Ban hòa giải nghĩ sao về điều này?

tui và nguoi truong phu se duyên,nên nghĩa phu thê qua tay cò Xuân Hùng.tưởng đâu yên bề gia thất.cho bõ công tô phấn điểm son..nhưng nào ai biết,từ ngày kết hôn,tui vò võ 1 mình,cái ngày động phòng là ngày ê chề nhất,ổng để tui trong phòng chờ tới 2,3h sáng...sau này mới biết ổng qua bên vườn thơ ca ngủ ở bên... hiển thị thêm tui và nguoi truong phu se duyên,nên nghĩa phu thê qua tay cò Xuân Hùng.tưởng đâu yên bề gia thất.cho bõ công tô phấn điểm son..nhưng nào ai biết,từ ngày kết hôn,tui vò võ 1 mình,cái ngày động phòng là ngày ê chề nhất,ổng để tui trong phòng chờ tới 2,3h sáng...sau này mới biết ổng qua bên vườn thơ ca ngủ ở bên đó.(ác chưa)
làm dâu bên thơ ca dc vài ngày tui cuốn gói về lại TCĐV.xấu hổ ghớm..suốt ngày tui cứ đăng báo tìm ổng..tha thiết cũng co..giận dỗi cũng có..zậy mà người ta dửng dưng.
ngồi 1 mình tui mới ngẫm lại câu nói: trai năm thê bảy thiếp,gái chính chuyên 10 chồng..(trời,giờ này mới nhớ ra câu đó.) nên quyết định xin li hôn và đã gửi đơn đến tòa án.
vậy mà hôm nay lại bị tòa triệu tới với mong muốn hòa giải..tưởng ai..gặp phải cô tám HL làm chủ tọa..bà này chuyên đi nghe lén..nên chuyện từ trong ra ngõ là bả nắm hết.nên ở xóm tui đặt là tổng đài 1080.
sáng nghe giải bày,thấy cũng có tính thuyết phục,nhưng k ngờ nguoi truong phu quá phũ phàng,còn làm thơ tán tỉnh cô tám tọa.
-HL con gái nhà ai
nói năng lẽ phép,dịu dàng quá ta
chắc là TỪ GIÃ vyla
HL chính thật mới là PHU NHÂN.
đó...bội bạc chưa..lại còn
-em nào đến trước anh nhào đến ôm.???
là sao..tui đây sao ổng không ôm mà đòi ôm người khác?thử hỏi làm sao tui sống với con người bạc tình như vậy?huhu..người ta nói:hồng nhan bạc tỷ,còn tui bạt mạng....huhu..hức...ực...
ông cò Xhùng ơi.trả tiền cò lại cho tui...
21 câu trả lời 21