Tư vân giùm em cái này đi mấy bác , tặng 5 sao cho ai nói hay?

Năm nay em lên lớp 9 rồi , trong lớp em có 1 bạn gái rất xinh . Em đả mến bạn ấy ngay cái nhìn đầu tiên trong ngày dầu năm học , em đả làm mọi cách cho bạn nữ ấy biết tình cảm của mình như thế nào bằng cách : Thường xuyên ngắm bạn ấy , dồn sự quan tâm chỉ cho bạn ấy và còn mua đồ ăn cho bạn ấy nửa . Dường như bạn... hiển thị thêm Năm nay em lên lớp 9 rồi , trong lớp em có 1 bạn gái rất xinh . Em đả mến bạn ấy ngay cái nhìn đầu tiên trong ngày dầu năm học , em đả làm mọi cách cho bạn nữ ấy biết tình cảm của mình như thế nào bằng cách : Thường xuyên ngắm bạn ấy , dồn sự quan tâm chỉ cho bạn ấy và còn mua đồ ăn cho bạn ấy nửa . Dường như bạn ấy củng biết tình cảm của em và thường hay chọc ghẹo em , em cứ ngở bạn ấy thích em rồi vậy mà .........
Mới hôm nay em bắt gặp nhỏ ấy đang tay trong tay với 1 bạn khác lớp , tụi bạn nói đó là bồ của bạn ấy , quen nhau lâu rồi .
Em đang trong tâm trạng khổ tâm buồn rầu , chẳng còn muốn đi học để giáp mặt với nhỏ ấy nửa . Có phải em đả yêu rồi không ? Em nên làm gì bây giờ ? em khổng thể quên được nhỏ ấy ? Làm sao đây....?
Mấy bác giúp em thoát khỏi tình hình này với rồi em sẻ hậu tạ 5 sao ngay
11 câu trả lời 11