Cả nhà cho em gửi mấy câu riêng tư được chứ ạ ?

trước tiên cho em gửi lời cảm ơn đến chị Tiêu So,chị Cecilia,anh Hùng,chị Nhung.em cảm ơn các anh chị đã yêu thương em như em gái của mình và đồng thời cũng cho em xin lỗi vì đã làm các anh chị buồn. chị Tiêu ơi.em đã đọc bài thơ "tìm em....."của chị...em đã lưỡng lự khi quyết định có nên vào bình luận... hiển thị thêm trước tiên cho em gửi lời cảm ơn đến chị Tiêu So,chị Cecilia,anh Hùng,chị Nhung.em cảm ơn các anh chị đã yêu thương em như em gái của mình và đồng thời cũng cho em xin lỗi vì đã làm các anh chị buồn.
chị Tiêu ơi.em đã đọc bài thơ "tìm em....."của chị...em đã lưỡng lự khi quyết định có nên vào bình luận hay ko....hu hu hu....em thật dại dột vì lúc đóa ko vô trả lời....ngày hôm sau em quyết định vô trả lời...đến lúc nhấn nút gửi thì....chị đã chọn câu trả lời hay nhất mất tiu rùi.hic.....tiếc ghê á chị....bao nhiêu lời muốn nói lại chẳng gửi đến chị được.....
chị Cecilia à.....em nghĩ thông cũng vì cuộc nói chuyện với chị đấy....lúc cúp máy em đã nghĩ lại lời của chị nhưng ko biết sao em vẫn còn núp sau cánh cửa chứ chưa lên mặt trên yhđ...hic....chắc tại bụng dạ cả em ko được bao dung rộng lớn như chị nên em vẫn để bụng những chuyện ko đâu với đâu....hix.....chắc vậy đóa chị.
anh Hùng ơi....anh cố tình ghẹo thằng Khát để nhỏ HL phải lên mặt đúng ko ?anh lớn quá rùi.....bài thơ của anh nghe sok lắm....em đang phân vân ko biết có nên đạp đít anh xuống cống ko nữa.....ko đạp thì thiên hạ cười thằng Khát....mà đạp thì xót anh trai lém....kiếm đâu ra 1 người anh trai như anh để mà thay thế đây....thôi thì cứ cho anh nhảy lon ton đi.....khi nào rảnh em sẽ tính tiếp.
chị Nhung ơi....em đã cố gắng giải thích cho chị nhưng vì quá yêu em nên chị lại tự thấy ray rứt (trong khi kẻ ray rứt lại cười).mỗi lần chị nhắn tin hoặc email là em lại sợ.....em sợ chị lại nhắc đến chuyện nếu em ko để hình avatar và ko lên yhđ nữa thì chị sẽ ko lên trên này cùng em luôn....hix....em yêu chị lém....mỗi ngày mà ko thấy tất cả các anh chị trên yhđ là em lại tụt hứng....nếu chị mà bỏ yhđ thì kẻ buồn nhất lại là em.....hu hu hu....vậy thì kẻ ray rứt sẽ lại là em nữa đóa chị.....em quay lại yhđ rùi....chị hãy cười lên nha chị....(ah....quên chưa kịp khen.....chị cười đẹp lém.....cái hình avatar mới này nhìn chị....baby lém...hì )

còn một người nữa mà em cũng muốn gửi lời cảm ơn....đó là Cubi....
nói thật là nhiều lúc em muốn nổ đom đóm mắt với anh luôn á.....2 đứa đang nói chuyện thì quay ra chửi nhau....rùi bên này đang cao hứng nói thì bên kia cúp máy cái rụp.....làm cái mặt của đứa bên này như cái củ đậu ngâm nước lâu ngày bị thối í....còn ko biết khi bên này cúp cái rụp thì bên đóa có mang cái chân gà và lon bia ra chửi nhau với chúng ko? ( chắc là có vì thấy con gà nó bị què mất 1 chân)
chỉ vậy thôi thì chưa nổ đom đóm mắt đâu......nổ vì lúc đang chát kìa......đang cười như "công nông chở phân lên dốc" thì quay ra nói linh tinh....rùi lại bắt đầu chí chóe.....bên này cắm đầu cắm cổ vào viết lạch cạch....viết thật dài....chửi cho đã....đến lúc ngước mắt lên màn hình thì thằng bên kia đi nhắm chân gà từ hồi nào rùi í....ối dzời ạ....cái lúc đóa mí nổ đom đóm mắt đấy.....3 máu 6 cơn chửi đổng cái thằng khỉ đực....thề rằng nếu gọi sẽ ko thèm nghe máy....vậy mà đang nằm khóc thì thấy đt rung....hix....thôi thì bắt máy vậy...hì hì.....như vậy mí là con gái.....
nhưng cũng cảm ơn anh vì lúc em buồn thì anh lại là người bày trò cho em xem.....mặc dù tức lém nhưng nghĩ lại thì thấy hài quá nên đành cười vậy.cám ơn vì anh luôn muốn em lên yhđ.....cám ơn 1 người bạn có vẫn đề về con gà què chân......
24 câu trả lời 24