Cả nhà cho em chào tạm biệt được chứ ạ ?

nếu ai thấy tâm tư buồn thì hãy ngồi đọc vài lời tâm sự của em,ai thấy lời tâm sự dài quá thì cứ vô lấy 2điểm rùi đi ra nha. ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ bây giờ box nhà mình đông người lắm rồi.có thể nói với câu : " có cô thì chợ cũng đông _ cô đi lấy chồng thì chợ vẫn vui... hiển thị thêm nếu ai thấy tâm tư buồn thì hãy ngồi đọc vài lời tâm sự của em,ai thấy lời tâm sự dài quá thì cứ vô lấy 2điểm rùi đi ra nha.
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~...
bây giờ box nhà mình đông người lắm rồi.có thể nói với câu : " có cô thì chợ cũng đông _ cô đi lấy chồng thì chợ vẫn vui ".uhm....chỉ cần nhìn số bài viết dài đến mức chất thành 7trang là đã đủ hiểu box nhà mình nhộn nhịp đến mức nào. Chẳng bù cho cái ngày em bước chân zô box này,ngày đó phải nói nơi đây là : " chó ăn đá _ gà ăn sỏi ".

Khi nghỉ làm và cũng đồng thời nghỉ lên mạng....em sẽ rất nhớ mọi người.Em cũng rất tiếc vì dự án phát quà cho mọi người trong lễ Noel phải hủy bỏ,em đã rất tự tin rằng mình có thể đem lại 1 lễ giáng sinh vui vẻ cho tất cả mọi người trong box....em đã làm được 23 món quà cho 23 người trên này....vậy nhưng....em xin lỗi...có lẽ em bị stress thật rồi.....nhưng ko phải do tặng quà mà em bị stress đâu chị Tiêu So ạ,em đã đọc câu trả lời của chị,chị nghĩ em bị stress là do phải nghĩ về vấn đề này sao ??? thật ra thì lúc ngồi nghĩ thơ,nghĩ các mẩu chuyện vui để làm quà cho mọi người mới chính là lúc em thấy vui và thoải mái chị ạ.chuyện dài lắm chị ơi....chị ko biết được đâu...chỉ có chị Kim Nhung mới biết sự thật thôi.

thôi thì dự án về lễ Noel nếu ai thấy hứng thì thay chân HL vậy nha.còn 2 em Gà con và Hero Sun Star thì cứ cố gắng làm 2 cây thông Noel nha....ko có quà cho 2 em....nhưng mọi người sẽ rất vui vì công sức 2 em bỏ ra.2 em hãy vì nụ cười của mọi người mà cố gắng nha..

khi ko lên mạng....em sẽ rất nhớ mọi người.nhớ chị Tiêu So, nhớ chị Cecilia, anh Hùng, chị Nhung, MyMy, Kiến còi, Chipcon, Sora, Tuấn Thanh, Nhocsida, tao giàu kệ tao,......ối zời ơi...kể hết ra thì có mà nổ cổ em mà chết mất...nói chung là em nhớ tất cả những ai đã từng lên box này.

em nhớ tất cả mọi người nhưng sẽ có duy nhất 1 người làm em buồn khi em ra khỏi box...đó là bé Kiều Linh.Linh à,chị đã rất vui khi nói chuyện với em,chị đã thầm cảm ơn đời khi cho chị gặp được em....1 cô bé có cá tính rất giống chị.....nhưng có lẽ vì tương đồng sinh tương khắc.....vì khi cả 2 có cá tính rất giống nhau sẽ đẩy nhau ra chứ ko thể gần nhau được (cũng như cục nam châm vậy....tương đồng thì đẩy...tương khắc thì hút ).có lẽ vậy nên khi có 1 xíu hiểu lầm thôi mà chị lại ko thể làm cho bé bình tĩnh được......quả thật đêm qua chị đã khóc rất nhiều vì những lời nói của em.....cảm giác như lời nói ấy có thể đập chết chị bất cứ lúc nào.....viết đến đây....nước mắt chị lại chảy......cứ nghĩ lại vẻ tức giận của em mà chị lại khóc......chị trong mắt em...đã quá đát rùi....

còn 1 người nữa mà có lẽ sẽ ko đọc được bài viết này của em...đó là Cubi.Khi em viết bài này...anh đang nằm mê man trên giường....khi anh tỉnh dậy....bài viết của em đã bị xóa (ko vì nạn bcvp thì cũng vì hết thời hạn ).anh thì cũng chẳng có gì là đặc biệt với em....em chỉ coi anh như 1 người bạn....nhưng vì quá cà chớn với anh....em đã vô tình làm anh buồn....và thậm trí là khóc.em ko biết rằng em trong mắt anh lại được coi là đặc biệt chú ý...em cứ vô tư hờn dỗi....cứ vô tư cười đùa....nhưng đến khi đọc tn của anh.....em đã khóc.....vì sao anh lại dấu em ?vì sao anh lại cấm bé Linh nói cho em biết tất cả ??? có phải vì em trong mắt anh đã trở thành 1 mụ phù thủy độc ác....anh sợ em sẽ lại đi trù bé Linh sao ? em còn rất nhiều câu muốn hỏi anh...anh mau dậy mà trả lời đi chứ...anh cứ nằm như vậy thì người bị áp lực cao sẽ lại là em đấy.....em chỉ vô tình đùa giỡn thôi chứ em ko phải mụ phù thủy đâu anh ơi....em ko ác như vậy đâu...hu hu hu....có khi nào lúc anh tỉnh dậy.....anh sẽ lại trù ngược lại em ko ????
Cập nhật: tất cả mọi người ở lại vui vẻ nha....em sẽ ol qua dtdd để xem các nhịp bước của anh chị và các bạn
Cập nhật 2: chị cảm ơn em Gà Trống nha.....em hãy làm cho mọi người có 1 đêm giáng sinh ấm áp nha em
25 câu trả lời 25