lời tạm biệt các bạn của Quýt... @ nào thấy ko thik thì vui lòng click back, đừng vào nói lung tung...?

Dù đã cố lạc quan động viên mình rằng lời chia tay của mọi người ngày hum wa là ko thật nhưng quýt đã chờ suốt từ sáng tới giờ vẫn ko thấy @ nào quay lại... mọi người chơi ko đẹp gì hết, đồng thanh nói đi là đi hết vậy sao ? người quýt ít nhìu quen biết đều ko còn ở đây nữa, tự thấy mình cũng ko còn động lực nào... chứ vào mà nhớ mọi người wa thì nặng nề lắm. thế cũng hay, quýt sẽ có thêm 3-4 tiếng mỗi ngày tha hồ ôn lại bài, đọc nốt mấy cuốn sách, tạp chí còn dang dở...dẫu sao thì cũng sắp vào học kỳ 4 rồi, một học kỳ mà quýt đăng ký số môn học nhìu tẹt ga lun... xin cảm ơn tất cả các @ về mọi thứ đã dành cho quýt: 1 tin nhắn động viên, 1 câu chia sẻ, 1 tiếng cười, 1 lời an ủi... thú thật thì quýt ko thực sự có nhìu bạn nên khi tham gia Y!HĐ này, dù chỉ trong 1 time ngắn, quen biết chỉ một vài @, nhưng quýt cảm thấy rất vui, tự tin và vững dạ vì thiện cảm và sự quan tâm ít nhìu mà mọi người dành cho mình. Quýt chỉ tiếc có 2 điều khi đi.1 là ko hoàn thành đc mong muốn trở thành 1 người "perfect" đc mọi @ cảm mến (cài này thì xa vời wa =D). 2 là những ngày này bỗng dưng bị xỉ vả là kẻ khoe khoang, tự cao tự đại ?! dù mình đã luôn cố gắng là 1 người thật tốt. mấy câu nói ấy làm quýt bùn ghê gớm bởi mình cần ý kiến của mọi người về 1 vấn đề ko bít nên hỏi ai nên mới đăng lên đây. mình tự hỏi lương tâm luôn cố gắng làm vui lòng người khác, trân trọng người khác, ko mún làm tổn thương 1 ai, 1 con vật nào nhỏ nhất, luôn biết hổ thẹn và ăn năn khi phạm phải sai lầm mặc dù lúc đầu có thể ko nhận ra, ko do dự chủ động pm xin lỗi, năn nỉ 1 @ khác mà quýt lỡ lời nói nặng trong lúc tranh cãi chỉ mong nhận đc 1 câu tha thứ.... vậy mà có người ko đâu nhảy vào mắng mỏ mình, dù chẳng bít gì về mình cả. sao những lời xúc phạm, tổn thương nhau lại dễ thốt lên như vậy ??... nhân đây mình xin lỗi mọi người nếu có gì ko vừa ý về Quýt nhé. và 1 lần nữa cảm ơn về tất cả mọi thứ tốt đẹp mà các @ đã dành cho tớ. tin rằng xa nhau chỉ là tạm thời, chúng ta sẽ sớm gặp lại nhau, váo 1 buổi sáng đẹp trời nào đó =)) vốn định viết nhìu lắm nhưng bỗng dưng quên mất hết rồi, thôi thì kết lại tại đây. chúc tất cả hạnh phúc, thành công và may mắn. mình quý mọi người nhìu lắm.... tạm biệt!

Cập nhật:

http://www.youtube.com/watch?v=nlx4SjLw-HU

Youtube thumbnail

rất vui đc làm quen wa nick mình: m2m_wonderfullovesong =))

19 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 9 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

nói nhìu quá...tóm lại đợi chị về nhá...chị nằm viện ùi...hix

• 9 năm trước

Hơ. Quýt ơi. T ko bjết nhiều về Q nhưng có vẻ Q là ng tốt đấy. Hihi.

Con người mà ai chả có lúc đúng lúc sai. Khi ta nc trực tiếp thì mới có thể hiểu thái độ of ng khác. Vì thế, những @ cũng chỉ biết b qua những con chữ, họ ko hiểu nên mới làm zậy. Hơn nữa, những ai ko tìm đc cuộc sống như mình mog mún cũg tìm đến đây mog nó tốt đẹp hơn. Vì vậy tinh thần đoàn kết cao lắm à. Vốn dĩ ng VN đã hay xúm lại buôn dưa bán mít rồi nên chuyện ko hay ko tránh khỏi. Suy cho cùng b cũng phần nào cho họ lý do chọc phá ng khác mà. Tuy vậy, họ sai chứ b sai đâu muk phải bỏ đi. Nếu b ra đi vì lý do học tập thì càng tốt thui... Nhưng hội đồng Quýt ở VN mà thiếu Ủy Viên Sáng Giá thì ko phải Hội đồng Quýt nữa...! B đi sớm chóng về nha... Chúc học tập tốt. B cũng nên thông cảm, bi giờ cuối năm roy, ai cũng bận hết à. Vậy nên nhớ hồi sinh câu này nhiều nhiều nhá... Good luck to U !

• 9 năm trước

Có thể tôi hơi vô duyên và cũng có thể là người bạn nhắc tới là hay nhảy vào mạng người khác . Nhưng sao bạn lại ra đi như thế dù sao bạn cũng là thành viên của gia đình YHD mà, bạn ra đi thì mọi người trong gia đình này sẽ mất đi 1 lời khuyên 1 lời an ủi , 1 nụ cười , 1 tâm sự và chúng tôi sẽ mất đi 1 câu hỏi . Bạn đừng đi như thế hãy đóng góp những điều bạn nghĩ hãy sẻ chia những điều bạn cảm thấy buồn . Hãy để gia đình này giúp bạn . Tôi không có ý ép bạn nếu bạn đã quyết tâm thì tôi không thể nói gì nữa nhưng khi bạn quay lại gia đình này vẫn luôn coi bạn là bạn . Và mọi người vẫn sẽ chia sẻ cùng bạn . Có thể tôi lắm lời nhưng tôi chỉ muốn líu kéo 1 thành viên trong gia đình thôi . Nếu bạn quyết tâm thật sự rồi thì tôi mong bạn vui vẻ hạnh phúc ngôi nhà này sẽ luôn chờ bạn . Chân thành !!!!!!!!

• Ẩn danh
    9 năm trước

chào bạn nha

tui mới vô bạn lạ đi bùn quá à ...............

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • Mai
    Lv 4
    9 năm trước

Quýt ơi ! bạn hãy đi làm những việc cần làm !

chừng nào xong việc thì quay lai nha !

Đừng buồn & để bụng ~ gì hok vui ,

Bạn tự tin ,vui vẻ lên nhá

chúc bạn một năm mới học tập tốt,thành quả tốt, bình an vui khỏe

• 9 năm trước

Uhm,nếu đã quyết đjh đj rùj thj pp nha.mọj ng sẽ nhớ bạn lắm đó

• Ẩn danh
    9 năm trước

chuc quýt vui vẻ nhé và học giỏi vào

• Ẩn danh
    9 năm trước

sao mà làm bùn quá zậy?mấy@ kia đi pé đã bùn nhiều òy!h quýt đi nữa là sao?huhuhuhuhu.....sao bây h box TC & ĐV trở nên tàn tạ zậy trời!!!!!!!

• 9 năm trước

Buồn wa Ủy Viên Quả Quýt ơi !

• 9 năm trước

bb

• 9 năm trước

Goodbye Quýt!

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.