Các bạn trong phòng ơi! Hoàng Lan ơi! @ Phương ơi! Tội thằng này quá, vào đây tớ nói cái này chút thôi.?

Trước hết xin giới thiệu tớ là anh trai của tên Ngô Anh Tuấn biệt danh là Tuân Ngố. Hôm trước có nghe nó nói nó kết cô Hoàng Thị Lan trong phòng này, sáng nay nó có gửi bài trêu ghẹo cô ấy. Sau đó tớ có đọc thì thấy nó thật là thô tục và bị cô Lan phản đối, thế là đúng. Nay nó quá xấu hổ nên ko dám nói lời xin... hiển thị thêm Trước hết xin giới thiệu tớ là anh trai của tên Ngô Anh Tuấn biệt danh là Tuân Ngố.
Hôm trước có nghe nó nói nó kết cô Hoàng Thị Lan trong phòng này, sáng nay nó có gửi bài trêu ghẹo cô ấy. Sau đó tớ có đọc thì thấy nó thật là thô tục và bị cô Lan phản đối, thế là đúng. Nay nó quá xấu hổ nên ko dám nói lời xin lõi cô Lan mà nhờ tôi xin lỗi giùm, vậy trước hết tôi xin nói lời xin lỗi cô, mong cô tha thứ mà tiếp tục đón nhặn tình cảm của nó nghe cô.

Tôi có lén đọc cuốn nhật ký của nó thì hiểu rằng nó rất kết cô, nó tự hứa sẽ cưa cô bằng được. Nó cố tìmh làm cô tức giận( nó tả cô như đười ươi non) và thậm chí nó còn đưa cô lên làm Tinh Tinh chúa sau vài ngày nữa nếu cô ko nhận lời. Không những thế nó còn định miêu tả cô có cái mông như trong truyện Đói do nó pots lên mạng mấy ngày trước, nguyên văn lời nó như thế này" Em hãy hôn tạm biệt cái mông xinh đẹp của em đi trước khi nó thành cái mông trong Đói". Thằng này láo thiệt.

Nhưng thôi cô ơi chấp nó làm gì, vì nó là nửa xấu mà còn tôi là nửa tốt cô nghe tôi nhé. Sau cô nó còn định cưa nốt các bạn gái khác trong phòng, kể cả các bạn trai mà nó thích như HVK, XH, TF Hói Đầu v v nó cũng định đưa họ đi thay đổi giới tính ở Thái Lan . Thằng này láo thiệt( trừ cô Kim Nhung vì nó bảo đó là vợ bạn nó).

Nhưng cô ơi cô cũng nên nghĩ lại lời yêu cầu của nó , thằng này dai lắm nó từng bảo: Làm đàn ông cầm tinh con gì cũng được nhưng nhất thiết phải cầm tinh con sói là cắn rồi ko nhả , nhổ rồi ko liếm. Vậy xin cô tha thứ cho nó nhé, đừng chấp nó sau này nó ko thế nữa đâu. Mà cô cũng đã lột quần bạn nó rồi( Tên XH đó), cô cũng thấy bạn nó mông mầu gì rồi, cả nó nữa. Cô cũng đã động dao kéo với nó rồi, cắt cái gì đó của nó rồi. Bảo đảm sau này nó sẽ làm những bài cưng nựng cô, ru rím cô, nó qua TB nó sẽ xuống xe mà cảm ơn vùng đất đã sinh ra cô dù cô có ko ở đó nữa. Vậy nghàn lần xin lỗi cô nhé cô Hoàng Thị Lan, rất mong cô hồi đáp.

Còn @ Phương ơi nó nói vây nhưng đâu phải vậy, vì làm thơ thì phải reo vần, reo mà sai lệch sao còn là thơ. Mà trước đây nếu ko nhầm nó đã từng tiếp chuyện @ Phương rồi mà, chấp nó làm chi nhất là mấy tên say rượu( Lúc đó nó say mà lại nghĩ My My coi thường nó ) nên mới nên nông nỗi vậy.

Các bạn khác thấy sao hùa vào xin lỗi cho nó giùm cái, đặng nó còn nghĩ bài hầu chuyện các bạn. Nó còn nhiều bài hay lắm chỉ là bận nên ko kịp thôi.

Đôi lời dài dòng vì thằng em dại, xin mọi người bỏ qua.

Nguồn : Từ nửa tốt của thằng Ngô Anh Tuấn.
17 câu trả lời 17