Nói nhỏ với Hoàng Lan nè, xem tui với bà có phải kẻ thù không ?

http://vn.answers.yahoo.com/question/index?qid=201...

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Tôi nói cho bà hay, cái ngày mà bà nói 2 năm về trước đó, tui vẫn đang ở Tuyên quang, quê hương tui, từ nhỏ đến lớn ngoài quê hương tui ra tui chưa hề đi đâu xa cả, cũng đúng năm 2008 mà bà nói đó, lần đầu tiên tui đặt chân lên đất HN nhưng không phải ngày 16 -1 ( âm lịch) như bà nói mà là ngày 1 -7 - 2008 ( dương lịch) , tui đi thi Đại học ( nhưng trượt vỏ chuối) . Tui quyết định học hệ CĐ của trường đó, nhưng được 6 tháng tui bỏ học, về nhà chơi chán chê ... với tui đất HN không hợp, không thích ứng nổi, về quê vài tháng bố mẹ cho tôi đi học cắt tóc, tui học được 1 tháng thì bỏ, lại chơi .... Cho tới 1 ngày của tháng 4-2010, không bít ma xui quỷ khiến thế nào tui lại đòi ba mẹ cho sang Đài Loan du học, ba mẹ thương tui lên cũng đồng ý ....Bà có biết cái kiểu tóc nào mà tui ghét nhất không ? Là cái kiểu đầu sư tử như bà nói đó, tui mà đã ghét thì sẽ không bao giờ để đầu mình như vậy. Tui cũng chẳng có 1 cái áo cổ lông nào hết , mát tui mí rưỡi chứ không phải 1 mí như bà nói. Có thể bà nhầm ai đó rồi đổ tội cho tui, bà mang bộ 3 ra để đe dọa tui, nếu thực sự bà không coi trọng bộ 3 này, muốn phá bỏ nó thì cứ nói thẳng ra, đâu cần phải mang tui ra để làm bàn đạp. Lòng tự trọng của tui rất cao, tui rất hay bị tự ái, bà làm như vậy chảng khác nào bà chửi vào mặt tui. Hôm nay đọc được câu hỏi của bà, tui thật sự rất buồn .... còn nếu bà không muốn làm bạn với tui nữa, cũng không sao, tui không có ý kiến gì, bà thông manh, giỏi dang, đâu có vừa đần vừa ngốc như tui, tui đúng thật sự không xứng làm bạn của bà .....

13 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 9 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

éc......vẫn moi được bài này để đọc hả ?

hix....tại tui thấy cái mặt của bà sao giống nó quá đi...hix...ko phải à...tui nhầm....hì hì...nhầm thiệt mà....đừng chém tui nghen.tui xin lỗi mak.....bà nói nghe ghê quá.....tui nhầm người chứ có phải tui muốn phá bộ ba này đâu.bà ko thấy tui đã xấu hổ khi đọc được câu tả lời của người mà tui cho 5 * đấy à....tui đã nói vậy tức là tui biết tui sai rùi mà

mà cũng phải khen rằng bà có cái trí nhớ siêu việt thiệt đấy.....ngày giờ bà nhớ chuẩn ghê ha.....bái phục luôn đóa

• 9 năm trước

tự biên tự diễn ai mà khg biết vừa tung vừa hứng nhảm nhí quá

• 9 năm trước

Thôi đã rõ ,nguyên nhân là HL hiẻu nhầm ,vội vàng nhận xét nên ra nông nổi ! Tất cả bỏ qua...như bt` đi...hi hi

Thôi nào K và L....cùng với M tiếp tục như ngày nào đi nhé ! Thế mới vui...ko còn bộ 3 sao TCĐV sống nổi ? ! Anh C cũng buồn lắm đấy...

• Ẩn danh
    9 năm trước

Wow..."vụ án" nề gớm nhể. Có cả thám tử săn lùng thủ phạm nữa. Vào ngày đó, tháng đó, giờ đó, mình cũng ở thành phố HN ế.....Nhưng mình muốn đính chính zõ 1 điều là vào thời điểm đó mình ko phải ở thành phố Hà Nhội đâu nhế. Mình ở thành phố HN tức là thành phố Herceg Novi đó nhế. Zất zõ zàng zồi ế nhế!

Xem bản đồ đê nhế:

http://www.maplandia.com/serbia-and-montenegro/crn...

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • Huynh
    Lv 6
    9 năm trước

bộ 3 nak sắp tan rã rùi hả trời ?????????

• Ẩn danh
    9 năm trước

Yên tâm em ơi , ai chém em anh bênh liền. Nhưng anh ghét Đài Loan lắm em ơi, lằn đầu đánh nhau với người nước ngoài là mấy tên Đài Loan đó.

• My My
    Lv 6
    9 năm trước

Tui mệt tim dzới 2 bà wé... bây giờ xong chưa? tới tui giận nè.

Lậy bộ 3 ra đưa tới đẩy lui,còn có tui mà,tui có tội tìn gì đâu? ghét dể sợ...

• 9 năm trước

ui... em tui sao hôm nay nóng thế? Nhảy vào tủ lạnh ngồi một tí đi em. Hic... kiểu này thì chảy hết cả mỡ ra đó. Mà em còi thế thì mở đâu mà chảy he he he...

Chúc em vui vẻ và hạnh phúc nhé!

• 9 năm trước

ÔI Thôi thôi...... Ngu mỗ xin nhị vị Cô nương bớt giận.........

Chỉ là Lan muội Coi Gà Hóa cuốc ý mà..! Ý quên,,"Nhìn Kiến hóa Ong.."

Có câu "Tứ hải giai Huynh-Đệ" có khi phang nhau bể gáo rồi nhận ra tri kỷ đó...

Mà Lan đã xin lỗi rồi đó dỹ hòa vi quý đi Kiến muội..! Rồi xẽ "Chém sau..! hì hì hì...

• 9 năm trước

cháy nhà cháy nhà.

gọi 114 đê!

Bạn đừng nói vậy nghe ko zui chút nào đâu. Mình nghĩ HL ko có ý đó đâu.

2 người zẫn là bạn mà.

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.