Tôi là đứa trẻ lì phải không?

Tôi bị chứng đau đầu đã lâu, từ thời còn pé vào cái ngày "đòi đi xe đạp" và hậu quả là bị xe đụng. Bame đã tốn rất nhiều tiền để chữa trị cho tôi và cũng đã khỏi. Nhưng tết năm vừa rồi một lần "cãi nhau" với Ba tôi đã lao ra đường và "tông xe" ngta lần nữa. Từ ngày đó trở đi tôi hay bị... hiển thị thêm Tôi bị chứng đau đầu đã lâu, từ thời còn pé vào cái ngày "đòi đi xe đạp" và hậu quả là bị xe đụng. Bame đã tốn rất nhiều tiền để chữa trị cho tôi và cũng đã khỏi. Nhưng tết năm vừa rồi một lần "cãi nhau" với Ba tôi đã lao ra đường và "tông xe" ngta lần nữa. Từ ngày đó trở đi tôi hay bị đau mỗi khi thời tiết thay đổi. Tôi có nói với Bame là mình bị đau đầu và cũng được đưa đến Bác điều trị nhưng hình như không dứt hẳn. Lâu lâu vẫn đau ko thể chịu nổi, nhìu lúc tôi mún đâm đầu vào tường. Nhưng sợ Bame lo lắng nên tôi dấu ko cho Bame biết, chỉ một mình đến Bác sĩ lấy thuóc uống. Mấy ngày qua trời lạnh đầu tôi rất đau, nhưng lại dấu...ko nói với ai. Nhiều đêm đau quá ko ngủ được tôi phải dùng thuốc an thần. Chẳng biết sao tôi lại làm vậy nữa??? Ngốc quá phải ko??? Bame chỉ mình tôi và rất thương yêu tôi, tôi ko mún làm Bame lo lắng. Thật điên rồ mà, nhưng uống thuốc vài ngày cũng khỏi mà. Chỉ có điều uống thuốc vào tôi bùn ngủ ko cưỡng lại được. Tôi bị ghiền cafe cũng vì mún tỉnh táo để làm việc. Tôi chỉ mong sau vài ngày nữa là khỏi để ko phải lo lắng vì phải "dấu" Bame. Tôi là đứa trẻ lì mà, đúng ko? Chính xác 100% rùi. Hihi. Bame ơi! Đừng giận pé thỏ lì nhé. Người iu! Anh đừng giận hen.
8 câu trả lời 8