Lời tạm biệt các bạn của Quýt... @ nào thấy ko thik thì vui lòng click back, đừng vào nói lung tung...?

Dù đã cố lạc quan động viên mình rằng lời chia tay của mọi người ngày hum wa là ko thật nhưng quýt đã chờ suốt từ sáng tới giờ vẫn ko thấy @ nào quay lại... mọi người chơi ko đẹp gì hết, đồng thanh nói đi là đi hết vậy sao ? người quýt ít nhìu quen biết đều ko còn ở đây nữa, tự thấy mình cũng ko còn động lực nào...... hiển thị thêm Dù đã cố lạc quan động viên mình rằng lời chia tay của mọi người ngày hum wa là ko thật nhưng quýt đã chờ suốt từ sáng tới giờ vẫn ko thấy @ nào quay lại... mọi người chơi ko đẹp gì hết, đồng thanh nói đi là đi hết vậy sao ? người quýt ít nhìu quen biết đều ko còn ở đây nữa, tự thấy mình cũng ko còn động lực nào... chứ vào mà nhớ mọi người wa thì nặng nề lắm. thế cũng hay, quýt sẽ có thêm 3-4 tiếng mỗi ngày tha hồ ôn lại bài, đọc nốt mấy cuốn sách, tạp chí còn dang dở...dẫu sao thì cũng sắp vào học kỳ 4 rồi, một học kỳ mà quýt đăng ký số môn học nhìu tẹt ga lun... xin cảm ơn tất cả các @ về mọi thứ đã dành cho quýt: 1 tin nhắn động viên, 1 câu chia sẻ, 1 tiếng cười, 1 lời an ủi... thú thật thì quýt ko thực sự có nhìu bạn nên khi tham gia Y!HĐ này, dù chỉ trong 1 time ngắn, quen biết chỉ một vài @, nhưng quýt cảm thấy rất vui, tự tin và vững dạ vì thiện cảm và sự quan tâm ít nhìu mà mọi người dành cho mình. Quýt chỉ tiếc có 2 điều khi đi.1 là ko hoàn thành đc mong muốn trở thành 1 người "perfect" đc mọi @ cảm mến (cài này thì xa vời wa =D). 2 là những ngày này bỗng dưng bị xỉ vả là kẻ khoe khoang, tự cao tự đại ?! dù mình đã luôn cố gắng là 1 người thật tốt. mấy câu nói ấy làm quýt bùn ghê gớm bởi mình cần ý kiến của mọi người về 1 vấn đề ko bít nên hỏi ai nên mới đăng lên đây. mình tự hỏi lương tâm luôn cố gắng làm vui lòng người khác, trân trọng người khác, ko mún làm tổn thương 1 ai, 1 con vật nào nhỏ nhất, luôn biết hổ thẹn và ăn năn khi phạm phải sai lầm mặc dù lúc đầu có thể ko nhận ra, ko do dự chủ động pm xin lỗi, năn nỉ 1 @ khác mà quýt lỡ lời nói nặng trong lúc tranh cãi chỉ mong nhận đc 1 câu tha thứ.... vậy mà có người ko đâu nhảy vào mắng mỏ mình, dù chẳng bít gì về mình cả. sao những lời xúc phạm, tổn thương nhau lại dễ thốt lên như vậy ??... nhân đây mình xin lỗi mọi người nếu có gì ko vừa ý về Quýt nhé. và 1 lần nữa cảm ơn về tất cả mọi thứ tốt đẹp mà các @ đã dành cho tớ. tin rằng xa nhau chỉ là tạm thời, chúng ta sẽ sớm gặp lại nhau, váo 1 buổi sáng đẹp trời nào đó =)) vốn định viết nhìu lắm nhưng bỗng dưng quên mất hết rồi, thôi thì kết lại tại đây. chúc tất cả hạnh phúc, thành công và may mắn. mình quý mọi người nhìu lắm.... tạm biệt!
Cập nhật: http://www.youtube.com/watch?v=nlx4SjLw-...

rất vui đc làm quen wa nick mình: m2m_wonderfullovesong =))

19 câu trả lời 19