mại zô mại zô cả nhà ơi,pé mắt to chính thức trở lại ?????

http://vn.answers.yahoo.com/question/index;_ylt=Ah...

hey !!! sau một thời gian vắng bóng để ôn thi hk1,hôm nay pé chính thức trở lại diễn đàn,nhứt là box mình,hông bjk còn ai nhớ pé mắt to nak hông ta ??????? còn pé thì lun nhớ mọi ng :D vừa từ quê về đã zọt lên YHHD liền :D hì hì .thi xong rùi nhẹ cả ng,hổng bjk kết quả ra sao nữa nhưng chắc cũng k tệ lắm vì pé là pé mắt to mà lị :D hihihi, hông bjk trong hơn chục ngày qua box mình có j nổi bật k nhỉ,ai có thể kể cho pé nghe nek,có quà 5* lun đó nha :D, những ai là thành viên mới nhỉ,sao vòng một lượt thấy ai cũng lạ hoắc àh,vào thăm cho pé bjk mặt nha :D, giáng sinh vừa qua mọi ng có j zui hông,kể nghe đi :D có đc nhận quà từ ông gjà noel k,có treo bít tất cạnh đầu giường để ông già noel bỏ quà zô hông ?????ah quên,zờ nhà làm j có ống khói để ổng chui zô chứ,toàn bếp ga,bếp điện k hà :D ổng mà zô nhà còi báo trộm hú lên thì chết,hóa ra ông già noel là trộm hay sao:D hihihi ( hơi nhảm phải hông mí bác ), pé k đc nhận quà từ ông già noel nhưng đc nhận quà từ ng thân,zui lắm :D khổ nổi,noel mà hổng đc đi đâu,ở nhà học bài thi môn sử ( môn sử !!!!!! ác mộng đời em !!!!! ),còn mấy bác ????????? noel zừa rùi hổng tặng mấy bác đc j,thui để Tết Nguyên Đán pé tặng mấy bác gấp đôi lun :D , pé iu mấy bác nhìu lắm,woah.......woah.....woah........hun mấy bác xí coi,ai mà dễ xương wá hà :D

Cập nhật:

MR RỜ RẪM ơi,pé k nói pé dễ xương ,pé nói mí bác dễ xương wa,pé mới hun mấy bác đó,pé có khen pé đâu,bạn hỉu nhầm í pé mất rùi..........hic.......

18 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 9 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Pé ah , mới thi xong ah ? Kết quả tốt ko em ? Hôm qua anh bị chị của em " nhốt " nên ko len yah được ah , hihi , pé khoẻ chứ ?có chuyện j Kể cho mọi ng đi .

Ở nhà đánh chém nhau như chăn vịt , chửi nhau như gọi gà ...... Thế nhưng mà ai yêu thì cứ yêu , hjhj. Anh lượn đây

Cubi

(Các) Nguồn: Anh nhớ pé nhiều mà ko có quà , chán thật .
  • 9 năm trước

Welcome back with the family of our! ^^

(Các) Nguồn: Only Lynk
  • 9 năm trước

pe' mắt to ghê

to quá làm tui phát mê!!!

khà khà, tui mới zô đây thôi, dô lấy tý điểm, chứ pe' mắt to là ai tui đâu có bít.

mà dẫu sao thì cũng chúc pe' lun yêu đời há, cho tui khen pé dễ sương đê!!

=))pp

• 9 năm trước

Úi ...mấy hôm vắng bé thấy tẻ nhạt đi..hì...vậy là bé đã thi rồi..vẫn chưa có điểm ạ? nhưng thấy bé vui là vui rồi, ai cũng nhớ bé lắm...

bé về lại kể chuyện cho mọi người nghe nhá.

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 9 năm trước

Hi vọng pé sẽ làm cho box ta zui zẻ hơn ;-)

• Oh chán ghê hun mấy bác mà đâu thèm hun sư huynh đâu đền 5* mua kem chóng wê coi huhu

• 9 năm trước

Cái mặt zà zị mà xưng bằng Bé hả trời, tự tin dễ thương nữa, con bé này chắc uống mi lu ăn luôn cái hũ

• 9 năm trước

Chà thy xong rồi ak? thy tốt hok???

• 9 năm trước

Chao em 'pe mat to'. Anh la thanh vjen new Noel nay pun wa ak. Thay em hon nhjen dzuj ze nen doc cug thay dzuj. Hoi h lo hoc ko tham gja yah, pay h moi tham gja mak xui wa. Gap trung may pan nc mat ljch su wa. Chac em tham gja yah lau ruj ha???

(Các) Nguồn: Namcaotocquan123
  • 9 năm trước

mừng quá đi mất.....hơn cả mẹ đi chợ về.

đố pé nhắm mắt lại đc ...nhắm mắt lại tặng * nè!

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.