trời ơi....có phải Kiến_còi chính là kẻ thù mà tôi kiếm lâu nay?

hôm nay ngội buồn tôi xem lại hình avatar của tất cả mọi người,xem đến Kiến_còi cô bạn thân của tôi...tôi giật bắn mình,sao trông Kiến quen quá,cái ảnh bé quá nên tôi nhìn ko rõ,tôi đành phóng to lên xem thử :

http://pulse.yahoo.com/_7UG7LLRJYY7T2U4XXCTDXMTBSQ...

đúng là bà này rùi ,ngày 16 - 1 - 2008 (âm lịch). tui lên HN thăm bà chị gái,thấy buồn nên tui cùng chị gái đi dạo công viên (...quên mất tên...) rùi đi Hồ Tây chơi,tui đụng phải 1 con nhok bằng tuổi,thấp tì,ko béo,ko gầy....2 đứa cũng sàn sàn tuổi nhau....tui và con nhok đấy đã gây hấn với nhau.....nhok đó biểu tui là cọng bún (chỉ vẻ yếu đuối ),tui biểu nhok đóa là "mặt mâm cổ lải" và "mắt một mí...vừa (...) vừa dê"....đúng bà này thật...tấm kia khó coi quá...để tui coi tấm này rõ hơn:

http://pulse.yahoo.com/_7UG7LLRJYY7T2U4XXCTDXMTBSQ...

á à...cái con nhok này chính là kẻ mà tui kiếm bấy lâu....lần trước chưa xử xong đã bị chị gái bắt về,hum nay gặp rùi....xử nốt vụ đóa cho bà biết tay tui......oan gia ngõ hẹp rùi....lần này thì bà có chạy lên đẳng trời nha

có phải 2 năm trước bà về HN chơi ko? lúc đó tóc bà cắt kiểu đầu sư tử,nhuộn màu ánh tía,mặc áo cổ lông cáo,và đi đôi giầy cao độ 8phân......nếu đúng bà là cái đứa đã làm tui quê mặt zới bà chị gái của tui thì lần này tui phải cắt bỏ tình bộ 3 để xử cái vụ 2 năm trước,bà hãy khai thật đi.....cái này tôi nói thật chứ ko giỡn đâu đấy

13 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 9 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Báo cáo vi phạm .

HL này , cubi có ý này HL xem thế nào ?

Cũng phải công nhận rằng trí nhớ rất tốt, tố vì sao : tại vì đó là điều mà Từ khi đó trở về trước có thể HL chưa bao giờ bị ai xúc phạm đến như vậy cho nên nó đã hằn sâu vào tâm trí của HL , nếu như là mình , mình cũng không quên , có điều mình ko quên để làm j ? Ko phải để đến ngày nào đó mình sẽ trả thù mà để nhìn thấy mình rõ hơn , tôn thêm vẻ đẹp của mình với mọi người , ta sẽ sống tốt hơn nhiều khi bên ta ko có sự thù hằn , đúng không Lan ? Lan nên biết trong đời , trong đời lan chứ ko phải cuộc sống , Lan còn sẽ gặp nhiều điều hơn thế nữa , lúc đó ra sao ? Giết người ta hay Lan sẽ bỏ qua cho họ ? ( bạo phát bạo tàn ).

Tình cảm cuả 3 bà chằn như cubi biết là j với lan ? Chuyện này ko nhỏ nhưng nó chưa đủ to để làm tan vỡ tc của 2 người nói riêng , còn nữa : mọi ngươì trên đây nhìn Lan như thế nào ? Nó ko quan trọng bởi lẽ ko ai "biết" lan cả , nhưng khoan đã những con người thực gần lan luôn bên Lan kia nghĩ j đây ?: một cô gái hiền lành mà bây jo như vậy sao ? Hay : thật không ngờ là nó vẫn thế . Lan nghĩ thế nào ?Nhưng cubi nghĩ đây chỉ là đùa.

Chúc Lan sáng suốt .

Bạn của Lan : cubi .

(Các) Nguồn: Bạn của Lan luôn bên Lan .
  • ceci
    Lv 6
    9 năm trước

chính là hắn đấy..quân tử trả thù 10 năm chưa muộn,chị mua vé máy bay cho em qua Đài Loan chém hắn nhé..

(Các) Nguồn: nhưng mua vé 1 chiều thôi..vòng về có cảnh sát hộ tống..
  • 9 năm trước

Ôi Trời Đất,Quỷ thần ơi..Thù dai dễ sợ luôn.......

Xin can các Bà....... Đừng có Uýnh nhau ở đây nha......

Đàn Ông bọn tớ có khi đánh nhau vỡ gáo rồi nhận Huynh,Đệ thân thích tựa chân tay đó.....

Nếu thực sự như vậy thì phải chúc mừng thôi.... Hai Bà có Duyên với nhau rồi...!

(Mà... Bà "Chăn bò" ở miền tây lên Hà nội chi vậy..?)

Ngày nghỉ không có việc gì nghịch nên định tạo Xicangdan..phải không,,?????

• ...
    Lv 6
    9 năm trước

Anh em ơj nhanh chân dzọt lẹ thôj..sắp có ẩu đả xảy ra đó! K chạy là bị lạc đạn trúng chít lun óh..tuj chùn đây..

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 9 năm trước

chị nhớ giỏi ghê

• 9 năm trước

Thấy người sang bắc quàn làm họ hả? ha ha ha...kiến còi là một trong những tay anh chị bán vé số ở Đài Loan đó ha ha ha....

Tiểu muội đừng buồn huynh nha...tính Huynh hay đùa ha ha ha.... thôi muội chuyển nghề bán thứ khác đi.... ở đài loan không biết có vé số không nữa.

he he he=))

• 9 năm trước

Vui quá

• 9 năm trước

he, sắp có chiện dzui coi rùi

@ anh Xuân Hùng: Đài Loan cũng có vé số anh ạ, em thấy trong phim gì có Hạ Quân Tường đóng đó, ảnh đi mua vé số rùi trúng mà

• Ẩn danh
    9 năm trước

Hết thuốc chữa, vẫn đanh đá như thường. Chán!

• 9 năm trước

sax !! sek trí nhớ của chị tốt dữ zdạ chài....! 2 năm trước ròy còn nhớ , nhớ ngày tháng lun mới ghê ..! tỉu đệ xin bái phục ...( không bít có nhớ đúng ko nữa ... kaka)

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.