Tramaha,Mùa đông,Chj of lun đây ko vào YHHĐ nữa đâu chúc hai em ở lại vui vẻ,Thơ thẩn nhìu we' rùi sợ khìn mất?

hehe
Cập nhật: * Rất vui vì bạn đã trả lời.
Cập nhật 2: Toai Cánh nhạn cô đơn trên mạng thui chứ ngoài đời hẻm coa cô đơn đâu mừ.Nhạn này là nhạn ở khu bảo tồn đông lem.
Cập nhật 3: Carolin Cám ơn em.
Cập nhật 4: Tramaha Sao ko bít tìm gặp và nịnh chj nhỉ.Do đặc thù công việc chj có quen biết nhiều girl xinh và làm việc chăm chỉ đó.@@.Giờ thì muộn rùi chj off lun rùi.
Cập nhật 5: Mì tôm...Mình khoá nick đó vì lúc trước cứ lên câu hỏi và trả lời mắng mình hoài vì mỗi cái nick Alone tiếng anh.Mình nghĩ Cái nick mọi người được tự do chọn ko liên quan gì đến chuyện yêu nước hay ko ở đây cả.Hiện nay là thời bình kinh tế mở cửa và điều quan trọng là mình đâu có bàn đến chuyện chính trị,và yahoo... hiển thị thêm Mì tôm...Mình khoá nick đó vì lúc trước cứ lên câu hỏi và trả lời mắng mình hoài vì mỗi cái nick Alone tiếng anh.Mình nghĩ Cái nick mọi người được tự do chọn ko liên quan gì đến chuyện yêu nước hay ko ở đây cả.Hiện nay là thời bình kinh tế mở cửa và điều quan trọng là mình đâu có bàn đến chuyện chính trị,và yahoo VN cũng ko bắt người dùng đặt nick tiếng việt.Mình im lặng khoá nick vì ko mún tranh cãi,chuyện đời đôi khi việc lúc này thời đại này thấy đúng, lúc khác thời đại khác lại sai,mỗi việc đứng ở những góc cạnh khác nhau đã thấy khác nhau rồi.Có những lúc thấy khác nhau nhiều quá tranh luận vô ích thì bỏ đi chứ ko thì mệt mỏi lắm.Người ta quẹt xe nhau ngoài đường rồi chém nhau chỉ vì ko có người nào chịu im lặng bỏ đi đó mà.Đó là ý kiến thô thiển của mình.
"Nói lời thì phải giữ lấy lời đó nha .
Chớ như Con Bướm đậu rồi lại bay ... nha."
Mình ko thể vào yahoo vì bận quá,nên từ giã hai người hay gọi mình hoài chỉ vậy thôi. Quý Tramaha vì em ấy đùa cợt trêu vui nhưng ko quá trớn Quý
Cập nhật 6: Quý màa đông vì chj em liên lạc trò chuyện rất vui
Cập nhật 7: Ha Trang Cám ơn bạn đã quá khen!Nhưng thích we' ah` khen nữa được hem.D.
Cập nhật 8: Hoai tam.Bài thơ vừa viết xong nè.D. Yêu người trong mộng Em hởi em người tình trong giấc mộng Vòng tay êm bờ môi mọng ướt mềm Ở lại bên anh cho trọn giấc đêm Cho anh ôm siết tấm thân ngà ngọc Anh có em xoa dịu đời cô độc Bước phong trần lãng tử bớt cô đơn Chút ngọt ngào xoá dịu hẳn oán hờn Hồn thanh thản lang... hiển thị thêm Hoai tam.Bài thơ vừa viết xong nè.D.
Yêu người trong mộng

Em hởi em người tình trong giấc mộng
Vòng tay êm bờ môi mọng ướt mềm
Ở lại bên anh cho trọn giấc đêm
Cho anh ôm siết tấm thân ngà ngọc
Anh có em xoa dịu đời cô độc
Bước phong trần lãng tử bớt cô đơn
Chút ngọt ngào xoá dịu hẳn oán hờn
Hồn thanh thản lang thang cùng gió bụi
Anh có em ấm êm đời trơ trụi
Mỗi đêm về hai đứa lại có nhau
Cõi linh thiêng hãy cho chút nhiệm mầu
Để ta mãi được em trong giấc mộng
HA
Cập nhật 9: Mùa đông Giọng nói của em trong trẻo ngọt chân chất nhưng mạnh mẽ.D.Còn chj là người "chết nhát" mà(Nhật hoàng nói thế và chj cũng chẳng phản đối đâu).D.Em cứ liên lạc trong blog chj vẫn dành thời gian cho blog mà.chúc vui nhá.
Cập nhật 10: Anh Long em xin lỗi đã gọi anh là Nhóc nha.D.Mà anh đúng là lượng hải hà thiệt em đùa đến thế mà anh ko nổi cáu nhỉ?Chúc anh lun mạnh khoẻ vui vẻ nha .bb.
Cập nhật 11: Thinh T cám ơn bạn nha.
10 câu trả lời 10