Có bao giờ bạn bị... "say" YAHOO chưa?

Hôm nay, hằng giờ mình ngồi đọc lại câu hỏi và câu đáp của các bạn.Đến khi tắt máy đứng dậy mình lại lâm vào 1 trạng thái tâm lý rất lạ ! Mình có cảm tưởng như vừa thoát ra từ 1 thế giới xa lạ nào ấy.Đầu óc cứ lơ lơ lững lững và không xác định được mình vừa mới làm gì ! Không biết đây là hiện tượng tâm lý xảy ra... hiển thị thêm Hôm nay, hằng giờ mình ngồi đọc lại câu hỏi và câu đáp của các bạn.Đến khi tắt máy đứng dậy mình lại lâm vào 1 trạng thái tâm lý rất lạ ! Mình có cảm tưởng như vừa thoát ra từ 1 thế giới xa lạ nào ấy.Đầu óc cứ lơ lơ lững lững và không xác định được mình vừa mới làm gì !
Không biết đây là hiện tượng tâm lý xảy ra với nhiều người hay chỉ riêng mình.Mình sợ bị...khủng quá ! Hi hi!
Cập nhật: _____________
@ hnvthth. Nếu bạn không "say" thì cũng..."mê" thui ! Chết cả đám rùi !
Cập nhật 2: _________________
@ Bartender.Đang say Yahoo mà bạn còn đè xuống cán vài chun Gò đen thì chắc phải " tẩu hỏa nhập ma" tuốt ! hừ hừ !
Cập nhật 3: _____________
@ M-T. Mấy ngày qua mình tìm biện pháp để ngừa...thiên tai và để tránh gây hiểm họa cho các bạn,nên mình đã "bế quan tỏa cảng" vậy thui.Bây giờ mình đã thỉnh Sắc Vua vào rồi.Xin lỗi bạn nhé.
Cập nhật 4: ___________
@ Soleil. Bạn ở đó mà lo cười mấy thằng Tây đi.Tụi nó có đứa hiểu tiếng Việt và thấy được trang này thì chắc nó cũng cười như bạn thui .
Chắc sớm muộn gì cũng "Tửng" hết cả đám !
Cập nhật 5: ______________
@ Nhu Pham chỉ thích mà không say ! OK,vậy là bạn được "miễn dịch" rùi,hoặc vì "Yahoo lượng" của bạn quá cao.Bạn đúng là 1 Cao thủ !
17 câu trả lời 17