Tìm chồng như ý mình ở đâu ?

Tìm 1 người chồng giàu, biết làm ăn, là người trượng phu, bản lĩnh đàn ông, chung thủy (thể xác, trái tim), sống có trách nhiệm, 1 lòng yêu thương vợ con, có tấm lòng tốt, lòng từ bi ??????????????????
============>>> Kím đâu ra vậy? Mình chỉ thích người người đàn ông như thế??
chắc cả đời mình ở giá thôi
Cập nhật: @: Ngoc Thien _ 40 : Mot nguoi` mong mun' nguoi` cho`ng mi`nh co' lo`ng tot, t`u bi, chung thuy, Thi` ban cung bjk nguoi do ra sao rui.
Cập nhật 2: @: VU~: hj, e o tp.hcm. e moi' 18t thui ak`
Cập nhật 3: @: NGỌC : Mot nguoi` mong mun' nguoi` cho`ng mi`nh co' lo`ng tot, t`u bi, chung thuy, Thi` ban cung bjk nguoi do ra sao rui.
Cập nhật 4: @: L.A.D : chac e phai goi ban`g chu' rui`
Cập nhật 5: @: ongtho : heheh. e chi moi 18t thui. hem so* dau nhe'. du`ng co' hu`
Cập nhật 6: @: hoang le : mi`nh nhu* the na`o ma` ...mi`nh dam' mong mun' nhu* the'
Cập nhật 7: @:My Love: thu*c ra mi`nh da wen ban trai (va ban trai cu~ do' gan giong nhu* vay) Va` mjnh cung da gap nguo`i nhu* the' rui`( sem sem nhu* the), chi~ la` duye^n chua den. nen moi dam mong uoc the.
Cập nhật 8: @:Hoang D : heheh. ko phai ko co ngu* a noi dau. co' le~ a chua dc die~m phuc gap dc nguoi` nhu vay. e da gap dc 1 vai nguoi sem sem nhu* the rui. nen moi dam uoc' ao

Cập nhật 9: @: Dinh : tham lam nhung ko ich ki~. vi` minh ko chi nhan ma` con cho
Cập nhật 10: @: anh chang rang sun : heheh , ket cau tra loi cua anh qua. ko giau nhung tot, bjk lo lam an thi truoc sau cung giau ak`. co`n hon nhung ke an choi, co giau thi som muon gi cung ngheo` (em ngj the)
29 câu trả lời 29