Nói nhỏ với Hoàng Lan nè, xem tui với bà có phải kẻ thù không ?

http://vn.answers.yahoo.com/question/index?qid=20101126233730AA4g31k ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ Tôi nói cho bà hay, cái ngày mà bà nói 2 năm về trước đó, tui vẫn đang ở Tuyên quang, quê hương tui, từ nhỏ đến lớn ngoài quê hương tui ra tui chưa hề đi đâu xa cả, cũng đúng năm... hiển thị thêm http://vn.answers.yahoo.com/question/ind...

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~...

Tôi nói cho bà hay, cái ngày mà bà nói 2 năm về trước đó, tui vẫn đang ở Tuyên quang, quê hương tui, từ nhỏ đến lớn ngoài quê hương tui ra tui chưa hề đi đâu xa cả, cũng đúng năm 2008 mà bà nói đó, lần đầu tiên tui đặt chân lên đất HN nhưng không phải ngày 16 -1 ( âm lịch) như bà nói mà là ngày 1 -7 - 2008 ( dương lịch) , tui đi thi Đại học ( nhưng trượt vỏ chuối) . Tui quyết định học hệ CĐ của trường đó, nhưng được 6 tháng tui bỏ học, về nhà chơi chán chê ... với tui đất HN không hợp, không thích ứng nổi, về quê vài tháng bố mẹ cho tôi đi học cắt tóc, tui học được 1 tháng thì bỏ, lại chơi .... Cho tới 1 ngày của tháng 4-2010, không bít ma xui quỷ khiến thế nào tui lại đòi ba mẹ cho sang Đài Loan du học, ba mẹ thương tui lên cũng đồng ý ....Bà có biết cái kiểu tóc nào mà tui ghét nhất không ? Là cái kiểu đầu sư tử như bà nói đó, tui mà đã ghét thì sẽ không bao giờ để đầu mình như vậy. Tui cũng chẳng có 1 cái áo cổ lông nào hết , mát tui mí rưỡi chứ không phải 1 mí như bà nói. Có thể bà nhầm ai đó rồi đổ tội cho tui, bà mang bộ 3 ra để đe dọa tui, nếu thực sự bà không coi trọng bộ 3 này, muốn phá bỏ nó thì cứ nói thẳng ra, đâu cần phải mang tui ra để làm bàn đạp. Lòng tự trọng của tui rất cao, tui rất hay bị tự ái, bà làm như vậy chảng khác nào bà chửi vào mặt tui. Hôm nay đọc được câu hỏi của bà, tui thật sự rất buồn .... còn nếu bà không muốn làm bạn với tui nữa, cũng không sao, tui không có ý kiến gì, bà thông manh, giỏi dang, đâu có vừa đần vừa ngốc như tui, tui đúng thật sự không xứng làm bạn của bà .....
13 câu trả lời 13