Tất cả trcười đó vui thô ca vào đây , câu này phải thực hiện lần 2 đấy .?

Không nói dài nữa , giải quyết việc này đã . Đầu tiên mọi người phải vào để độc 2 trang này trước đã :

http://vn.docs.yahoo.com/info/terms/

http://vn.answers.yahoo.com/info/community_guideli...

nếu như ko gửi khiếu nại được thì hãy gửi email trực tiếp đến :

vn-answers-abuse@cc.yahoo-inc.com

Lưu ý rằng càng ít người gửi thu càng tốt tránh trường hợp KN quá nhiều xảy ra .

-trong đơn KN phải ghi rõ địa chỉ email, ko cần mật khẩu, lý do khiếu nại , ví dụ như :

kính gửi BCSKH Yahoo VN ( ko nên viết tắt) hiện nay trên CĐ yahoo hỏi đáp mục tc+ đv có rất nhiều người đã bị xoá câu hỏi , câu trả lời vì lý do vi phạm NTCD mà trong khi đó tất cả ko ai vpntcd đó là ....@yahoo.com và người có nick name : ................................ Email là :....của người triệu phú chăng hạn đã bị xóa hay bị khoá trong ngày hôm nay chẳng hạn , ................................ Rất mong yahvn xem xét , đánh giá lại , kích hoạt lại , đang lại câu hỏi , tr lời đã bị xoá và cán thiết phải có một hay nhiều tiết chế ngân chận những kể sáu , lợi dụng bcvp để trả thuy thu do cá nhân ... Rất mong yahvn xem sét và sòm mang lại sự yên tâm cho cộng đồng yah hỏi đáp nói chung và TCđv + thơ ca ....nói riêng ,

Xin chào và xin cảm ơn .

Dày là lần đầu tiên tố có thể giúp all các bạn , hãy lưu trang này lại vì có thể nó cũng ko " sống được " qua hôm nay dau .

Chúc các bạn mà mắn và thành công .( mình viết bằng đtdd nên chỗ nào sai thì "sửa" giùm nhé .

Cập nhật:

Việc bị bcvp quá nhiều sẽ dẫn đến việc tài khoản yahoo bị tạm ngưng , khoá và bị xoá vĩnh viễn Nhung à ,

cubi cũng mong cho mọi chuyện tốt đẹp trở lại , sẽ có thêm nhiều niềm vui hp chú ko phải những ưu tư mênh mong thế này .

15 Câu trả lời

Xếp hạng
  • Ẩn danh
    9 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

đời ơi , em đã khiếu nại r` nhưng 14195 điểm của em vẫn tèn...tén...ten chả có gì cả

mà khiều nại nhiều nó "chém" cả cái nick khiếu nại thì khổ

em cũng muốn trở lại nick đó lắm chứ có phải k đâu

mà chị dùng máy gì thế ? E71 hay gì vậy (đôi khi em cũng dùng E71 để lên yhđ)

• Đăng nhập để trả lời câu hỏi
  • 9 năm trước

Hu Hu Hu, cảm động quá ! đọc thư này mà triệuphúđẹptrai không thể nào nhắm mắt xuôi tay mà đi luôn được, đành phải đội mồ sống lại với 1 cái xác mới nè : tattattattàtta.

Xin báo tin cho bà con cô bác biết, vì ăn ở có tình có nghĩa nên diêm vương đã cho TPĐT đầu thai với 1 con người mới, sốc dã man, đặt cho 1 cái tên đẹp nhất YH, ai đọc lên cũng muốn...chưởi hết, Khà khà khà...đó là: taogiaukechatao

Tui ko làm bà con thất vọng đâu, sẽ dzô tiếp tục mà. Nhưng mấy hôm nay bận quá, những ngày cuối năm ở bên trời Âu bận rộn lắm, vã lại trời lạnh quá lúc nào cũng âm không, hôm qua âm 20°C, lạnh muốn teo thằng nhõ luôn, kakkaka. Quí vị biết không, bên này mấy ông mà đứng gốc cây đái bậy phải cầm thêm cái cây, phải khỏ cho nước tiểu gảy ra, nếu không kéo quần lên không có được, kha kha kha, nói chơi thôi, đừng có tin nha ! Cuối năm tiệc tùng liên miên...hì hì hì. Nhậu nhẹc nhiều quá nên đầu óc tối thui.

Anyway thương mọi người nhìu lắm nha

Thương nhất là Ceci, CECI, I LUV U !

Quên nữa, Cubi, I luv u 2.

• 9 năm trước

này...ai cho U copy avatar của chị Cecillia đấy hả..thick ko tui BCVP câu này rùi cho U gửi đơn khiếu nại nhá...

• 3 năm trước

cu?a you ak,hay nhâ?y,mi?nh cu?ng s?u tâ?m ?c submit cho vui: ?ê?:e hay p/t nhân vâ?t Ndu(.) t/p Kiê?u b/l:'nguyê?n du la? a million la?o tiê?n bô?i cu?a chu?ng ta,m?c du tien boi ?a? ra ?i va?o a million chiê?u gio? la?nh nh?ng vâ?n la?m châ?n ?ô?ng ca? j??i hâ?u bô?i chu?ng ta b??ng ch??ng la? qua kho bi? ki?p vo? công:V??ng thuy? kiê?u hay go?i la? ?oa?n tr???ng tâ?t thanh,va?o mô?i ki? thi kho bi? ki?p na?y la?i xuâ?t hiê?n va? vâ?n la?m thâ?t ?iên ba?t ?a?o châ?n ?ô?ng ca? gi??i hâ?u bô?i chu?ng ta' ?o?c&c???i ra n???c

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 9 năm trước

Thật không công bằng cho @TRiệu phú đẹp trai ....

• 9 năm trước

thank ba ha ba tot wa ha

• 9 năm trước

Trước hết xin cảm ơn bạn đã quan tâm đến việc này. thứ 2: bạn đã cho mọi người biết cách khiếu nại mỗi khi gặp điều không hay xảy ra trên YH

thứ 3: thay mặt triệu phú đẹp trai, xin cảm ơn bạn lần nữa. Nhung không thể hiểu vì sao lại có thể khóa nick như vậy.

Vậy bây giờ chúng ta cần làm theo những gì bạn chỉ dẫn nhé ..!hy vọng mọi chuyện lại tốt đẹp.

• Huynh
    Lv 6
    9 năm trước

ok,pé sẽ lôi chú triệu phú đẹp trai zề box an toàn :D k mất một sợi lông :P

• 9 năm trước

Tks y...!!! he he

• 9 năm trước

đúng vậy

sự thật mất lòng

nên nếu mình cứ nói thẳng ra như bạn và triệu phú đẹp trai thì..............

mình ủng hộ bạn cả hai tay hai chân luôn, 1 * nè , ccó gắng nhé

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.