lại phải "thương vay khóc mướn "cho các bạn nữa chắc mình phải chết ngắc ! Trời ui,tình yêu là cái quái quỷ gì mà nó cứ đeo đẳng ta mãi vậy chứ ?! Bài hát kỉ niệm của bạn nghe... hiển thị thêm ____________
@ no_good. Chỉ tâm sự của mình,chỉ bài hát của mình thôi nó đã ngấu nghiến con tim này nát bét rùi ! Bây giờ mình lại phải "thương vay khóc mướn "cho các bạn nữa chắc mình phải chết ngắc ! Trời ui,tình yêu là cái quái quỷ gì mà nó cứ đeo đẳng ta mãi vậy chứ ?!
Bài hát kỉ niệm của bạn nghe muốn đứt ruột bầm gan,vậy mà cũng phải cám ơn bạn đấy nhé !
Cập nhật 8: _____________________
@ Cánh đồng hoang.Tấu khúc đàn Thập lục và Flute của bạn thật não nùng ai oán ! Mình chưa từng thấy câu hỏi nào mà buồn như câu hỏi của mình đây.Mai mốt mình không dám hỏi vậy nữa đâu ! Cám ơn bạn đã chia sẻ.
Cập nhật 9: __________________
@ Mr.Hamster. Dù bài nhạc của bạn viết ở cung Sib trưởng,nhưng nó cũng chăng vui chút nào ! Bây giờ mình đang mềm nhũn như cọng bún nên không biết nói gì,chỉ cám ơn bạn thôi nha !
Cập nhật 10: _________
@ Kiên. Tiếng đàn bầu và Nhịp cầu tre giai điệu tương đối vui (với minhg thôi)
Bản nhạc kỉ niệm của những cuộc tình cho dù là Rock'n Rọll cũng không làm sao mà vui cho nổi ! Cám ơn bạn.
Cập nhật 11: _____________________________ *** Thôi mình cũng xin được kết thúc câu hỏi ở đây,nếu không mình sợ bị mắc kẹt lại ở quá khứ mà không biết đường trở về nữa. Xem ra bạn nào vào câu hỏi này của mình cũng đều lãng mạn thấy mà sợ !!! Bây giờ thì mình thấy vui vui và tĩnh táo lại rùi.Xin có lời cám ơn những con người... hiển thị thêm _____________________________
*** Thôi mình cũng xin được kết thúc câu hỏi ở đây,nếu không mình sợ bị mắc kẹt lại ở quá khứ mà không biết đường trở về nữa.
Xem ra bạn nào vào câu hỏi này của mình cũng đều lãng mạn thấy mà sợ !!!
Bây giờ thì mình thấy vui vui và tĩnh táo lại rùi.Xin có lời cám ơn những con người đa tình đa cảm.
15 câu trả lời 15